Help Lâu quá mới vào tới find.

chúc mừng bạn ,HU với tonkaaaa ở Final thắng luôn tên này pro poker toàn đánh buy in highstack nhà mình cũng toàn cao thủ

chúc mừng bạn ,HU với tonkaaaa ở Final thắng luôn tên này pro poker toàn đánh buy in highstack nhà mình cũng toàn cao thủ
Mình chưa bao giờ slo vs thằng nào lỳ như nó, oánh nhau vs nó khoảng 1h luôn. May là mình hên hơn nó chút nên win. Hihi

Đánh cái tuor này còn mấy người chia tiền cho nhanh. Đánh mệt mỏi thấy mẹ luôn :D .
Còn 3 người mình xin được chia tiền, nhưng mà cái thằng về nhì ấy nó nhất quyết never k0 chia. K0 biết mình yêu cầu deal bao nhiêu lần với nó nữa, làm solo vs nó gần tiếng trời. Oải lắm chứ mà phải nhịn nó, cũng may hên hơn ăn dc nó. :D

Em hỏi cho biết thôi,

Vốn theo tour là nhiêu anh? Ý là lời đc bao nhiêu ấy. :D

Congrats, good job, có 10k bọn nó ko deal đâu, nhìn qua thì top final toàn top reg, tonkaaaa thì lúc nào nó chả stream trên twitch.

cái cảm giác chiến thắng lần đầu tiên 1 tour nhất là tour big nó tê tái lắm :D , cứ mỗi lần mình bị thất bại chuyện gì trong cuộc sống là đem cái cảm giác đó ra là lại tự tin chơi tới cùng :D

cái cảm giác chiến thắng lần đầu tiên 1 tour nhất là tour big nó tê tái lắm :D , cứ mỗi lần mình bị thất bại chuyện gì trong cuộc sống là đem cái cảm giác đó ra là lại tự tin chơi tới cùng :D
Hihi đúng là chưa bao giờ e về nhất cả, cao nhất là thứ 2 thôi. Cũng thích phải biết bác ạ, mà nick bác là gì cho e xem học hỏi chút. :p

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom