Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Forum có rất nhiều members trong khi mod thì có hạn nên ko thể xử hết được, gặp người nào thì phạt người đó thôi, hoặc nếu bạn muốn giúp mod có thể ấn report vào dưới comment của thành viên để giúp người đó ăn point. Nếu bạn biết ai xử mà cảm thấy oan có thể kiện vào trong box suggestion để được người xử giải đáp rõ hơn. Nếu còn chưa hài lòng, bạn thấy ai để chữ ký buôn bán giống bạn mà ko đóng bảo hiểm thì nói mình mình tiễn dùm cho 1 đoạn, cả mấy đứa để chữ ký có ngôn ngữ khiêu khích, đá xéo mà lách luật nữa, mình tiễn luôn.
"bạn thấy ai để chữ ký buôn bán giống bạn mà ko đóng bảo hiểm thì nói mình mình tiễn dùm cho 1 đoạn" --- vậy mấu chốt là buôn bán phải đống bảo hiểm hả, vãi thật. Nhưng cấn đề mình đang thắc mắc là ko biết lý do vi phạm về cái gì nè bạn. Có phải Buôn Bán VPS là phải đống bảo hiểm ko ?

"bạn thấy ai để chữ ký buôn bán giống bạn mà ko đóng bảo hiểm thì nói mình mình tiễn dùm cho 1 đoạn" --- vậy mấu chốt là buôn bán phải đống bảo hiểm hả, vãi thật. Nhưng cấn đề mình đang thắc mắc là ko biết lý do vi phạm về cái gì nè bạn. Có phải Buôn Bán VPS là phải đống bảo hiểm ko ?
Trích rules, tất cả những thứ này đều có trong box Announcements từ xưa tới giờ chứ ko có mới, vui lòng tự tìm hiểu thêm. Lưu ý những lỗi như thế này xử ko cần báo vì ko phải rule mới.
- CẤM để chữ ký liên quan đến việc mua - bán liên quan đến các dịch vụ cần phải đóng bảo hiểm của forum.

Nếu members nào cố tình vi phạm hoặc có dấu hiệu lách luật sẽ bị BAN tùy theo mức độ! (Do MOD quản lý box hoặc SMOD quyết định).

Lưu ý: rules áp dụng cho mọi thành viên của mmo4me bất kể ai, trong toàn bộ box kể cả box chat.

Last edited:
Trích rules, tất cả những thứ này đều có trong box Announcements từ xưa tới giờ chứ ko có mới, vui lòng tự tìm hiểu thêm.

Chưa ngủ à anh, mà a nghỉ Mod box rau à nhầm box software tool rồi à :confused:

cày cả tháng
10 acc là 4k đúng hem :(

mấy hôm mới login vô exo coi, rate real traffic mà giảm ghê quá, chắc nó ép mình bỏ acc đây mà =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,229
172,278
Latest member
digipri123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week