Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

có bác nào chơi thằng Adsboth không, yêu cầu nó trả 21,61$ nó trả 20$, trong thống kê thì nó để đã trả 41,61$ , quá lầy, còn kiu show proof, quảng cáo dùm :oops:

Ngoài lề tý, cho hỏi e để chữ kí ở phía dưới là " Bán acc vultr 27$" là vi phạm rule ak, e thấy mọi người để buôn bán thế mà, sao dí mẹ thằng nào cứ thay đổi chữ kí của e thế nhĩ, e thì chơi mmo đã lâu nhưng cũng ít khi vào 4rum này nên ko để ý lắm.
bạn nào giải thik dùm vs.

Ngoài lề tý, cho hỏi e để chữ kí ở phía dưới là " Bán acc vultr 27$" là vi phạm rule ak, e thấy mọi người để buôn bán thế mà, sao dí mẹ thằng nào cứ thay đổi chữ kí của e thế nhĩ, e thì chơi mmo đã lâu nhưng cũng ít khi vào 4rum này nên ko để ý lắm.

Cái này thuộc phạm trù sell vps rồi, nên phải có BH. Ko có BH thì ko cho là đúng thôi(ý kiến cá nhân). :D:D

thì để là "em có nhiều vultr quá, bác nào xin em cho" :D:D:D

Nhắc hoài chi rứa. Trùm hitleap mà cứ đòi tool :D
cày cả tháng

Forum có rất nhiều members trong khi mod thì có hạn nên ko thể xử hết được, gặp người nào thì phạt người đó thôi, hoặc nếu bạn muốn giúp mod có thể ấn report vào dưới comment của thành viên để giúp người đó ăn point. Nếu bạn biết ai xử mà cảm thấy oan có thể kiện vào trong box suggestion để được người xử giải đáp rõ hơn. Nếu còn chưa hài lòng, bạn thấy ai để chữ ký buôn bán giống bạn mà ko đóng bảo hiểm thì nói mình mình tiễn dùm cho 1 đoạn, cả mấy đứa để chữ ký có ngôn ngữ khiêu khích, đá xéo mà lách luật nữa, mình tiễn luôn.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,902
171,945
Latest member
zbet7me

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back