Help BAnkrollvip.com - cộng đồng Poker mới tại Việt Nam

Status
Not open for further replies.

ilebsm

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Xin chào các bạn.
Thể theo nguyện vọng của đa số anh em, cũng vì 1 phần trên Pokerembassy.net - cộng đồng Poker việt nam hiện tại đang bị hỏng, nên tôi quyết định lập website này, để làm nơi cư trú cho các anh em, cũng để tổng hợp tất cả các thông tin về poker. Mong anh em ủng hộ

Site gồm :

+Những bonus cho lần đầu nạp tiền tốt nhất
+Những bonus không cần nạp tiền vẫn có được cập nhật từng ngay
+Các freeroll được update theo từng phút
+Những khoản tiền tài trợ cho người chơi mới
+Hướng dẫn chi tiết và đầy đủ về các loại hình payment
+Một ngôi trường Poker khá mới mẻ và đầy tính chiến thuật

Hi vọng nơi đây sẽ giúp anh em tiến gần đến 1 cộng đồng Poker lành mạnh. Mong anh em ủng hộ. Xin cảm ơn

nhìn site cũng đựoc, đang tìm hiểu poker, chắc dìm vài phát chơi nhỉ :D

còn chờ gì nữa, ae mmo hãy vào ngay đi cơ hội lun dành cho những ai pit nắm bắt thôi
Với những quyền lợi mà bankrollvip.com đem lại cho ae với các bonus tốt nhất, freeroll sẽ đc tổ chức thường xuyên,.........đây là 1 môi trường tốt cho những ai có niềm đam mê cháy bỏng với lá bài, hãy cùng vào và trải nghiệm nào.........................................

Ủng hộ bác nào. Em đang muốn học chơi poker đây. Forum mình cũng nên tham gia poker nhiều 1 tí. Đây là bài bạc có trí tuệ he he.

Ủng hộ bác nào. Em đang muốn học chơi poker đây. Forum mình cũng nên tham gia poker nhiều 1 tí. Đây là bài bạc có trí tuệ he he.
nhớ vào web nha, học hỏi thêm nào..........................................

còn chờ gì nữa, ae mmo hãy vào ngay đi cơ hội lun dành cho những ai pit nắm bắt thôi
Với những quyền lợi mà bankrollvip.com đem lại cho ae với các bonus tốt nhất, freeroll sẽ đc tổ chức thường xuyên,.........đây là 1 môi trường tốt cho những ai có niềm đam mê cháy bỏng với lá bài, hãy cùng vào và trải nghiệm nào.........................................
Trải nghiệm cay đắng ah ? ... gà xúi dại không :))

Trải nghiệm cay đắng ah ? ... gà xúi dại không
cay đắng hay ko, cậu cứ hỏi những bạn khác sẽ pit nha, như dichphong, babelove,..........họ sẽ cho cậu 1 câu trả lời

ko reg nick cho ilebsm nhưng mà vẫn đc hướng dẫn nhiệt tình cần pm yahoo là có trả lời ngay :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,263
171,328
Latest member
thephanoi
Back
Top Bottom