Góp ý về việc Phải verify thông tin cá nhân với BQT

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009
Ko nói dong dài. Cứ lấy vụ của davidken ra.
Ổng đã từng đi Offline với anh em luôn, vậy mà còn scam! Z thì khó có thể đánh giá Uy tín qua việc verify được (Verify xong cũng chưa chắc ăn)
Đấy, nó nguy là ở chỗ đó.
Thôi thì mình cứ để tự nhiên như bao giờ đi.

Mình thấy vậy, ae thấy sao?

Em thắc mắc chỗ này thôi, nên góp ý, anh Shin đọc được đừng bùn em nha.

Nick nào muốn giao dịch thì vừa bắt verify thông tin vừa bắt đóng tiền thế chân, xem bank có cùng thông tin với thông tin đăng ký ko là dc chứ gì

Upvote 0
Nick nào muốn giao dịch thì vừa bắt verify thông tin vừa bắt đóng tiền thế chân, xem bank có cùng thông tin với thông tin đăng ký ko là dc chứ gì

chuẩn em cũng nghĩ thế này là an toàn hơn cả , ai thật sự đầu tư lớn thì đóng phí , ai đầu tư nhỏ gd với người đóng phí đỡ phải lo

Upvote 0
Nên nhớ ông bà xưa ta có câu : " Rừng nào cọp đó":m191:

cũng nên nhớ cọp ở trong rừng đấy nhưng chưa hẳn ko ăn thịt người ở trong khu đó khi nó đói :binhsua122:

Upvote 0
info không làm dc gì thì các bác về phường làm thêm giấy xác nhận của địa phương có ảnh + giáp lai gửi về địa chỉ của Admin :binhsua121:

Upvote 0
Chẳng lẽ MASTER hay PRO phải đóng phí ? Mỗi loại tài khoản 1 số tiền nhất định ? Vậy mới giảm đc scammer ?
Mà cũng chưa chắc, đóng phí 1 - 200k vnĐ thì lại mang cái tiếng đã đóng phí ấy rồi scam vài triệu thì cũng ăn hành.
Nói chung là tự thân vận động ở mỗi người mà thôi :(

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,285
Latest member
alf

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week