Event Con gái nhỏ của ba ^^

Status
Not open for further replies.

soonlove

MMO4ME United
Trader
Reactions
1,487
MR
1.630
Insuree Balance
3809|500|USDT
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/dedicated-ovh-vultr-aws-amz-do-hma-purevpn-proxy-envato-fiverr-kaspersky-ahrefs-course.12389/|15|VIP2|0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chào MMO4ME ^^

Nhân dịp 3 ngày nữa đến sinh nhật lần 2 con gái mình làm cái event nhỏ nhỏ mong ace chia vui cùng mình, các bạn cm lời chúc, bài thơ, câu hát, hình ảnh... miễn sao nó vui là được.

Giải thưởng như sau :D

Giải 3 : 5$
Giải 2: 10$
Giải 1: 15$
Giải db: 20$

Giải thưởng sẽ dựa trên kết quả xskt Khánh Hòa ngày 25.10.2015, các bạn chọn 1 con số kèm giải thưởng các bạn muốn, số có 2 chữ số. Vd chọn giải nhất và con số 00, nếu kết quả xs KH giải nhất ngày hôm đó có 2 số cuối là 00 bạn sẽ nhận giải, nằm trong dãy khác thì trật nhé :cool:
Event sẽ đóng vào 2h sáng ngày 25.10.2015, tối cùng ngày nếu còn tỉnh táo mình sẽ tổng kết và trao giải, ngược lại sẽ dời qua ngày hôm sau ^^. Kinh trùng chia đều, ko có chủ nhân sẽ chuyển vào quỹ từ thiện mmo4me

Cuối cùng chúc ace sức khỏe dồi dào để tiếp tục cày ra tiền nhé, chào thân ái :D

**** Mọi người chú ý luật chơi nhé, ai ko đúng luật sẽ bỏ qua ko tính nha ^^

Last edited:
68 - Chúc cháu hay ăn chóng chóng nớn nhé ;););)

Giải DB: 00 nhé :D

chúc mừng con gái :D

Chúc bác và gia đình hạnh phúc :cool: chúc bé hay ăn chóng lớn :D:D:D
Cho e chọn giải nhì số 02

33 Chúc cả nhà bác luôn hạnh phúc nhé

Chúc mừng gia đình bạn cùng con gái bạn nữa!!! bạn là người may mắn vì mình mong có đứa con gái mà hém dc. trời cho 2 thằng giặc giống bố nó, nghịch như cướp haizzz!!!

Ko có ý tham gia even nhưng cũng có đôi lời về bức ảnh bạn đăng trên # 1. Đầu tiên thì bức ảnh thật là đẹp, nhưng nếu trong bức ảnh thực là bạn cùng con gái thì mình nghĩ lần sau ko nên chụp ảnh kiểu này, vì nó thực sự nguy hiểm với con bạn. Ko cần thiết chỉ vì bức ảnh đẹp mà mang lại nguy hiểm cho công chúa của mình!

Một lần nữa chúc mừng gia đình cùng công chúa nhỏ!!!!

Chúc mừng gia đình bạn cùng con gái bạn nữa!!! bạn là người may mắn vì mình mong có đứa con gái mà hém dc. trời cho 2 thằng giặc giống bố nó, nghịch như cướp haizzz!!!

Ko có ý tham gia even nhưng cũng có đôi lời về bức ảnh bạn đăng trên # 1. Đầu tiên thì bức ảnh thật là đẹp, nhưng nếu trong bức ảnh thực là bạn cùng con gái thì mình nghĩ lần sau ko nên chụp ảnh kiểu này, vì nó thực sự nguy hiểm với con bạn. Ko cần thiết chỉ vì bức ảnh đẹp mà mang lại nguy hiểm cho công chúa của mình!

Một lần nữa chúc mừng gia đình cùng công chúa nhỏ!!!!
Đang thèm quý tử mà ko có đây ^^, ảnh thì mình lấy trên mạng thôi chứ ko đủ trình và dũng cảm chụp như thế, cảm ơn bạn :D

Đang thèm quý tử mà ko có đây ^^, ảnh thì mình lấy trên mạng thôi chứ ko đủ trình và dũng cảm chụp như thế, cảm ơn bạn :D
chúc pé mạnh khỏe hay ăn chóng lớn ,ngoan , 5 tháng nữa em cũng dc 2 thằng ku bak ah :)

Chúc bác và gia đình hạnh phúc :cool: chúc bé hay ăn chóng lớn :D
E chọn giải nhì số 37

82
chúc bác sớm sinh thêm bé trai đái ngồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,230
171,293
Latest member