AE Chơi Gunny đâu nào :D

sikyura

Hero
Reactions
636
MR
0.008
Tình hình là dạo ngày chả làm gì hết nên chơi game lại. Mình chơi gunny sever gà Con, ai sell xu rẻ sever gà con thì pm mình nhé :D.
Tiện thể ai sell acc gunny sever gà rồng (ko nhớ rõ tên, là số 51) hoặc sever gà con thì cho mình xin cái giá tham khảo lun nhé :D.
Thân!

có nick server gà chiến thôi. lv 31 :D wow Lựu đạn +8 vĩnh viễn. hì :D

giờ thì nói làm j. bỏ cả năm nay rồi :m070:

Mình cũng bỏ cả năm nay (chính xác là 10 tháng).... Tự dưng thấy thằng bạn chơi zui zui xong chơi lun, nãy mới nạp card zô đập lu bạc mà toàn đồ cùi bắp, ức chế quá nên giờ tính chơi lun :D:D

Vứt không à @@!. Thế thì phí quá đấy. Cậu ko tính sell hay làm gì à ???

chưa sup để lấy lại cmt nên cũng chả bán đc, mà h bán cũng chả đc nhiêu mà bác. H có thằng nào nó hack đc cả pass 1 lẫn 2 của em cứ vào chơi nên mặc kệ nó, hôm nào ngứa tay thì change pass cho nó hack tiếp =))

chưa sup để lấy lại cmt nên cũng chả bán đc, mà h bán cũng chả đc nhiêu mà bác. H có thằng nào nó hack đc cả pass 1 lẫn 2 của em cứ vào chơi nên mặc kệ nó, hôm nào ngứa tay thì change pass cho nó hack tiếp =))

Èo. acc thế này thì chắc chả ai giám hốt rồi =.=''. Nếu được thì cho chơi ké với cậu :D...

Èo. acc thế này thì chắc chả ai giám hốt rồi =.=''. Nếu được thì cho chơi ké với cậu :D...

thế để em lấy lại pass 1 với khóa acc 3 ngày để lấy pass rương đã, con đấy chắc hết dây chuyền vs vòng rùi, có bmr vs 2 hay 3 cái vũ khí +12 nữa hay sao ý

thế để em lấy lại pass 1 với khóa acc 3 ngày để lấy pass rương đã, con đấy chắc hết dây chuyền vs vòng rùi, có bmr vs 2 hay 3 cái vũ khí +12 nữa hay sao ý

T.T em thì mãi chả nổi +12, thế mà bác mấy vk +12 luôn. @@!......

=.= ra thế... thấy mấy đứa tầm trên 50k lc đều nhiều vk+12.... do có đá mà chả đập gì nữa 8-}

Announcements

Forum statistics

Threads
419,365
171,421
Latest member
tuanlinh98
Back
Top Bottom