Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

nhìn cái list trade eth toàn bot,...vãi, mong là nó lên tới 244 rồi gãy cái thật mạnh cho e nhờ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

các bác cho hỏi phát, mình margin đặt sell trc tại lúc giá eth là 223, sell ở 244 mà chưa khớp,...như vậy có phải khi khớp ở 244 nghĩa là mình đã mua eth ở 223 và bán 244 hay không,.....mà sao giá thì vẫn đang lên theo kì vọng nhưng cái thằng current mảrgin lại ngày càng giảm khi giá tăng vậy,...đáng lẽ là khí nào khớp lệnh thì giá tiếp tục tăng nó mí giảm, chứ đằng này nó cứ giảm vậy éo hiểu sao nữa,...qa chơi hk để ý nay mới thấy nó ngộ,..

Ai thông não giúp e phát, hay là cứ mặc nó :D:D đợi nào khớp lệnh,....vì thực ra giai đoạn này mình đang loans mà, lỗ fee loans thôi chứ mắc gì đâu nhễ o_Oo_Oo_O
Cái này bác đang vay để sell mà. Bây giờ bác phải đặt lệnh buy với tầm 230 trở xuống mới có lãi.

Cái này bác đang vay để sell mà. Bây giờ bác phải đặt lệnh buy với tầm 230 trở xuống mới có lãi.
choi 1/3 so von thoi thi khong bao gio bi chay tai khoan ca

các bro có chiêu gì về coin thì chia sẻ, tớ còn non trẻ trong vụ coin quá :D
mới mở topic, ở chữ ký của mình :D

ủa mình tưởng là xuống dưới 244 là có lãi rồi chứ bác,....vay eth thì trả eth mà o_O
P/s: vậy sau khí khớp lệnh xong nó sẽ chuyển base price về mốc 244 phải hok các bác, hiện tại nó đang tính base ở 230 có lẽ vậy

Last edited:
Bác không chạy robot nữa à?
đợi có 3 tỷ thì chạy lại, giờ tranh thủ ôm mấy loại x2, x3 :D

thánh nào đẻo eth cái quá mạng vậy....phải sell thì là h cũng ngon nhễ...tha hồ mua giá thấp

các mợ trong đây cho em hỏi cái , sao em thắc mắc ngủ không được :(
tại sao 1 loại coin trong sàn khi có 1 cá nhân, tổ chức, cty, doanh nghiệp bán ra 1 sản lượng lớn trong thời gian đó thì coin đó bắt đầu lao đà xuống giá ?
vậy hỏi ngược lại làm cách nào mà giá trị coin đó sẽ lên giá ? lên giá là nhờ nào ?

:( ngủ không được là ngủ không được

tại sao 1 loại coin trong sàn khi có 1 cá nhân, tổ chức, cty, doanh nghiệp bán ra 1 sản lượng lớn trong thời gian đó thì coin đó bắt đầu lao đà xuống giá ?
vậy hỏi ngược lại làm cách nào mà giá trị coin đó sẽ lên giá ? lên giá là nhờ nào ?

mua nhìu thì tăng, bán nhìu thì giảm đúng rồi bác....

quy luật cung cầu thôi, cả cung cả cầu thường dựa vào thông tin để nắm bắt trước + thực tế giao dịch để xác định, tất cả lều lúc thật lúc ảo, hư hư thực thực, thế nên phải tỉnh táo, kinh nghiệm, bản lĩnh mới mong kiếm tiền đc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,706
170,806
Latest member
Vip8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back