Zoonix - Youtube Network trả tiền kênh chết, ăn chia 70-95%, Đã test!

ZOONIX đã tổng kết thangs 11 nhé. Tuy chậm hơn mọi khi nhưng mà cuối cùng thì nó cũng đã tổng kết.

Kênh mình bị đá vào ngày 12/11 và đây là thu nhập 12 ngày của tháng 11

Sao bác bị đá vậy? Nó cũng đá tùm lum như thằng Quiz à? o_O
Nói chung vào cực khó vào rồi thì yên tâm. Mình bị đá là vì khi đó nó thay đổi tên network nên nó đá hết ra. Sau đó thì nó mời lại hết. Tuy nhiên khi bị đá ra mấy ngày thì mình bị dính gậy cộng đồng nên nó ko mời lại nữa.
cùng c.hoi:D
Chả net nào chấp nhận reup nữa đâu. Hỏi bằng thừa :D

Nói chung vào cực khó vào rồi thì yên tâm. Mình bị đá là vì khi đó nó thay đổi tên network nên nó đá hết ra. Sau đó thì nó mời lại hết. Tuy nhiên khi bị đá ra mấy ngày thì mình bị dính gậy cộng đồng nên nó ko mời lại nữa.
Chả net nào chấp nhận reup nữa đâu. Hỏi bằng thừa :D
bác up video giề?:D video tự sướng của bác à:p

đợt vừa rồi nét nó có đá kênh ko các bác
Ko biết nữa. Vì giờ vào khó quá
nó có pay trực tiếp cho ngân hàng ko bác
Ko. chỉ Paypal thôi cậu
nói tóm lại zoonix là cũ hay mởi, có hay đá kênh hay ko? Tham gia Quiz hơn 1 năm mà nó cũng ko tha, nên oải lém :D
Net này trước là net con của freedom mà tháng 9 nó tách hẳn ra 1 net riêng biệt
net này đc paid 3 lần kênh chết :3
CHúc mừng Pro

gửi các bạn trẻ , test có mấy $ thì nó pay , chứ vài k $ đến vài chục k$ liệu nó có pay ko, hay lại sút như quiz , h chơi cái gì cũng sợ :(

gửi các bạn trẻ , test có mấy $ thì nó pay , chứ vài k $ đến vài chục k$ liệu nó có pay ko, hay lại sút như quiz , h chơi cái gì cũng sợ :(
kêu gào mãi cái j nữa chơi phải chấp nhận rủi ro. Vợ lấy về tối nó còn chổng đ ít ra cửa sổ nữa là, thời buổi này làm j có cái j 100%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,219
172,259
Latest member
tranquoc951

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week