Bạn mới vào thì bạn là level 0, nhiều jobs chỉ rành riêng cho mem level1 và level 2, bạn chỉ có thể check mỗi ngày hy vọng sẽ có jobs level 0 cho bạn làm, khi bạn làm lên được level 1 thì mọi thứ sẽ dễ ràng hơn. Mình có pm inbox bạn nói về mini jobs, bạn đọc xem qua nhé.
Mình fake IP hoặc dùng VPS vùng US làm minijobs thì có sợ bị suppend account ko bạn @kiemhue

chào mọi người, mình biết đến neo năm 2014, nhưng giờ mới nghiêm túc đầu tư và chơi nên có một số câu hỏi thắc mắc thế này, ai chơi lâu rồi giải đáp giúp mình:
1. khi mấy bạn mới bắt đầu, bao lâu hồi vốn và tổng ref là bao nhiêu
2. Mình hiện tại có 100 ref, tài khoản stand ( phải 13 ngày nữa mới đc up gold :( ), mục tiêu là 500 ref thì bao lâu đạt được, mình đầu tư 300$
3. có bao nhiêu % ref của các bạn chịu click ,bao nhiêu con avg >2
4. Mấy ông hơn 10k ref là mấy nghìn direct ref đúng ko nhỉ? chứ gói cao nhất giới hạn ref thuê 5k thì phải :|

chào mọi người, mình biết đến neo năm 2014, nhưng giờ mới nghiêm túc đầu tư và chơi nên có một số câu hỏi thắc mắc thế này, ai chơi lâu rồi giải đáp giúp mình:
1. khi mấy bạn mới bắt đầu, bao lâu hồi vốn và tổng ref là bao nhiêu
2. Mình hiện tại có 100 ref, tài khoản stand ( phải 13 ngày nữa mới đc up gold :( ), mục tiêu là 500 ref thì bao lâu đạt được, mình đầu tư 300$
3. có bao nhiêu % ref của các bạn chịu click ,bao nhiêu con avg >2
4. Mấy ông hơn 10k ref là mấy nghìn direct ref đúng ko nhỉ? chứ gói cao nhất giới hạn ref thuê 5k thì phải :|
1. Vốn bạn bỏ vào neo nhanh nhất 3 năm mới hồi vốn. Dù vốn ít hay nhiều
2. Khuyên ko nên tự đầu tư, nên chọn upline hổ trợ bạn, người giúp được bạn chỉ có upline bạn
3. Bạn sẽ ko có được avg cao, ko thua lỗ là may mắn.
4. Khi bạn lên được ultimate thì ref sẽ ko có giới hạn, vấn đề là tùy vào vốn của bạn

upline là sao bạn? với bạn chơi bao lâu rồi, từ tay trắng hay đầu tư :| thấy tổng tiền bạn kiếm cũng khá quá

upline là sao bạn? với bạn chơi bao lâu rồi, từ tay trắng hay đầu tư :| thấy tổng tiền bạn kiếm cũng khá quá
Bạn click link đăng ký cho ai thì người đó là upline bạn. Mình biết neo từ 2009, làm nghiêm túc từ 2012, 2015 mới có vốn mạnh để đầu tư. Neo nhìn dễ nhưng làm ko dễ, có kinh nghiệm cần một quá trình rất dài.

Last edited:
Bạn click link đăng ký cho ai thì người đó là upline bạn. Mình biết neo từ 2009, làm nghiêm túc từ 2012, 2015 mới có vốn mạnh để đầu tư. Neo nhìn dễ nhưng làm ko dễ, có kinh nghiệm cần một quá trình rất dài.
Em tính làm free đi lên mà với số lượng ad cùng với lượng tiền thu được chắc cả năm chỉ kiếm được vài $. nên thôi , chắc tính chuyện đầu tư mà giờ lại chưa đi làm. :(
1. Bây giờ e vẫn chưa đi làm nên không có vốn. đợi 1 thời gian rồi e đầu tư bác làm upline cho em nha. Tên ref e là hachimytu bác cứ xem, e vẫn click đều tay cho bác cho đến khi có vốn lúc đấy lại nhờ bác chỉ thêm.:)
2. Bác cho e hỏi em có đổi DNS 8888 8844 thì có làm sao không? nhỡ bị ban acc chẳng hạn.:confused:
3. Bác inbox cho e xem tài khoản của bác làm động lực được không?:p:p:p

