Ask Cần tìm sư phụ dậy poker???

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
Mình hôm nay xin được viết bài mong các bạn có kinh nghiệm có thể chỉ dậy cho mình chút ít về poker.
Mình đánh poker được 1 thời gian rồi, nhưng nhìn lại vẫn ngu hết chỗ nói. Nhất là giờ mình lại hay ra CLB poker "https://www.facebook.com/AcesPoker.vn/" đánh người trực tiếp với nhau, và mình là 1 con gà béo cho các pro trong đó vặt. Đánh toàn lỗi, và tất nhiên là thua te tua rồi. Mong rằng bạn nào ai có kinh nghiệm nhất là đánh trực tiếp người thật vs nhau xin chỉ dậy, mình xin cảm ơn và có hậu tạ. À mình ở HN, ae ở HN có thể gặp trực tiếp chỉ dậy mình cũng được mình sẽ đến tận nơi. :(:(:(:(:(

Có tour 1tr-2tr-3tr
Nhưng ko biết fee thì thế nào mà nhiều người kêu cao lắm

Bàn luận tí cho xôm, ủn bài lên là chính mà bác :D

Còn sư phụ - đồ đệ thì mình thấy có 2 dạng chính
- Hoặc là anh em quen biết, người giỏi hơn chỉ cho người yếu, cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm
- Hoặc là học từ những pro có đóng học phí

Theo mình thì ở VN trường hợp đầu tiên khả thi và hiệu quả hơn.

Và tốt nhất nếu bạn theo đuổi tour thì nên tìm một vài người có cùng chí hướng, ngồi lại cùng nhau phân tích, chia sẻ, học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau cùng tiến bộ sẽ dễ và hiệu quả hơn việc tìm một người chỉ dạy cho bạn từng bước. Dạy poker thì cũng chỉ dạy được ở mức cơ bản thôi.

Có bác nào tâm huyết thì lập cái group fb cho ae giao lưu đê, sao bộ môn này có vẻ trầm thế nhỉ , tìm căng mắt ra mà chả thấy hội nhóm gì cả.

Có bác nào tâm huyết thì lập cái group fb cho ae giao lưu đê, sao bộ môn này có vẻ trầm thế nhỉ , tìm căng mắt ra mà chả thấy hội nhóm gì cả.
hội nhóm nhiều lắm mà hội ngon thì kín bác ạ

Mình đang tìm sư phụ mà. :(
muốn học chơi cái gì, add skype m chỉ sơ sơ,
chưa đánh ở ace nhưng thằng e chơi win đc vài tour, fee khá cao do lượng người chơi ít với cần kinh phí để duy trì

Kinh phí và cơ cấu giải ở aces ntn vậy các bác?
kinh phí và cơ cấu do tiền buyin nhé sau khi trừ tiền mua vé chơi và fee

mình thấy phí thu của bên ban tổ chức khá cao, mấy bài quảng cáo của acespoker o mấy trang nước ngoài bị bọn tây nó chửi kinh lắm. Ô duong vi khoa j đó thấy có vào đó cãi chầy cãi cối, cao hay không thì tự bản thân và mọi người có đánh giá rồi, bài quảng cáo co 5 cmt thì ca 5 comt là kêu ca fee cao, có điều thằng chột làm vua xứ mù thôi. ae vì ham mê nên ko bỏ dc, nhưng vì lợi nhuận che mù mắt mà làm quá thì ...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom