Có phải tiêu chuẩn của Neobux chỉ cần đạt 50% số lượng ref thuê click hàng ngày,tái chế 10% ref mổi ngày.Quan trọng là gia hạn cho ref 240ngày.Hổng biết còn yếu nào nữa không :(
Cách làm mỗi người đều khác nhau, đầu tư ko thua lỗ là may mắn, chỉ có 1 điểm chung là bạn ko thể có lợi nhuận nhanh với neobux.

Chào các bác MMO ,e Newbie mới tìm hiểu dc 3 ngày thôi, cũng mò lên MMO và đọc vài trang về Neobux, để tìm hiểu sâu và chơi thữ
vấn đề là e ref nhưng chưa thấy click của ref vài h e cứ ngóng mãi vài tiếng :D
cho e hỏi là đến đây cần phải làm gì nữa ko, hay là mới nên chưa click , đợi qua hôm sau mới nhận dc. Vì cũng tìm nên chưa thấy câu trả lời là lúc vào phải đợi, hay là vào là ref click lun
p/s: xin lỗi nếu e post sai hay nhầm gì mọi ng bỏ qua nhé

--------------------------------------------------
ngày 13/3 lúc 01:10 sáng e vào kiểm tra thêm nữa nó vẫn ko thèm click huhu ai bik chỉ e với :((

Attachments

180.4 KB · Views: 75
    136.7 KB · Views: 49
Last edited:
Nó chưa cập nhật, thường thì sau 24 tiếng. Làm thử cho biết chứ cảnh báo trước vs bạn là Neobux k dễ ăn như mấy bài viết trên mạng đâu, ở VN số pro kiếm ăn đc vs Neobux chỉ đếm trên đầu ngón tay

Nó chưa cập nhật, thường thì sau 24 tiếng. Làm thử cho biết chứ cảnh báo trước vs bạn là Neobux k dễ ăn như mấy bài viết trên mạng đâu, ở VN số pro kiếm ăn đc vs Neobux chỉ đếm trên đầu ngón tay

tk bạn nhé, tại mình cũng muốn thữ thôi, chứ ko phải chú tâm nó là việc kiếm sống, muốn tìm hiểu, tại mình cũng có cv thực tế chứ ko hẳn ngồi máy 24/7 :D

Trước cũng chơi site này mà thấy nản quá T.T Bác có muốn qua chơi pikabux với arobux như em ko :D

Có phải tiêu chuẩn của Neobux chỉ cần đạt 50% số lượng ref thuê click hàng ngày,tái chế 10% ref mổi ngày.Quan trọng là gia hạn cho ref 240ngày.Hổng biết còn yếu nào nữa không :(
Bác mà tái chế 10% rr mỗi ngày thì tiền đâu cho đủ @@

xin chào anh Tailoc e hiện tại là 1 Newbie và đọc nhiều bài về Neobux từ trang này sang trang khác, hiện tại e cúng mún chơi thữ nó thế nào và e đã thuê 10ref khi đã đọc kỹ nhiều bài " cách quản lý , chiến lược v.v "nhưng đã gần 2 ngày qua r ko thấy Ref click nghĩa là sao hả a , e rất sốt ruột ko hiểu lý do e làm sai cái gì hay là bên kia ko chịu click " gặp 10 ref lười huhu " ? .
a xem hộ e và rep cho e bớt hoang mang nha a , ko e lại mất tiền " 2$ ko phải lớn nhưng đối vs e nó lớn vì e quý tiền e làm ra cho dù 1k "

Attachments

136.7 KB · Views: 70
Chào các bác MMO ,e Newbie mới tìm hiểu dc 3 ngày thôi, cũng mò lên MMO và đọc vài trang về Neobux, để tìm hiểu sâu và chơi thữ
vấn đề là e ref nhưng chưa thấy click của ref vài h e cứ ngóng mãi vài tiếng :D
cho e hỏi là đến đây cần phải làm gì nữa ko, hay là mới nên chưa click , đợi qua hôm sau mới nhận dc. Vì cũng tìm nên chưa thấy câu trả lời là lúc vào phải đợi, hay là vào là ref click lun
p/s: xin lỗi nếu e post sai hay nhầm gì mọi ng bỏ qua nhé

--------------------------------------------------
ngày 13/3 lúc 01:10 sáng e vào kiểm tra thêm nữa nó vẫn ko thèm click huhu ai bik chỉ e với :((
Lần sau post trong box này nhé : https://mmo4me.com/forums/pay-per-click-advertising-ptc.27/

Newbie lại chơi Neobux thì xác định :D

bác nên có vốn lớn thì hẵng tìm hiểu Neo còn ko thì sang thằng khác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,885
170,945
Latest member
mu88154

Most viewed of week

Most discussed of week