Other khoitaonet-like.khoitaonet.com, nhận 1$ khi đăng kí

mmmty

Junior
Reactions
63
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
trang like mới 2500 xu được 1 $ thanh toán qua Paypal khi đủ 2$
Đăng kí nhận ngay 1$ và 50 xu
Link đăng kí
http://like.khoitaonet.com
Ref
http://like.khoitaonet.com/?ref=17

Click đi rồi để dành tiền mua con mouse mới :D

kiếm trang nào 1 thằng ref được tầm 0.10$ trở lên pm với em, rồi anh em mình cheat cho dễ, trước lajkovi em cheat được hơn 170$ liên @@

Thấy nhiều mem đăng kí từ chủ đề này nên vào thử .

To sthaihien : bạn dùng IP US để đăng kí . like.khoitaonet.com ưu tiên mem việt . Mong bạn thông cảm

To TempleAsian : tính nâng lên 0.10 mà thấy bạn đăng ghê quá . Thôi suy nghĩ lại hehe

To all : Các bạn có thể kiếm tiền bằng cách thêm refer từ các trang khác bằng cách đặt banner trên trang của chúng tôi như một vài bạn đang làm , tìm thêm các refer nằm dưới tài khoản của bạn . Nhận phần thưởng hằng ngày . vì tiền Xu là do các mem trả cho bạn chứ không phải chúng tôi mong các bạn thông cảm nhé

PS : Các mem đọc bài viết này xong chạy qua like.khoitaonet.com nhưng không thấy refer cho bạn mmmty . Chúng tôi check thấy tất cả đó nha . nên tôn trọng người giới thiệu nhé . Bạn có mất gì đâu nè ???? .

Thấy nhiều mem đăng kí từ chủ đề này nên vào thử .

To sthaihien : bạn dùng IP US để đăng kí . like.khoitaonet.com ưu tiên mem việt . Mong bạn thông cảm

To TempleAsian : tính nâng lên 0.10 mà thấy bạn đăng ghê quá . Thôi suy nghĩ lại hehe

To all : Các bạn có thể kiếm tiền bằng cách thêm refer từ các trang khác bằng cách đặt banner trên trang của chúng tôi như một vài bạn đang làm , tìm thêm các refer nằm dưới tài khoản của bạn . Nhận phần thưởng hằng ngày . vì tiền Xu là do các mem trả cho bạn chứ không phải chúng tôi mong các bạn thông cảm nhé

PS : Các mem đọc bài viết này xong chạy qua like.khoitaonet.com nhưng không thấy refer cho bạn mmmty . Chúng tôi check thấy tất cả đó nha . nên tôn trọng người giới thiệu nhé . Bạn có mất gì đâu nè ???? .
ad ơi, không thấy cong thanh toán qua bảo Kim, ngân Lượng vậy?

á đù admin vào cuộc hết cheat haha

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,438
Latest member
thaontasieuthi
Back
Top Bottom