Muốn đi nhanh hãy đi 1 mình, muốn kiếm tiền hãy đi cùng phuongdai04, Neobux - mãi mãi trường tồn, mãi mãi phồn vinh :D

Đầu tư vào Grandbux 100$ lên gold và thuê ref (dĩ nhiên chờ lúc khuyến mãi, giá gold chỉ còn 49$ hay 59$).

4. Sau 2 tháng thu lại được vốn tức 100$ từ Grandbux, và tới nay chỉ gôm tiền không đầu tư thêm nữa.

Chưa biết thằng NB bốc phét cỡ nào. Riêng GB bốc dữ quá :cool: thách 2 tháng hòa vốn với nó đấy. Không biết đã rút đủ vốn chưa nữa thế, chắc đệ tử của anh Quảng đây mà.

Để kiếm được lợi nhuận ngoài việc kiếm DR thì phải có bí quyết quản lý ref thuê, tôi chỉ nói ra đây 1 bí quyết trong 5 bí quyết mà Tôi thấy rất hiệu quả (vì nói hết ra đây có bác nào chịu đăng ký ref nữa đâu):

1. Phải duy trì hoạt động thường ngày: Thuê ref (tùy theo khả năng mà quyết định thuê, không được giảm thuê và không được để ref hết hạn), gia hạn ref (gia hạn vài tên 150 hay 240 ngày) ->1-2% tổng số lượng ref bạn đang có, thay thế ref lâu quá không click.

2. Đăng ký theo link ref bên dưới Tôi sẽ gửi.

3. Đăng ký theo link ref bên dưới Tôi sẽ gửi.

4. Đăng ký theo link ref bên dưới Tôi sẽ gửi.

5. Đăng ký theo link ref bên dưới Tôi sẽ gửi.

Mình biết mấy bí quyết còn lại rồi:

2. Quản lý ref, phân loại giới tính. Duy trì mức 50% nam 50% nữ

3. Cho ref giao phối với nhau. Sinh ra nhiều ref con.

4. Tiếp tục quay lại bước 1.

5. Là bí quyết tối thượng, viết bài thật hay, proof thật đẹp để đi kiếm DR nhiều hơn.

bạn phải thế này, bạn phải thế nọ

bạn phải thế lọ, bạn phải thế chai

thôi nín mẹ hết đi

Đọc xong, đoán đoán thớt này chắc có nguyên cái sê ri bài bên mmo4e.net đây mà.
Chắc tài khoản Phuongshi gì đó chứ gi?

Bên đó hết đất diễn rồi hay sao mà qua đây vậy?

Mình đã từng ref cho thớt này, lên sky hỏi cái chiến thuật mà thớt đang nắm giữ, thớt hỏi lại, thuê đc nhiêu ref rồi? Mình trả lời đại là 250 ref rồi anh. Thớt quất luôn câu 250 ref mà chiến thuật gì, cứ từ từ chơi đi. Vl thật!

Mình từng cmt trên topic của thớt bên mmo.net là "Ở đây có ai được thớt hướng dẫn chiến thuật chơi Neobux chưa?" Và đã lâu lắm rồi, chưa nhận bất kỳ 1 cấu trả lời của bất kỳ mem nào.

Bên đây diễn vậy còn đỡ, bên kia cứ như đa cấp thất ấy chứ! Với 1 nick kimthoa gì nữa.

Có thể các bác ấy kiếm nhiều tiền từ neobux thật, cái cách thuyết trình và "dụ" ref cứ nhwu đa câps ấy. Chán với mấy bài ấy kinh hồn!
Nhớ rồi, ông này là ông kimthoa bên MMO4ME.NET :D:D:D, với câu nói bất hủ, Neobux tôi số 2 không ai số 1:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

90$ fee up Gold :V có gì hót. chú show profilt giữa invest và paid ấy so sánh xem 1 tháng ăn lãi được bao nhiêu từ rent ấy =))

thánh tưởng bên này cũng như mmo4me.net =))))) thánh này thấy còn có bài gì tự nhận mình số 2 , ai dám số 1 :D giúp e khỏi táo bón mà ko cần thuốc

90$ fee up Gold :V có gì hót. chú show profilt giữa invest và paid ấy so sánh xem 1 tháng ăn lãi được bao nhiêu từ rent ấy =))
Mình đã nói rõ là không đầu tư nữa mà tiền vẫn cứ về đều đều thôi, chỉ có thu nhập. (vì đầu tư cái khác lợi nhuận cao hơn, mình giới thiệu để bác nào vốn ít muốn kiếm 1$/ngày đó mà)

đù thế sao chém lãi 100$ / tháng :v up gold chăm click có ref thì không về đều thi mới lạ :v
100$ là + neo và gran, mình đều ko đầu tư nữa mà vẫn kiếm được tiền, vậy mới hay (vì uy tín nên lợi nhuận thấp, kiếm chút ít cho vui thôi, qua kênh khác lãi cao hơn)

Cái ông ngô phương đại này đúng là toàn chém gió thôi, chẳng có cái chiến thuật ****** gì. Ref song vào sky hỏi thì cả năm không trả lời.

Tốt nhất bạn nào muốn chơi thì cứ tự regis nick mà chơi, mình chơi free 3 tháng giờ mua được 20 ref mỗi tháng được 2$ mà về cơ bản cũng nhàn thôi, mỗi ngày vào click tầm 20~30 cái mất có 10 phút.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,918
Latest member
sv388fr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week