[Introduce] Khu vực show hàng QLINK CAPTCHA

Status
Not open for further replies.

asakura

Newbie
Reactions
370
MR
0.000
Nguyên văn của anh ecap mượn tạm xíu ;)
topic này để cho anh em show hàng Qlink và thử tài sức nghệ xem tốc độ gõ của mình là bao nhiêu để cùng học hỏi và rút tỉa kinh nghiệm nhá
sau nhiều ngày khát nước với pix ao ước đc 1 lần gõ sao cho không còn sức để thở, không còn giờ để chat nữa.Nhưng bác pix ngày càng làm cho e thất vọng giờ còn dư cả giờ xem phim, lon ton chạy qua qlink night vừa tìm lại đc cảm giác sung sướng trên đầu ngón tay,lần này gõ phải out cả yahoo luôn nhé =))
à mình gõ có phân biệt hoa thường nhen

e gõ cũng khá chứ mọi người , shown thêm cái tỉ lệ chính xác 5 acc nữa nhé

anh chị e vào shown cho rôm rả topic nhé ;)

Last edited by a moderator:
tôi thấy thằng qlink này nó cũng hơi bị điên như pix
không biết hình nào sai mà nó báo sai

---------- Post added at 05:44 AM ---------- Previous post was at 05:20 AM ----------

Nguyên văn của anh ecap mượn tạm xíu ;)

sau nhiều ngày khát nước với pix ao ước đc 1 lần gõ sao cho không còn sức để thở, không còn giờ để chat nữa.Nhưng bác pix ngày càng làm cho e thất vọng giờ còn dư cả giờ xem phim, lon ton chạy qua qlink night vừa tìm lại đc cảm giác sung sướng trên đầu ngón tay,lần này gõ phải out cả yahoo luôn nhé =))

e gõ cũng khá chứ mọi người , shown thêm cái tỉ lệ chính xác 5 acc nữa nhé

anh chị e vào shown cho rôm rả topic nhé ;)

Không có phân biệt hoa thường gõ cũng trâu dữ hen :D

tui quen tay rồi gõ phân biệt hoa thường hết đó, do chị P nói gõ vậy cho chắc ;).
giờ gõ không phân biệt chắc chậm hơn ấy chứ =)

Qlink cũng có soft hả mấy bác,giới thiệu cho e 1 group vào cày vs,nản cha pix quá r

Qlink cũng có soft hả mấy bác,giới thiệu cho e 1 group vào cày vs,nản cha pix quá r

Vào group trong Topic "Lập nhóm Qlink" để đăng ký làm việc nhé.

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 08:08 AM ----------

em cũng muốn tham gia qlink cho biết,có anh chị chủ group nào cho em tham gia không ^^!

Bạn vào topic "Lập nhóm Qlink" để đăng ký nhé.

UP lên cho anh e qlink night vào làm cho đủ số lượng 30k codes nào: tui hứa sẻ đảm nhận xong 10k codes từ đây tới chủ nhật,sáng nay đc 3k rôi nên 20k còn lại nhờ mọi người thôi, cố gắng để lên giá 20500 nào mọi người

Cũng đang cố gắng mà tối nào cũng bị mất mạng, đang "đau cái điền" đây :(

Newbie show hàng cùng mọi người :D
...

tình hình là mới nhận acc đêm qua hôm này qlink reset điểm rồi,đêm qua chỉ được ~1k5,đêm này nó tính cho tuần sau rồi.Chị Phương cho hỏi vậy điểm đó có được lưu vào tuần sau hôk

mình gõ chậm lắm :p

NẾu mÌnh đĂng kí làm bAn đÊm thì có làm đC vÀo bAn ngÀy khôG nhỞz !!! Thấy chị Phương bẢo lÀm đC từ 12h- 8h sáng :(

newbie gì mà pixprofit gõ như điện thế kia ;))
đây chiều asakura

vừa lòng chưa ,mình gõ chậm lắm

NẾu mÌnh đĂng kí làm bAn đÊm thì có làm đC vÀo bAn ngÀy khôG nhỞz !!! Thấy chị Phương bẢo lÀm đC từ 12h- 8h sáng :(

Làm ql đêm thì làm từ 12h đến 8h sáng em ak. Nếu làm ql ngày thì tài khoản đó làm được cả ngày và đêm, nhưng ql ngày thì giá rẻ lắm.

có ai gõ không phân biệt hoa thường ko nhỉ ? sao thấy có nhiều ý kiến nhĩ ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,968
Latest member
haimmo9999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week