Event Event nho nhỏ 2$ PM cho kqsx độc đắc 27/2/2016

Status
Not open for further replies.

MrMB97

Junior
Reactions
108
MR
0.065
Số là có một sàn forex khi đăng kí cho 50$ miễn phí để giao dịch và chỉ được rút tiền lời em mày mò lần đầu với cái MT4 chả bik sao lát lời đc 20$ thế là rút về
Hôm này làm cái event chia sẻ 2$ cho ACE
Mỗi người chỉ được comment 1 số bên dưới topic gồm 2 chữ số như: 01, 99,..ai trùng với số giả đặc biệt sẽ trúng giải
Mọi người commnet phải trước 18h00. Khoảng 19-20h mình sẽ trao giải
Trường hợp 2 người cùng trúng giải thì mình sẽ chỉ tính cho ai commen sớm nhất. ai commen 2 lần sẽ loại bỏ cuộc chơi.
Trường hợp 3 nếu không ai trúng giải thì 2$ sẽ được gửi lại cho bên từ thiện
Dành cho các account đăng kí ít nhất trên 1 tuần
Thank All
P/s em là newbie forex phải dọc cái MT4 cả nửa ngày mới biết sài sơ sơ éo hiểu sao mà lời được 20$
À mà nó hết bonus 50$ đăng kí rồi nha có một ngày duy nhất hôm 23 thôi các bạn khỏi hỏi nữa nha

Last edited:
Số là có một sàn forex khi đăng kí cho 50$ miễn phí để giao dịch và chỉ được rút tiền lời em mày mò lần đầu với cái MT4 chả bik sao lát lời đc 20$ thế là rút về
Hôm này làm cái event chia sẻ 2$ cho ACE
Mỗi người chỉ được comment 1 số bên dưới topic gồm 2 chữ số như: 01, 99,..ai trùng với số giả đặc biệt sẽ trúng giải
Mọi người commnet phải trước 18h00. Khoảng 19-20h mình sẽ trao giải
Trường hợp 2 người cùng trúng giải thì mình sẽ chỉ tính cho ai commen sớm nhất. ai commen 2 lần sẽ loại bỏ cuộc chơi.
Trường hợp 3 nếu không ai trúng giải thì 2$ sẽ được gửi lại cho bên từ thiện
Dành cho các account đăng kí ít nhất trên 1 tuần
Thank All
P/s em là newbie forex phải dọc cái MT4 cả nửa ngày mới biết sài sơ sơ éo hiểu sao mà lời được 20$
36 ..... sàn nào thế bác inb e với :D e cũng newbie nè :D

60

67

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member