Other khoitaonet-like.khoitaonet.com, nhận 1$ khi đăng kí

mmmty

Junior
Reactions
63
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
trang like mới 2500 xu được 1 $ thanh toán qua Paypal khi đủ 2$
Đăng kí nhận ngay 1$ và 50 xu
Link đăng kí
http://like.khoitaonet.com
Ref
http://like.khoitaonet.com/?ref=17

kiếm trang nào 1 thằng ref được tầm 0.10$ trở lên pm với em, rồi anh em mình cheat cho dễ, trước lajkovi em cheat được hơn 170$ liên @@

Thấy nhiều mem đăng kí từ chủ đề này nên vào thử .

To sthaihien : bạn dùng IP US để đăng kí . like.khoitaonet.com ưu tiên mem việt . Mong bạn thông cảm

To TempleAsian : tính nâng lên 0.10 mà thấy bạn đăng ghê quá . Thôi suy nghĩ lại hehe

To all : Các bạn có thể kiếm tiền bằng cách thêm refer từ các trang khác bằng cách đặt banner trên trang của chúng tôi như một vài bạn đang làm , tìm thêm các refer nằm dưới tài khoản của bạn . Nhận phần thưởng hằng ngày . vì tiền Xu là do các mem trả cho bạn chứ không phải chúng tôi mong các bạn thông cảm nhé

PS : Các mem đọc bài viết này xong chạy qua like.khoitaonet.com nhưng không thấy refer cho bạn mmmty . Chúng tôi check thấy tất cả đó nha . nên tôn trọng người giới thiệu nhé . Bạn có mất gì đâu nè ???? .

Thấy nhiều mem đăng kí từ chủ đề này nên vào thử .

To sthaihien : bạn dùng IP US để đăng kí . like.khoitaonet.com ưu tiên mem việt . Mong bạn thông cảm

To TempleAsian : tính nâng lên 0.10 mà thấy bạn đăng ghê quá . Thôi suy nghĩ lại hehe

To all : Các bạn có thể kiếm tiền bằng cách thêm refer từ các trang khác bằng cách đặt banner trên trang của chúng tôi như một vài bạn đang làm , tìm thêm các refer nằm dưới tài khoản của bạn . Nhận phần thưởng hằng ngày . vì tiền Xu là do các mem trả cho bạn chứ không phải chúng tôi mong các bạn thông cảm nhé

PS : Các mem đọc bài viết này xong chạy qua like.khoitaonet.com nhưng không thấy refer cho bạn mmmty . Chúng tôi check thấy tất cả đó nha . nên tôn trọng người giới thiệu nhé . Bạn có mất gì đâu nè ???? .
ad ơi, không thấy cong thanh toán qua bảo Kim, ngân Lượng vậy?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,889
171,935
Latest member
b52clubday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back