chỉ các bạn 1 cách ,nếu nhà có 2 máy tính ,có laptop ,xin được pass wifi hàng xóm ,thì register 1 acc neobux nữa,tot nhat dung tu ref cho acc kia nhe ,rồi đăng ký crowdflower làm lại những job để làm,đang có rất nhiều .lưu ý xài khác máy tính nhé ,dùng chung máy tính neobux nó biết nó ban liền .tao them 1 clone paypal chac fai verify ,minh rut thu ve paypal k the visa nhung k duoc(co the fai cho 7 ngay sau khi tao moi rut tien duoc),hoac mua 1 acc paypal roi add vao neobux ma rut ,rut xong chuyen tien do wa paypal chinh cua minh la ok
* luu y modem nha ban co wifi thi ban nen vao laptop xoa cai id wifi nha ban di ,de neu khong wifi nha hang xom rot mang no tu dang nhap wifi nha` ban thi nhọ luon do.

Last edited:
Meo nho cho cac ban lam job loai nay Find Company Information - Revenue & Number Of Employees ABCDE
task dau tien rang lam cho trung ,

-click link dau ma ra trung ten thi 100% trung state ok
-click link dau neu trung ten ma khong trung state cung chon luon nhe
-link dau k co ,click link 2 trung ten trung state thi chon ,khac state thi No
task đầu thường có 4 hoặc 5 câu trả lời` ,task thứ 2 trở đi thì 1~2 câu thôi
từ task 2 trở đi nếu trong 5 câu không có câu nào hết ,mà có 1 cầu trùng tên nhung khác state thì chọn nó luôn nhé.
neu da co 1 cau trung ten trung state roi ,nhung lai xuat hien 1 cau trung ten khac state thi cung chon no luon cho chac an ,boi vi nhung task dau` rat la unfair ,cac ban lam dung luat se de die lam. tu` task thu 50 tro len thi cac cau trung ten khac state thi chon No ,(neu da co 1 cau trung ten trung state roi ).

bi kip cua minh la vay thoi

các bác là chuyển tiền giữa paypal vs nhau thì có bị kiểm tra tên giống như khi chuyển paypal về tài khoản ngân hàng của mình ko? mình lúc đăng kí tài khoản paypal quên ghi Họ giờ ko dám rút tiền về:(

Có nhé, không trùng tên là khả năng bị refund đấy.

Contact paypal nhờ đổi lại tên đi. Không thì bán pp cho người cần

hôm nay mình mới tạo acc neobux vs cả acc paypal. kiếm đc 2.5$ để rút thử rồi nhưng khi chuyển tiền từ neobux sang paypal thì bị báo An error occurred during your last request. Liệu có phải chờ cho acc khoảng xx ngày thì mới chuyển đc tiền ko các bạn?
hinh nhu fai cho 7 ngay thi fai
mình không rõ nữa ,hwa mình cũng vừa tạo clone neobux ip wiffi nhà kế bên ,làm job ,rút thử cũng bị lỗi như trên

Các bác cho em hỏi sao thằng bạn đăng kí nick theo link ref của em mà sao phần Your referrals của em vẫn bằng 0
Acc em đăng kí ngày 28, nó đăng kí sau em 2 3 ngày gì đấy

PP đã block Neobux r :(. Rút qua Skrill thì phí cao quá bác ơi :(

Các bác cho em hỏi sao thằng bạn đăng kí nick theo link ref của em mà sao phần Your referrals của em vẫn bằng 0
Acc em đăng kí ngày 28, nó đăng kí sau em 2 3 ngày gì đấy
First of all, you can only have direct referrals after you meet these conditions:
  • Been a member for at least 15 days
  • Have made at least 100 clicks
Bạn chỉ có thể được DR sau 15 ngày sau khi đăng ký account, nếu người khác đăng ký với link bạn trước thời điểm đó, bạn sẽ ko nhận được DR đó.

vừa may rút 50$ ra paypal thì paypal chấm dứt với neobux ,huhu .,bùn quá xá.payza rút ít thì hao phí quá ,paypal vẫn là số 1.
Dưới đây là clip cày job linkedin của mình.

mình rút = skrill thì bị nó báo USD bank wire transfer requests will be executed in EUR. If your request is in USD, by continuing this transaction you agree that we will apply an FX charge. Please check with your bank for additional costs if your account is not denominated in EUR. phải sửa ntn đây bác ơi?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,462
Latest member
helo12345688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week