Bớt GATO đi mấy thím, tóm lại là:
1. Cả đám chơi Neo thất bại (nên không tin người khác có lợi nhuận).
2. Cả đám đọc bài không hiểu nên cmt bừa
3. Cảm đám tưởng user lâu năm là cho mình cái quyền pro (khinh thành viên khác mới vào, đâu biết rằng người ta đã từng trải mmo nhiều năm trời)
4. Hết.

Chưa biết thằng NB bốc phét cỡ nào. Riêng GB bốc dữ quá :cool: thách 2 tháng hòa vốn với nó đấy. Không biết đã rút đủ vốn chưa nữa thế, chắc đệ tử của anh Quảng đây mà.

View attachment 75561
Báo cáo bác mình chơi GB có 3 tháng thôi, không đầu tư nữa, $ về đều đều, vậy mà bốc phét á? nhìn sao nói ko đủ vốn vậy trời???

Báo cáo bác mình chơi GB có 3 tháng thôi, không đầu tư nữa, $ về đều đều, vậy mà bốc phét á? nhìn sao nói ko đủ vốn vậy trời???

Chụp hình invest với withdraw xem. Lời được bao xèn rồi. Với lại nói 2 tháng hồi xạo quá đi. Giờ SPS đố 2 tháng hồi đủ vốn đấy. Trừ khi invest ít + dụ dỗ nhiều DR nhiều may ra.

Tuyển Ref cũng nên có cái tâm tí, đừng như kiểu đa cấp bốc phét ngày bị táng vỡ mồm. Chỉ tội cho những người mới thấy ngon ngọt lao vào tội cho họ.

Chụp hình invest với withdraw xem. Lời được bao xèn rồi. Với lại nói 2 tháng hồi xạo quá đi. Giờ SPS đố 2 tháng hồi đủ vốn đấy. Trừ khi invest ít + dụ dỗ nhiều DR nhiều may ra.

Tuyển Ref cũng nên có cái tâm tí, đừng như kiểu đa cấp bốc phét ngày bị táng vỡ mồm. Chỉ tội cho những người mới thấy ngon ngọt lao vào tội cho họ.

Bạn nói mình xạo và bốc phét là không đúng nhé, sự thật sau 2 tháng là ROI 100% rồi, nhưng vì có cái quỷ SPS, nên đến bay giờ (3 tháng) mình mới rút về được >112$ lời 12$ rồi và không đầu tư nữa nhưng tiền vẫn về đều đều (hay là ở chỗ đó)

2 tháng mà ROI mới mới có 100% thì cũng đừng khoe , vì phải Dep thêm nó mới giảm chứ mất tiền tái mua RR thì ROI vẫn thế, nên 100% ở đây ko phải là hoàn vốn đâu ... có hiểu ko thánh

- Neobux : Với 100$ thì coi như bỏ tiền qua cửa sổ, kể cả bạn pro cỡ nào
- Grandbux : Với 100$ thì bạn cũng phải 4 tháng mới hòa vốn, còn rút được về đủ thì chưa nói tới

Bạn nói mình xạo và bốc phét là không đúng nhé, sự thật sau 2 tháng là ROI 100% rồi, nhưng vì có cái quỷ SPS, nên đến bay giờ (3 tháng) mình mới rút về được >112$ lời 12$ rồi và không đầu tư nữa nhưng tiền vẫn về đều đều (hay là ở chỗ đó)

Tiền về đều và lũ RR của bạn cũng đang chết dần đều, bạn đừng rút vội, bạn hãy tiếp tục chơi đi chứ rút vội là hỏng hết

Câu DR thôi, vote band :D

Câu DR thôi, vote band :D

Ko tới mức đó đâu em.
Cậu ấy cũng bị gạch đá nhiều rồi, để cậu ấy sửa lại bài cho phù hợp thôi

- Neobux : Với 100$ thì coi như bỏ tiền qua cửa sổ, kể cả bạn pro cỡ nào
- Grandbux : Với 100$ thì bạn cũng phải 4 tháng mới hòa vốn, còn rút được về đủ thì chưa nói tới
Cảm ơn bác đã đóng góp thêm ý kiến, mình nói tất cả là trường hợp thực tế của mình và mình cũng rất buồn khi thấy các thành viên khác khinh bỉ thành viên mới như vậy (vì cứ tưởng member mới là gà).
Mình tính rất đơn giản như thế này:
Với Neobux: bỏ ra 100$ xào nấu trong đó, làm các việc chính như: lên gold, thuê RR, tuyển DR cả trong và ngoài nước, ... tiền rút về và Dep lại là chuyện thường xuyên. Cuối cùng xem tổng tiền Nhận>tổng Dep là lời.
Với Grandbux cũng 100$ nhưng không rút về Dep lại vì phí cao quá và cái SPS nên mình chỉ chuyển tk chính qua tài khoản mua thôi. các công việc cũng ko khác Neobux lắm. Cuối số tiền nhận được > 100$ là lời.

ghi chú: vì lợi nhuận từ RR thấp nên mình quyết định ko đầu tư thêm

nếu các bác nào còn thắc mắc thì cứ hỏi mình luôn sẳn sàng giải đáp. nếu cần thì lên văn phòng mmo.com để 3 mặt 1 lời.

cảm ơn tất cả vì đã mất thời gian vì tôi kể cả góp ý lẫn khinh bỉ.

Xin lỗi vì mình nói thẳng: Bạn là 1 trong những người chơi PTC tệ nhất mà mình từng biết
Bạn biết mình chơi ptc như nào mà nói tệ :D

Cảm ơn bác đã đóng góp thêm ý kiến, mình nói tất cả là trường hợp thực tế của mình và mình cũng rất buồn khi thấy các thành viên khác khinh bỉ thành viên mới như vậy (vì cứ tưởng member mới là gà).
Mình tính rất đơn giản như thế này:
Với Neobux: bỏ ra 100$ xào nấu trong đó, làm các việc chính như: lên gold, thuê RR, tuyển DR cả trong và ngoài nước, ... tiền rút về và Dep lại là chuyện thường xuyên. Cuối cùng xem tổng tiền Nhận>tổng Dep là lời.
Với Grandbux cũng 100$ nhưng không rút về Dep lại vì phí cao quá và cái SPS nên mình chỉ chuyển tk chính qua tài khoản mua thôi. các công việc cũng ko khác Neobux lắm. Cuối số tiền nhận được > 100$ là lời.

ghi chú: vì lợi nhuận từ RR thấp nên mình quyết định ko đầu tư thêm

nếu các bác nào còn thắc mắc thì cứ hỏi mình luôn sẳn sàng giải đáp. nếu cần thì lên văn phòng mmo.com để 3 mặt 1 lời.

cảm ơn tất cả vì đã mất thời gian vì tôi kể cả góp ý lẫn khinh bỉ.
Chính vì sự lừa đảo câu ref này mới tuyển dc DR từ đó mới có tiền lời, còn người mới chỉ thuê RR thì chắc chắn là k lời, ngay cả bạn cũng nói cái ghi chú của bạn : ghi chú: vì lợi nhuận từ RR thấp nên mình quyết định ko đầu tư thêm. Vậy rõ ràng lợi nhuận từ RR thấp thì làm s có lãi được :D vote band :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom