Announce Event chatbox ~P~T~T~ đã trở lại :D

Câu hỏi dễ lắm, vui thôi:) mục đích của em là có thể ủng hộ newbie, giúp mem làm quen vs 4rum, làm xôm 4rum để mừng sinh nhật:p
up nào, newbie vào post bài để mình biết là newbie biết đi chứ:(

Mon chính là newbie :">
PTT phải ưu tiên newbie đấy nhá :">

Pờ tờ tờ ơi có gì câu hỏi ngày 27 mềnh gửi vào inbox nhớ :x

Mới vào forum mà sao không phải newbie nhỉ, lâu tới giờ không quan tâm lắm forum chỉ post topic thôi, mới hoạt động vào 1 tháng thôi

mấy bác xem nếu tổ chức 2 event tách ra 1 cái buổi trưa 1 cái buổi tối có đc k, anh em than k tham gia đc kìa:p còn nếu bức quá thì tối nhé

Khó nhai gì cơ ạ, chẳng qua là chưa tới ngày hội nên chưa sôi động thôi anh^^ góp ý nào, em nên tổ chức vào buổi trưa 1 cái tối 1 cái hay 2 cái buổi tối luôn??? có nhiều mem đến khuya mới onl đc á

1 cái trưa và 1 cái tối là cũng ok rồi

tại vì event mang tính chớp nhoáng:D nếu đang vui mà đứt cái cụp hứng thì còn gì là mừng sinh nhật nữa hỉ

cứ theo luật mà chơi , trưa có người chơi của trưa , tối có người chơi của tối chứ :|

event của mình là linh động mà^^ thôi ngày 23 cũng hơi đặt biệt, trưa tổ chức 2 event mỗi event 0.5$ tối tổ chức 2 event mỗi event 0.5$;) nói nhiu đó thôi nha, k cụ thể time:p chúc các bạn may mắn. Up hộ mình cho newbie biết, đừng có ém mà giảm bớt đối thủ cạnh tranh=))

event của mình là linh động mà^^ thôi ngày 23 cũng hơi đặt biệt, trưa tổ chức 2 event mỗi event 0.5$ tối tổ chức 2 event mỗi event 0.5$;) nói nhiu đó thôi nha, k cụ thể time:p chúc các bạn may mắn. Up hộ mình cho newbie biết, đừng có ém mà giảm bớt đối thủ cạnh tranh=))

Đề nghị PTT nêu rõ lịch ra nhá :(
Mon dạo này bận lắm :(
k nói rõ lịch ra Mon hem tham gia được thì sao :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,847
171,900
Latest member
tqyavstudio
Back