Event [15 MR] Tranh giải FAN Cứng của MMO4ME.com - 24/02/2024

Facebook Post - 1200x630.jpg

Chào các bạn,

FAN cứng là gì, đó là những người thường trực và cống hiến rất nhiều bài viết cho ngôi nhà MMO4ME của chúng ta. Chúng ta cũng rất thắc mắc đó là những ai đúng không? Thì với chương trình này, chúng ta sẽ tìm được họ sớm thôi.

Chương trình tranh giải FAN cứng của MMO4ME.com với thể lệ đơn giản như sau:​

1. Bạn đã đăng kí trước 30 ngày so với thời điểm bắt đầu chu kỳ mới của Event
  2. Bạn đang có trên 20 Posts
  3. Các bài trả lời sau sẽ được cho là SPAM:
    • Không có giá trị cho chủ Topic: bàn ra khỏi chủ đề của Topic, gây hoang mang, khó hiểu cho chủ Topic và những người khác, ...
    • Không có giá trị cho người khác đọc: topic quá cũ, vấn đề đã được giải quyết, ...
    • Không thật lòng trả lời, hướng dẫn: khi có người hỏi lại nhưng không trả lời khi vẫn đang Online trong 24h
    • Tự SPAM vào Topic của mình tạo ra
    • Vi phạm từ 3 Posts trở lên sẽ bị loại
  4. Phải cách 4 tuầnbạn mới được tham gia chương trình:
    • Có nghĩa là nếu bạn thắng giải lần này, thì 2 lần tiếp theo bạn tham gia sẽ không được tính
  5. Bạn trả lời vào các Topic có trong các BOX sau:
    • Questions & Answers
      Pay Per Click Advertising (PTC)
      Cryptocurrency
      NFT Games
      Paid to Upload (PTU)
      Captcha
      Offers
      YouTube
      Facebook
      TikTok
      Others
      Publisher
      Affiliate Marketing
      Google AdSense
      Vietnam
      Global
      Forex
      Discussion
      Trading System
      Broker
      Analysis
      Stock
      HYIP & Matrix
      Report SCAM
      SCAMMER Detection & Prevention
      SCAM Case
      Virtual Currencies
      PayPal
      WebMoney
      Perfect Money
      Skrill (Moneybookers)
      Payoneer
      Payeer
      Others
      Gift Card
      Banking & Credit - Debit - Prepaid Card
      IT Skills
      Phone Numbers
      Website, Mobile App & Server
      Share Sofware & Tools
      Trending

Thời gian các chu kỳ:​

• Chù kỳ thứ 6 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 12/02/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 24/02/2024
  • Chù kỳ thứ 5 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 29/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 10/02/2024
  • Chù kỳ thứ 4 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 15/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 27/01/2024
  • Chù kỳ thứ 3 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 02/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 13/01/2024
  • Chù kỳ thứ 2 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 18/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 30/12/2023
  • Chù kỳ đầu tiên bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 07/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 16/12/2023

Bạn có thể kiểm tra bảng xếp hạng trực tiếp ở đây:​

• Đầu tiên bạn sẽ tìm đến khu vực cập nhật những bài viết mới: Forum Statistics
    • Bạn chọn vào mục: FAN Cứng
    • Và tìm thứ hạng của bạn ở đây

Và cuối là giải thưởng cho mỗi chu kỳ cực kỳ hấp dẫn:​

• Giải nhất: 15 MR
  • Giải nhì: 5 MR

Chúc các bạn vui vẻ và luôn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Last edited:
Có anh em dòng họ gì với ngài bí bí đái @pipidn không ? Giống nhau từ kiểu chơi bẩn đến trò diễn tuồng khóc thét thế nhỉ ? Thôi mấy thành phần nham hiểm không nên nói nhiều, tối để Admin xử lý thôi
Fen nói tới mình thì mình nói thôi chứ mình đâu nói điều vô nghĩa đâu fen =))

Bảng kết quả hiện tại để mọi người dễ theo dõi nha:

View attachment 240186

Bạn chú ý không gian lận cho những lần tiếp theo nha!

mình không hề spam nhé , cái này là có 1 ông phuc j đó bên mục forex có quyền xoá các cmt , hắn xoá các cmt của người đang nói chuyện với tui rồi thằng caolockit chụp lại rp bảo là tui spam
về bài cảnh báo răng sứ , nha tặc thì nó đã có trước khi khai trương evnet , vì mỗi lần up lên các cảnh báo tui phải dạo khắp các diễn đàn , group tìm kiếm nạn nhân và thu thập bằng chứng gưi lên cho mọi người đc có thêm kiến thức mà ko rơi vào tay nha tặc nên phải úp 1 lần , nó cung có trước khi evnet mở cửa , nên tui hoàn toàn vô tôi , mấy cái còn lại k thể gọi là spam đc, , admin hay xem lại

Last edited:
View attachment 240409

mình không hề spam nhé , cái này là có 1 ông phuc j đó bên mục forex có quyền xoá các cmt , hắn xoá các cmt của người đang nói chuyện với tui rồi thằng caolockit chụp lại rp bảo là tui spam
về bài cảnh báo răng sứ , nha tặc thì nó đã có trước khi khai trương evnet , vì mỗi lần up lên các cảnh báo tui phải dạo khắp các diễn đàn , group tìm kiếm nạn nhân và thu thập bằng chứng gưi lên cho mọi người đc có thêm kiến thức mà ko rơi vào tay nha tặc nên phải úp 1 lần , nó cung có trước khi evnet mở cửa , nên tui hoàn toàn vô tôi , mấy cái còn lại k thể gọi là spam đc, , admin hay xem lại
Sau mấy ngày vắt óc suy nghĩ để tìm ra lí do để lương lẹo thì cuối cùng cũng tìm ra 1 cái lí do vớ vẫn, những hành động của ngài bí bí đái @pipidn không gọi là spam thì gọi là cái gì nhỉ ???
Theo em Admin nên theo luật mà ban nick mấy tháng, chứ chứng cớ rành rành mà không biết hối cái, còn ngoan cố chối cãi

