Event Không biết đặt là event gì - chưa bh tạo event!!

MLouis1997

Junior
Reactions
149
MR
0.000
Tình hình là sau một thời gian nghịch web + được một bác (dấu tên) chỉ bảo :).Cuối cùng thì cũng reg được 1 em GA :D.Nhưng không biết nuôi,với lại em phải thi học kì nữa :(.Thôi thì lập topic gọi là chia sẻ với anh chị em nào chưa biết reg GA.Mà GA thấy bảo sắp nát rồi + với em bận và không biết nuôi nên làm event này tặng 3 slot TUT reg GA (em cũng không biết có phải tut không,nhưng em làm phát được luôn),mong các bác đừng ném đá,ai biết rồi hoặc reg không được thì đừng ném đá em tội nghiệp (Em 97,chắc bé nhất nhì forum còn gì)

Thể lệ đơn giản: các bác thì cần comment tại đây,mỗi người một comment thôi.Từ h đến 8h sáng ngày mai.Đúng 8h5p ngày 24/3/2013 em quay random.org lấy số # comment may mắn.

3 Slot thôi nha,các bác click thank và comment nhé.

Ps: Một lần nữa em xin kết là em cũng không biết có phải là Tut không,nhưng em làm theo bác ấy dạy,đăng kí Ga được luôn.Ai không làm được đừng gạch đá em!! :(
--------------------------------------------------
Vâng,giải thuộc về 3 người :

#21 phamvantruong
#4 hatsunemiku -> ilssil :)
#26 CongTuBuon

Nếu có người phát hiện được 3 bác này comment >1 thì giải thuộc về người đó nhé.Từ h đến 7h tối mà ko ai kiến nghị gì thì giải của 3 bác,inbox em nhận Tut

Đã xong!!

Last edited by a moderator:
ko dùng cái này. úp cho mọi người vào tham gia.

cũng xin 1 slot thử xem chơi có ổn ko...

GA mà nát ;)) Vậy là chú e chưa tìm hiểu kĩ về nó rồi :p
Thank cho chú em 1 cái :D
p.s: anh 96 ;)

Cho mình 1 slot nhé :D xxx

hay vãi, đúng lúc định mua 1 con về xài ^^. Lạy zời cho tui trúng phát này.....
Mà chúc thớt thi tốt nhá ( may mà mình qua cái thời THPT rầu @@ )

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back