New ĐÀO TRX MIỄN PHÍ KHÔNG CẦN MỞ MÁY, RÚT VỀ TRONG 1 NGÀY, NO SCAM

Attachments

221.1 KB · Views: 36
Chương trình thưởng của site

Attachments

757.3 KB · Views: 45
Giới thiệu với các bạn 1 website đào TRX bằng Cloud không cần mở máy, không scam, rút về trong 1 ngày.
Các bạn đăng ký theo link để được tặng LTC (mình đã rút về ví faucetpay rồi).
Đây là giao diện đào:
View attachment 215223
Đây là mình rút về ví Faucetpay:
View attachment 215225

LINK: https://tronminingfarm.com/?ref=quynguyenemo

Việc đăng ký như mọi website khác nha các bạn, rất dễ. Sau khi các bạn đăng ký giao diện sẽ hiển thị vào thẳng giao diện đào luôn nha các bạn. Trong trường hợp Site không hiển thị vào trực tiếp giao diện đào mà vào giao diện trang chủ thì các bạn chọn vào ô USER AREA như hình là Ok. Vậy là xong rồi các bạn.
View attachment 215226
CÁC BẠN LƯU Ý LÀ ĐĂNG KÝ THEO LINK ĐỂ ĐƯỢC NHÂN PHẦN THƯỞNG LTC NHÉ

TÍCH TIỂU THÀNH ĐẠI.
Cám ơn các bạn rất nhiều.
Chào Chủ thớt mình có 2 lần rút về một lần 0.3 LTC và 1 lần 0.5 LTC và cả 2 lần đều chỉ báo mail với nội dung là ktra xem faucetpay có nhận giá trị rút không "TronMiningFarm Free Litecoin Bonus Paid,Please make sure your wallet is accept tiny litecoin" nghĩa là bị sao nhỉ

Chào Chủ thớt mình có 2 lần rút về một lần 0.3 LTC và 1 lần 0.5 LTC và cả 2 lần đều chỉ báo mail với nội dung là ktra xem faucetpay có nhận giá trị rút không "TronMiningFarm Free Litecoin Bonus Paid,Please make sure your wallet is accept tiny litecoin" nghĩa là bị sao nhỉ
chỉ cảnh báo mình là địa chỉ nơi đến phải cho nhận số LTC nhỏ thôi bạn. Ví dụ như bạn mà chuyển vào ví Binance nhỏ hơn 0.01 LTC là bị mất.
Quan trọng là bạn check Faucetpay có chưa

chỉ cảnh báo mình là địa chỉ nơi đến phải cho nhận số LTC nhỏ thôi bạn. Ví dụ như bạn mà chuyển vào ví Binance nhỏ hơn 0.01 LTC là bị mất.
Quan trọng là bạn check Faucetpay có chưa
Em đã check hiện tại vẫn chưa nhận được anh ơi! không hiểu lý do luôn

e đã ref cho bác va rut ve ok, nhung toc do kha chậm, không biết có nên mua máy đào không và tốc độ sau khi thuê sẽ thay đổi như nào sau 10 ngày nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back