Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Last Price: 456.391 USD
Low: 450 USD
High: 457.946 USD
Volume: 4779 BTC / 2163339 USD
Server Time: 09.05.16 19:33

Bùng nổ

Sao vắng hoe thế này? Mọi người đang ở đê hay ở đâu :D?

Hôm qua lên kinh quá.
chót chưa bác,...qa lên toát mồ hồi, may sáng nó rơi lại,...lời đc ít
vậy à , cơ mà có nước chiến ngắn hạn với nó ăn ít mà an toàn chiến lâu dài, chiến dài hạn nguy cơ bán lổ giử ôm trong mình mà thót chym
mình nghĩ tầm 1 tháng tới thì khá ok, còn lâu hơn có thể tốt hơn nữa haha,....

tại sao ETH giá lại cao như thế trong khi nó là coin unlimited nhỉ?

các bác cho hỏi phát, mình margin đặt sell trc tại lúc giá eth là 223, sell ở 244 mà chưa khớp,...như vậy có phải khi khớp ở 244 nghĩa là mình đã mua eth ở 223 và bán 244 hay không,.....mà sao giá thì vẫn đang lên theo kì vọng nhưng cái thằng current mảrgin lại ngày càng giảm khi giá tăng vậy,...đáng lẽ là khí nào khớp lệnh thì giá tiếp tục tăng nó mí giảm, chứ đằng này nó cứ giảm vậy éo hiểu sao nữa,...qa chơi hk để ý nay mới thấy nó ngộ,..

Ai thông não giúp e phát, hay là cứ mặc nó :D:D đợi nào khớp lệnh,....vì thực ra giai đoạn này mình đang loans mà, lỗ fee loans thôi chứ mắc gì đâu nhễ o_Oo_Oo_O

tại sao ETH giá lại cao như thế trong khi nó là coin unlimited nhỉ?
nguoi ta mua ETH roi doi sang DAO token nhung minh thay DAO token giong 1 ke hoach ponzi nhieu hon (hay tham lam khi nguoi khac so hai va hai so hai khi nguoi khac tham lam . khong the biet duoc bon no co su dung so tien IPO dung muc dich da tuyen bo khong

Vu IPO cua ETH chi thu duoc co 18 trieu do la vay ma so tien nem vao Dao token luc nay da la 56 trieu do la ( ma Dao token dua tren ETH ) -> 1 lu tham lam

Announcements

Forum statistics

Threads
418,712
170,814
Latest member
esimhongkong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back