Xin hỏi làm sao để biết task nào tính điểm lên lv để chọn task làm. Thanks!

Nếu bác đang ở level-0 thì:
  1. Tất cả những job có dấu (*) ở phần "JOB TITLE" đều là job tính điểm
  2. Những job mà không có dấu (*) như (1) thì có thể tính điểm mà cũng có thể không.
Đơn giản nhất là sau khi làm xong 1 task ở job nào đấy, bác vào phần history xem lại, mỗi job bác làm đều thể hiện ở 1 dòng trong history, bác để ý thông tin ở cột ngoài cùng phía bên phải trong job history list, dòng nào có cái chấm tròn nhỏ màu đen với vạch trắng ở giữa thì job ấy KHÔNG TÍNH ĐIỂM, còn job nào không có cái chấm ấy thì là CÓ TÍNH ĐIỂM

(Có một số job lúc đầu là có tính điểm, nhưng do thiết kế test-questions bị lỗi => chấm accuracy không chính xác và bị nhiều contributors phản hồi không tốt thì về sau có thể sẽ bị chuyển sang thành không tính điểm)

Chúc mừng bác, hihi, vạn sự khởi đầu nan, các bác làm nhiều sẽ quen và có thể đẩy nhanh tốc độ. Với loat job cho level-hiện tại - các bác hoàn toàn có thể kiếm ~2$/h
Thank bác, đang tập tành thôi. Có 1 số page ko load được như superpage thì mình chọn No nhỉ. Đang chờ tásk để cày lv.

Thank bác, đang tập tành thôi. Có 1 số page ko load được như superpage thì mình chọn No nhỉ. Đang chờ tásk để cày lv.
bác vào gg search là nó ra nha. đừng chơi No coi chừng đấy

Đang có khối job mà bác, không cày level được thì ta tranh thủ cày $ chứ sao
Thành quả đây bác :)

làm job 9 cent cũng tốt phết

Loạt job hiện tại cho level-0 tôi thấy ngon nhất là 5 job tìm Glassdoor (4 xu), rồi đến 5 job tìm địa chỉ & số điện thoại (9 xu - và hiện job này chỉ còn D-E) ... 2 job này có thể làm cực kì nhanh nên hiệu quả hơn các job còn lại.

Loạt job hiện tại cho level-0 tôi thấy ngon nhất là 5 job tìm Glassdoor (4 xu), rồi đến 5 job tìm địa chỉ & số điện thoại (9 xu - và hiện job này chỉ còn D-E) ... 2 job này có thể làm cực kì nhanh nên hiệu quả hơn các job còn lại.
2 job D E khi nào hết nhỉ. sợ nó hết nhanh vl

cũng đã từng chiến thằng này và thất bại thảm hại
bác thớt làm ăn tốt quá
có lời khuyên gì ko bác???? DR bây h chắc mình khó kím lắm, còn thuê RR thì chiến thuật sao đây bác?

bác thớt làm ăn tốt quá
có lời khuyên gì ko bác???? DR bây h chắc mình khó kím lắm, còn thuê RR thì chiến thuật sao đây bác?
Neobux muốn kiếm nhiều ko dễ, vấn đề là thời gian, bạn muốn thành công trong giai đoạn ngắn là điều ko thể, DR rất dễ kiếm, vấn đề là họ ko thể làm lâu dài được, nếu bạn có thể hướng dẫn họ làm, thì bạn sẽ có DR tốt, RR chiến thuật mỗi người mỗi khác, tuỳ vào bạn chọn upline.:)

Last edited:
bác thớt làm ăn tốt quá
Theo như bạn nói: "cũng đã từng chiến thằng này và thất bại thảm hại" Thất bại ở đây là thuê quá nhiều ref nhưng thời hạn thuê của ref chỉ trong 30 ngày Mình nghỉ nên thuê ít ref nhưng thời gian thuê là 240 ngày như vậy mới cứu giản được Chất lượng hơn số lượng :) và nhớ đừng tái chế ref quá nhiều trong 1 ngày Thật ra có lãi ở Neobux là cần 1 quá trình lâu dài.Sau bao nhiêu năm chơi Neo mình rút ra được kinh nghiệm như vậy :) cần gì phải giấu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom