Khiếu nại cách hành xử của ADMIN : SHIN

Status
Not open for further replies.

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.009
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn,

Nếu như những lá thư Support từ PayPal gửi đến: phieudu2992, moneypro, anglekinh là đúng. Thì vinhkhanhpy đang phạm một số lỗi sau:

1. Tung tin không đúng sự thật về PayPal mà không kiểm tra trước, khiến rất nhiều thành viên khác hoang mang
  2. Lập Topic mua bán ép giá để trục lợi bản thân

Nếu hết thời gian bạn rao mua (01/03/2012) mà vẫn không có chuyện gì xảy ra với PayPal Việt Nam thì bạn sẽ phải nhận mức phạt nặng hơn vì hiện bạn đang là User Master của Forum:
  • Banned ít nhất 7 ngày
  • Hạ một cấp trong Usergroup của bạn về Professional

BQT MMO4ME
Thân
SHIN xem lại . Cái này lập ở PREFIX THĂM DÒ chứ không phải là PREFIX BUY như thường lệ .
Xin nhắc lại là Thăm dò nhé .
Còn về việc PAYPAL xóa tên VIỆT NAM ra khỏi danh sách thì đến thời gian hiện tại anh SHIN xác nhận giùm em chính xác bức hình này có phải là PAYPAL đã xóa tên VIỆT NAM khỏi danh sách không .
showthread.php

Đã làm việc thì theo luật mà làm . OK
1/Theo thông tin hiện thời chính xác thì khi đăng ký PAYPAL thì tên VIỆT NAM đã bị xóa khỏi danh sách các nước đăng ký không.
2/ Còn mua bán ép giá . Đã là thị trường tôi có quyền ra giá thu vào bán ra của tôi . Đừng có nói câu trục lợi bản thân .
Một phần tôi nói giá 15.000 các bạn thấy quả ít thôi .
Trước giờ tôi vẫn thu PAYPAL rate 1.3 so với LR . Các bạn thử tính đi nhé
1LR = 21.100 ====> 0.7 PAYPAL = ? VND

Đề nghị Admin SHIN làm việc đúng theo những gì diễn ra . Không làm việc theo lối suy diễn cá nhân

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

Thiếu hình hì hì

Bạn cần bằng chứng mình đưa bằng chứng .OK
Lỗi hay không thì vẫn là PAYPAL xóa tên VIETNAM khỏi danh sách .
Bạn check danh sách xem còn tên VIETNAM hay không. Trả lờiKHÔNG . Trả lời được rồi hãy hỏi tiếp .OK

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

Cho phép bà con MMO4ME chửi MOD cái nhá .
Chẳng lẽ bạn bị abc xyz hay sao nãy giờ mình chỉ khẳng định vấn đề đó là.
PAYPAL xóa tên VIETNAM khỏi danh sách . Còn bạn muốn nói gì thì hãy lấy bằng chứng tên VIETNAM vẫn còn trên danh sách .OK

Lập topic tại box mua bán với thông tin mập mờ, không đầy đủ nhằm thu mua giá thấp, bây giờ bị chịu án phạt thì cãi :

nãy giờ mình chỉ khẳng định vấn đề đó là.
PAYPAL xóa tên VIETNAM khỏi danh sách .

Còn bạn muốn nói gì thì hãy lấy bằng chứng tên VIETNAM vẫn còn trên danh sách .OK

không liên quan !

Upvote 0
tôi trả lời là không.tôi cũng hỏi lại bạn bạn trả lời là có hay không nhé:không có tên có nghĩa là bị pp xóa?:)).bạn đưa bằng chứng hộ tôi là nó xóa cái.nếu không đưa đươc thì cái topic của ban sai rõ rang rồi còn cãi cái gì nữa.bạn nên suy nghĩ trước khi nói nhé đừng để người khác nghĩ là bị thiểu năng:)).nhìn lại mấy cái mail pp nó gửi hộ tôi cái.=)).
@@! Bó tay bạn . Tên không còn vậy bạn nói nó là gì
UNKNOWN là tên nước VIETNAM sao .
Không có tên bị đổi tên có nghĩa là bị xóa khỏi danh sách lúc đó . OK

Upvote 0
Lập topic tại box mua bán với thông tin mập mờ, không đầy đủ nhằm thu mua giá thấp, bây giờ bị chịu án phạt thì cãi :

không liên quan !
THÔNG TIN nào mập mờ bạn .
Bạn chứng minh là từ 9h ngày 22.02.2012 ---> hiện tại là 11:25 ngày 23.02.2012 là có tên VIETNAM trên danh sách của PAYPAL đi rồi hãy nói là mập mờ .

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:26 PM ----------

Nói nghe có vẻ hay nhưng sự thật có phải thế ko? Mình chưa thấy ai dùng tiền sạch để chơi ebay trong đó có mình @@
Mình đưa ra bằng chứng có người VIETNAM SHIP hàng = tiền PAYPAL do mình bán SHIP hàng trên EBAY thì bạn mất gì với mình.

Upvote 0
@@! Bó tay bạn . Tên không còn vậy bạn nói nó là gì
UNKNOWN là tên nước VIETNAM sao .
Không có tên bị đổi tên có nghĩa là bị xóa khỏi danh sách lúc đó . OK
để tôi phân biệt hộ bạn nhé nếu bạn không hiểu nưa tôi xin dừng conment ở đây vì não bạn bé quá:)):
ở đây Không có tên VN mà hiển thị là Uknow có 2 trường hợp:
-Bị pp chủ định xóa(theo cách mà bạn hiểu)
-do lỗi hệ thống của no(cái này mới là chính xác vì đã đươc xác nhận qua mail suport của pp)
VÀ TÔI YÊU CẦU BẠN TRẢ LỜI CÓ HAY KHÔNG CHO CÂU HỎI TRƯỚC CỦA TÔI.Nếu là KHÔNG bạn sai rõ ràng đưng có cãi nữa.Nếu là CÓ bạn đưa ra bằng chứng là PP nó chủ định xóa chứ không phải do lỗi hệ thống.HẾT=))

Upvote 0
Theo mình:
Tung tin làm giảm giá PP là có để mua với giá rẻ, với member bình thường chắc không sao ^_^ Nhưng Shin nghĩ với cậu thì không nên làm vậy
Do đó phạt hay không mình ko dám bàn ^_^

Upvote 0
Bạn chứng minh là từ 9h ngày 22.02.2012 ---> hiện tại là 11:25 ngày 23.02.2012 là có tên VIETNAM trên danh sách của PAYPAL đi rồi hãy nói là mập mờ

Tôi vẫn thấy cờ Việt Nam, chữ VietNam do lỗi gì đó bị thành unknow !
Còn đây là cái gọi là thông tin mập mờ, không đầy đủ :

Hưởng ứng việc PayPal xóa tên VIETNAM khỏi danh sách . Mua 1000 PAYPAL giá 15.000 . Đổi qua Lr rate 1.3
Chỉ mua từ ngày 23.02.2012 ----> 01.03.2012 .
Chấp nhận mua nhỏ lẻ. Nguồn OK là lấy hết

Upvote 0
Mình xin close topic tại đây, xin các bạn vui lòng đọc kỹ comment mình post khi phản ánh với PP
Chứ cãi nhau tới sáng còn chưa ra chuyện :binhsua162:

Upvote 0
việc này nếu nhìn sơ bộ mà admin xử như thế thì nặng cho thớt quá
quả đúng ngày 1-3 mà pp xóa VN ra khỏi danh sách thì thớt ôm nợ khi mua đống pp đấy
và giá 15k=1pp đó ai chấp nhận thì gd thôi, chẳng ai ép ai đc!
vài lời góp y vậy thôi

Upvote 0
việc này nếu nhìn sơ bộ mà admin xử như thế thì nặng cho thớt quá
quả đúng ngày 1-3 mà pp xóa VN ra khỏi danh sách thì thớt ôm nợ khi mua đống pp đấy
và giá 15k=1pp đó ai chấp nhận thì gd thôi, chẳng ai ép ai đc!
vài lời góp y vậy thôi
tôi nghĩ không năng với loại người phao tim đòn nhảm để trục lợi.ăn chặn trên mồ hôi công sức của người khác.nhất là những tin như thế này newbie rất dễ dính vào.ai làm newbie cũng bít kiếm ra 1$ cũng khó ntn rùi đấy

Upvote 0
Bạn chứng minh là từ 9h ngày 22.02.2012 ---> hiện tại là 11:25 ngày 23.02.2012 là có tên VIETNAM trên danh sách của PAYPAL đi rồi hãy nói là mập mờ .

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:26 PM ----------

Mình đưa ra bằng chứng có người VIETNAM SHIP hàng = tiền PAYPAL do mình bán SHIP hàng trên EBAY thì bạn mất gì với mình.

KO nên cay cú ăn thua như thế giống trẻ con quá. Trường hợp này mình nói rằng chưa nhìn thấy vì chẳng ai rảnh đi làm mấy việc phi lợi nhuận như thế. Bạn đã làm ebay chưa hay chỉ mới nghe người khác nói?

Upvote 0
cho xin 2 cái pic:
1. Lịch sử mua hàng trong acc EBAY của bạn
2. Lịch sử thanh toán cho nhưng mặt hàng trên trong acc Paypal của bạn
Mình thì muốn giải quyết cho xong vấn đề của mình cho xong , các bạn lại cứ đưa chuyện bên ngoài vào . OK bàn chuyện bên ngoài luôn và cũng là lần cuối mình giải quyết chuyện bên ngoài trong TOPIC này.
Đặt cọc 100$ LR cho Admin SHIN . Có đầy đủ những 3 thứ chứ không phải là 2 như bạn yêu cầu .
1/ Lịch sử tiền mình bán cho một người mua hàng EBAY
2/ Lịch sử mua hàng trên EBAY
3/ Hàng về VIETNAM với các giấy tờ đầy đủ chứng mình hàng đó xuất phát từ EBAY .

Upvote 0
để tôi phân biệt hộ bạn nhé nếu bạn không hiểu nưa tôi xin dừng conment ở đây vì não bạn bé quá:)):
-do lỗi hệ thống của no(cái này mới là chính xác vì đã đươc xác nhận qua mail suport của pp)
VÀ TÔI YÊU CẦU BẠN TRẢ LỜI CÓ HAY KHÔNG CHO CÂU HỎI TRƯỚC CỦA TÔI.Nếu là KHÔNG bạn sai rõ ràng đưng có cãi nữa.Nếu là CÓ bạn đưa ra bằng chứng là PP nó chủ định xóa chứ không phải do lỗi hệ thống.HẾT=))
tôi trả lời có hoặc không rồi sao bạn không vào trả lời câu hỏi của tôi đi:))

Upvote 0
KO nên cay cú ăn thua như thế giống trẻ con quá. Trường hợp này mình nói rằng chưa nhìn thấy vì chẳng ai rảnh đi làm mấy việc phi lợi nhuận như thế. Bạn đã làm ebay chưa hay chỉ mới nghe người khác nói?
Vấn đề này chúng ta nên lập ra TOPIC khác tránh làm loãng TOPIC của mình về vấn đề của mình . OK
@@! Có sao mình mới nói .
Có lẽ bạn nghĩ rằng PAYPAL VIETNAM không được SHIP hàng trên EBAY nên mới nói thế đúng không . Bạn đọc cái này là hiểu ý mình rồi chứ .

Upvote 0
=manhhungtl
để tôi phân biệt hộ bạn nhé nếu bạn không hiểu nưa tôi xin dừng conment ở đây vì não bạn bé quá:
VÀ TÔI YÊU CẦU BẠN TRẢ LỜI CÓ HAY KHÔNG CHO CÂU HỎI TRƯỚC CỦA TÔI.Nếu là KHÔNG bạn sai rõ ràng đưng có cãi nữa.Nếu là CÓ bạn đưa ra bằng chứng là PP nó chủ định xóa chứ không phải do lỗi hệ thống.HẾT
bạn không trả lời được hay có tình không trả lời?=)).và tôi nghĩ cái án của bạn không được giảm đâu nên đừng
=))

Upvote 0
tôi trả lời là không.tôi cũng hỏi lại bạn bạn trả lời là có hay không nhé:không có tên có nghĩa là bị pp xóa?:)).bạn đưa bằng chứng hộ tôi là nó xóa cái.nếu không đưa đươc thì cái topic của ban sai rõ rang rồi còn cãi cái gì nữa.bạn nên suy nghĩ trước khi nói nhé đừng để người khác nghĩ là bị thiểu năng:)).nhìn lại mấy cái mail pp nó gửi hộ tôi cái.=)).
@@! Bằng chứng chứ cái hình nãy giờ POST bạn không nhìn hả.
Nhìn cái hình sau đó log vào PAYPAL bấm SIGNUP . Sau đó kéo xuống chọn thử có thấy VIETNAM không bạn .
Nhiêu đó không đủ cho bạn mở to con mắt là VIETNAM bị xóa khỏi danh sách hả.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,466
Latest member
trinhduc99

Most viewed of week