Em tính làm free đi lên mà với số lượng ad cùng với lượng tiền thu được chắc cả năm chỉ kiếm được vài $. nên thôi , chắc tính chuyện đầu tư mà giờ lại chưa đi làm. :(
1. Bây giờ e vẫn chưa đi làm nên không có vốn. đợi 1 thời gian rồi e đầu tư bác làm upline cho em nha. Tên ref e là hachimytu bác cứ xem, e vẫn click đều tay cho bác cho đến khi có vốn lúc đấy lại nhờ bác chỉ thêm.:)
2. Bác cho e hỏi em có đổi DNS 8888 8844 thì có làm sao không? nhỡ bị ban acc chẳng hạn.:confused:
3. Bác inbox cho e xem tài khoản của bác làm động lực được không?:p:p:p
1. Xác nhận thấy bạn ở list DR mình, làm free chỉ kiếm được rất ít, nhưng là công việc nhẹ nhàng, bạn chắc chắn sẽ nhận được payment với công sức bạn bỏ ra.
2.DNS bạn đổi và đang dùng ko sao, ko ảnh hưởng đến acc.
3. Đã send inbox bạn.

Mình cũng là Direc của bạn, giờ mà đầu tư 1000$ thì khoảng bao lâu thu hồi vốn nhỉ,
do mình chưa chơi thằng này bao giờ, trước có chơi từ 2012 - Site OnBux.com , thời đó site này khá nổi tiếng.

Mình cũng là Direc của bạn, giờ mà đầu tư 1000$ thì khoảng bao lâu thu hồi vốn nhỉ,
do mình chưa chơi thằng này bao giờ, trước có chơi từ 2012 - Site OnBux.com , thời đó site này khá nổi tiếng.
Vốn bạn bỏ vào neo làm tốt cũng phải 2 năm rưỡi mới hoà vốn, nếu bạn đã đầu tư qua site onbux thì bạn cũng đã biết 1 site muốn duy trì 5, 10 năm là rất khó, chưa kể là 1 site muốn đi đến vài chục năm, mỗi người đầu tư đều có cách nhìn khác nhau, mình chỉ thấy neo là có cơ hội đi lâu dài.

mini jobs ko hỗ trợ vn đâu phải ko thớt
Mini jobs thì cũng như nhau, ko phân biệt quốc gia, chỉ là level khác nhau, level 0 thì rất ít có jobs, ko có thường xuyên, bạn làm lên level 1 thì có nhiều jobs và thường xuyên hơn, mình hiện tại là level 2 nhưng lâu lắm rồi ko còn làm nữa.:)

sau khi theo thớt gần 1/2 tháng . e mới 1 lần nhìn thấy mini jobs lvl 0 :oops::oops:
Bạn nên đọc kỹ phần instruction của jobs, cố gắng làm đúng tự tin thì mới submit, phải đạt được hơn 70% avg thì bạn mới có thể lên được level 1, cái gì ban đầu đều khó cả, làm dần quen sẽ thấy dễ dàng hơn, nếu tiếng anh bạn chưa tốt thì có thể dùng google translation giúp bạn.

Mini jobs ko phải ai cũng có năng lực làm, nhưng nếu làm được mini jobs thì sẽ kiếm được kha khá và tốt hơn những bạn làm đầu tư.

Bạn nên đọc kỹ phần instruction của jobs, cố gắng làm đúng tự tin thì mới submit, phải đạt được hơn 70% avg thì bạn mới có thể lên được level 1, cái gì ban đầu đều khó cả, làm dần quen sẽ thấy dễ dàng hơn, nếu tiếng anh bạn chưa tốt thì có thể dùng google translation giúp bạn.

Mini jobs ko phải ai cũng có năng lực làm, nhưng nếu làm được mini jobs thì sẽ kiếm được kha khá và tốt hơn những bạn làm đầu tư.
lần đầu e làm đc có 60% thôi :))) . và đợi mãi k thấy minjob 0 tiếp:p:p

lần đầu e làm đc có 60% thôi :))) . và đợi mãi k thấy minjob 0 tiếp:p:p
Lần đầu ai cũng vậy, vì chưa quen biết nên làm vội làm ẩu rồi submit, vì bạn chỉ đạt dưới mức yêu cầu nên bị expelled (trục xuất) khỏi job đó và ko làm lại được nữa, chỉ có chờ job khác làm thôi.

bác thớt cho e hỏi giờ e đầu tư 110$ = 90$ up golden + 20$ thuê 100 ref thì có phải mỗi ngày e sẽ thu được 0.04$/1ref và 4$/100ref không ạ ? và sau 1 tháng e sẽ thu đc 120$ đúng không thớt ?

bác thớt cho e hỏi giờ e đầu tư 110$ = 90$ up golden + 20$ thuê 100 ref thì có phải mỗi ngày e sẽ thu được 0.04$/1ref và 4$/100ref không ạ ? và sau 1 tháng e sẽ thu đc 120$ đúng không thớt ?
Ko đúng bạn sẽ bị thua lỗ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,813
170,885
Latest member
anphatthietke
Back
Top Bottom