Anh @Shin ơi lại có người chơi bẩn

View attachment 240380

Spam liên tục 3 lần trên 1 topic, chơi bẩn giống y chang ngài bí bí đái nhưng có update thêm 1 chiêu cực kỳ nham hiểm, đó là thừa lúc mọi người trong forum ngủ hết, thức dậy lúc 2h10 sáng ngồi spam liên tục tới 3h16 luôn, thật kinh hồn

Bảng thống kê forum full chỉ có 10 topic, mà dám spam liên tục 15 nháy luôn :ami_fat_cat_040:

Theo em nghĩ chơi bẩn có lên kế hoạch từ trước thì rất là nguy hiểm, ngoài việc bị loại khỏi cuộc chơi, nên bị ban để răng đe kẻ khác

BQT vẫn đang theo dõi từng Mem khi tham gia chương trình. Có dấu hiệu rõ cho hành vi gian lận là sẽ bị loại ngay lập tức.

BQT vẫn đang theo dõi từng Mem khi tham gia chương trình. Có dấu hiệu rõ cho hành vi gian lận là sẽ bị loại ngay lập tức.
Việc lợi dụng đêm khuya forum không có ai, để một mình ngồi spam liên tục 15 nháy thì đã là gian lận rồi anh @Shin

Chào các bạn.

Vì sự hào hứng của các Mem khi tham gia chương trình tăng khá cao. Nên mình phải cập nhật thêm một quy định vào Event như sau:
  1. Các bài trả lời phải có liên quan và đóng góp cho chủ đề của chủ Topic tạo ra
    • Các trường hợp cố tình thảo luận ra khỏi chủ đề của Topic sẽ được xem là SPAM gian lận
Các Mem khi tham gia chương trình chú ý nha.

Chúc các bạn có những giây phút cuối năm vui vẻ.

Events VIP quá :ami_fat_cat_002::ami_fat_cat_002:
chà cha ..hèn chi thấy bình luận rất sôi nỗi. Làm người quan sát chứ khó giật giải nổi :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071:

bác shin chỉ bảo là liên tục theo dõi chứ có nói là bỏ qua đâu bác, yên tâm là sẽ công bằng bác ạ
Không công bằng là khi người ta không đứng lên bằng đôi chân của mình mà người ta sẻ đứng lên lưng người khác.

Tối hôm qua giật mình dậy đi đái, lên forum hóng tí thì y như mình dự đoán

Screenshot_2023-12-10-03-20-20-86_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12.jpg

Chơi bẩn kiểu này thì mỗi tối em có thể làm mấy trăm nháy luôn đó anh @Shin à

Em thấy người này cách thức chơi bẩn rất giống ngài bí bí đái @pipidn , từ việc chơi bẩn tới việc đóng tuồng khóc thét, và đặt biệt là nick này hầu như không ngủ, thức tới gần sáng mà 8h đã có thể spam tiếp được á, cái này giống cách thức ngài bí bí đái @pipidn từng sử dụng 1 nick mà nhiều người thay phiên spam nha, đây có thể người trong team của ngài bí bí đái nhé

Mình gửi nhắc nhở tới 3 bạn:

Đây là Topic Report của Members. Vấn đề đang có thể ảnh hưởng tới uy tin của cả người report và người bị report.

Các bạn đang vi phạm Rules của Topic Report khi có những comment không đóng góp vào vụ việc hiện tại. Và có thể gây nhiễu thông tin cho những người có liên quan:

@sockscheap:

@TaiChinhThuDong:

@Caplockit:

BQT MMO4ME,
Thân

từ khi có đua top thấy có khá nhiều cmt tuy đúng chủ đề của bài viết đó nhưng vô nghĩa hoặc ghi ra cho có cũng không nhắm đến bất kỳ điều gì.

Đây là Topic Report của Members. Vấn đề đang có thể ảnh hưởng tới uy tin của cả người report và người bị report.

Các bạn đang vi phạm Rules của Topic Report khi có những comment không đóng góp vào vụ việc hiện tại. Và có thể gây nhiễu thông tin cho những người có liên quan:

@sockscheap:

@TaiChinhThuDong:

@Caplockit:

BQT MMO4ME,
Thân
lần sau sẽ rút kinh nghiệm :popo_too_sad:

@sockscheap:

@TaiChinhThuDong:

@Caplockit:

BQT MMO4ME,
Thân
Anh @Shin cho em hỏi là ai report thế ạ, trong topic thì tất nhiên sẽ có bàn luận này kia rồi. Còn vấn đề chơi bẩn, canh forum không có ai để vào spam liên tục, xảy ra 2 ngày nay thì admin vẫn chưa giải quyết, vậy cho em hỏi việc làm như vậy có phạm luật hay không ạ, nếu không phạm luật thì em sẽ bắt chước chơi bẩn y như thế.

Đây là lần chơi bẩn mới nhất tối nay spam 2 lần liên tiếp, chiêu thức giống y chang ngài bí bí đái @pipidn luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,402
Latest member
BuiDucThanh
Back
Top Bottom