• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Đào Grass cực đơn giản, chỉ cần máy tính có mạng -> Kèo này không làm thì làm kèo nào

thì đúng r mà bác, nó bật sang tab khác bác cứ kệ để nguyên tab đó là đc.
em cài 3 proxy chạy trên ghostbrower. Check proxy đúng hết rồi. Nhưng đến khi chạy extension, login grass, thì nó bật sang 1 tab khác ( chung proxy gốc, không chung 3 proxy cài đặt kia ) Và hiện thông báo là " Previously you assigned a proxy to this tab but it has not been synced yet. Please wait or use GPC to assgign another proxy ( or unsetit ) "
Là như thế nào ạ?
Này là lỗi khi em cài đặt proxy trên ghostbrower, hay lỗi do proxy vậy bác?

em cài 3 proxy chạy trên ghostbrower. Check proxy đúng hết rồi. Nhưng đến khi chạy extension, login grass, thì nó bật sang 1 tab khác ( chung proxy gốc, không chung 3 proxy cài đặt kia ) Và hiện thông báo là " Previously you assigned a proxy to this tab but it has not been synced yet. Please wait or use GPC to assgign another proxy ( or unsetit ) "
Là như thế nào ạ?
Này là lỗi khi em cài đặt proxy trên ghostbrower, hay lỗi do proxy vậy bác?
bác cài ở giả lập và dùng proxy cho mỗi 1 giả lập khác nhau nhé.
bác cài thế kia dính cheat ko đc đâu, có khi mất trắng đấy

bác cài ở giả lập và dùng proxy cho mỗi 1 giả lập khác nhau nhé.
bác cài thế kia dính cheat ko đc đâu, có khi mất trắng đấy
ôi vãi =)) lại còn mỗi 1 giả lập 1 proxy nữa á bác @.@
Nhưng vấn đề của em là giờ grass khi bật extension lên để log-in vào .1ư

ôi vãi =)) lại còn mỗi 1 giả lập 1 proxy nữa á bác @.@
Nhưng vấn đề của em là giờ grass khi bật extension lên để log-in vào .1ư
ủa bác k dùng cách đấy là bác bị phát hiện cheat đấy.

Bác cứ dùng cách của em đi.
1 là dùng giả lập, 2 là dùng PC khác.
Bác có biết là 10 triệu node chạy Grass nhưng có đến 8 triệu node bị phát hiện cheat không, và dự kiến sẽ cho toàn bộ điểm của 8 triệu node đó về 0

ủa bác k dùng cách đấy là bác bị phát hiện cheat đấy.

Bác cứ dùng cách của em đi.
1 là dùng giả lập, 2 là dùng PC khác.
Bác có biết là 10 triệu node chạy Grass nhưng có đến 8 triệu node bị phát hiện cheat không, và dự kiến sẽ cho toàn bộ điểm của 8 triệu node đó về 0
vâng, để em thử lại xem sao ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,021
Latest member
ennypham01
Back
Top Bottom