Verified by BQT |MMO4ME Charity| Event 1 USB 3G cho các bạn

Status
Not open for further replies.

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Update thêm
1 Giải nhất: 1 USB 3G randoom theo KQXS miền bắc 6h tối nay
5 giải khuyến khích quay randoom, mỗi giải là 1 thẻ cào 10k, nhà mạng bất kỳ
Do KQXS miền bắc giải đặc biệt ngay số 33 là comment của mình nên mình sẽ bán USB 3G và toàn bộ số $ sẽ xung vào quỹ từ thiện của MMO4ME Charity . Update video clip randoom 5 bạn trúng giải khuyến khích

9 - @nh0cvjp123
32 - @dinhbuu144
34 - @themen99
1 - mình -> ko tính
50 - @nhocecstasy
33 - mình -> ko tính
50 -> đã trúng
15 -> @woonline

Các bạn có tên trong danh sách trúng giải vui lòng inbox cho mình mạng điện thoại các bạn xài nhé. Trong vòng 3days mà ko có ng nhận giải thì mình sẽ randoom cho ng # :D

Chào toàn thể anh em.

Lần này nhân dịp chính thức nghỉ làm dịch vụ Trung Gian nên làm event thông báo cho ae, trong thời gian qua làm dịch vụ có làm ae nào phật ý về dịch vụ thì cũng cho mình sorry cái nhé vì đôi lúc 1 lúc nhiều việc quá nên k thể nào vẹn toàn dc cả:D

Hiện tại thì mình ko còn tiền mà chỉ còn 1 cái USB 3G 3.6Mb hiệu Huawei model E1550 lấy ra làm giải thưởng cho ae.

Chỉ có 1 giải thưởng duy nhất, với ng # chỉ là 1 cái 3G cùi 3.6Mb cổ lỗ sĩ nhưng với mình nó là 1 kỷ vật, đã đi theo mình từng tháng năm chinh chiến mmo những ngày đầu khi ko có tiền lắp mạng ADSL, cứ ra mua sim vina 70k tk 200 rồi đăng ký gói 3Gb là đủ xài cho cả tháng rồi, mỗi ngày 100Mb :D. Nói để thấy con đường MMO của mỗi ng gian khổ cỡ nào, phải biết quý trọng những thứ đầu tiên có được, và mình hy vọng trao được giải thưởng này cho người xứng đáng, tiếp lửa MMO cho anh em sinh viên thế hệ sau này.

Thể lệ: mời bạn bè like và share fanpage của nhóm MMO4ME Charity - Quỹ từ thiện của MMO4ME.

Link FB: https://www.facebook.com/MMO4ME.CHARITY

Ai mời được nhiều bạn bè chia sẽ fanpage của MMO4ME Charity trên tường nhất sẽ là người thắng cuộc.Nghĩa là bạn invite friend của bạn chia sẻ fanpage trên tường của friend, friend nào chia sẻ fb charity lên tường thì mới dc tính.

Nhớ để thống kê link facebook friend của các bạn đã share để mọi người cùng chấm điểm.

Thời gian kết thúc event này là 22h thứ 5 ngày 7 tháng 11 năm 2013

Người trúng giải thưởng chỉ cần để lại tên + address và số fone mình bao tiền ship đi cho các bạn dù các bạn ở bất kỳ đâu.

Hình ảnh thật của giải thưởng

Clip từ thiện đợt 1 của nhóm MMO4ME Charity dành cho ai chưa biết "Sống trên đời sống.... Cần có 1 tấm lòng.... Để gió cuốn bay.... mang yêu thương tới tất cả mọi người.
Rất mong những tấm lòng sẽ chia từ các bạn mmo4me, có thể trích ra 1 - 2% trong thu nhập của mình để giúp đỡ những người bất hạnh trong cuộc sống.
Xin hết!

Last edited:
em tham gia vs :D

Có ai biết cách mời tất cả bạn bè like fage ko nhỉ, chứ mời từng người 1 ko biết bao giờ xong?

HOT dữ... :) Sao nghĩ làm trung gian vậy pác ?

-tối qua đi nhậu... bảo rút BH nghỉ trung gian....

-giờ làm liền luôn z ka =.=..

-.. thực hiện kế hoạch mới thành công nha :D..

-t2 vk ck đệ mời ca lẩu cá :v... ( Dương Tử Giang )

Tặng tớ đi. Đang cần mà không có xài. Cơ mà xài sim vina ntn vậy?

làm thế này khó có thể thống kê được ai có nhiều like à share nhất, mà nên thế này.
pro nên create 1 cái ảnh có thông tin của quỹ để mọi người share tham gia, để tham gia chỉ cần like page và share bức ảnh đó, bức ảnh trên wall của ai được nhiều like nhất thì được giải.

chẳng mong được giải thưởng
chỉ mong mời đc nhiều bạn bè vào cùng tham gia cho những tấm lòng thôi
đang invite friend fb của mình, chẳng cần thống kê những friend nào của mình đã like làm gì... vì lần này mình cũng k mong đc giải thưởng, chỉ muốn góp chút sức mọn thôi :D
friend trên fb của mình cũng có nhiều, hơn 2k người nếu mời chắc cũng phải đc 1 số like kha khá

làm thế này khó có thể thống kê được ai có nhiều like à share nhất, mà nên thế này.
pro nên create 1 cái ảnh có thông tin của quỹ để mọi người share tham gia, để tham gia chỉ cần like page và share bức ảnh đó, bức ảnh trên wall của ai được nhiều like nhất thì được giải.

Không tính giải thưởng theo LIKE, mà tính theo số friend của bạn đã chia sẽ fanpage của MMO4ME CHARITY lên tường.

Mình ko có nhiều thời gian nên nhờ các ae # trong nhóm Charity úp topic và thống kê danh sách những bạn tham gia dùm để dễ theo dõi.

Demo:
TongHaoNhi: 22 friend share fb
linhdungvn: 21
legialoc: 20

Để biết ai đang dẫn đầu, những ng sau cố gắng vượt qua là dc :D

à, mình chỉ invite frien vào like thôi, vừa invite khoảng hơn 2k friend rồi, k biết đc bao nhiêu like :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,857
171,912
Latest member
lienphanmhai
Back
Top Bottom