Spotlight Youtube đang update thuật toán?

Thật sự lá đang có sự thay đổi lớn.
Điển hình nhất là thuật toán bắt cộng đồng và re-check tính năng kiếm tiền của video.
Đúng rồi bạn,mình chết như rạ.Nói thiệt ai pro IT và theo vài năm rồi thì chơi tiếp,chứ newbie mới vào thì khuyên kiếm cái khác làm

Vẫn vậy có thấp hơn xíu :(. Cũng không quan trọng quan trọng 12 GA tổng kết nhiêu thôi :D

Attachments

• Screen Shot 2016-09-06 at 9.15.10 AM.png
    Screen Shot 2016-09-06 at 9.15.10 AM.png
    58.9 KB · Views: 83
Sao hôm nay mình vào GA check tiền thấy bị âm tiền. Tiền đã thanh toán rồi GA nó cũng để cho âm luôn là sao vậy? Có ai bị không ??

Confirm nhé , tháng trước ngày nào cũng $200-300 giờ cứ lèo tèo 20-30 , ban đầu mình cứ tưởng do Youtube tính toán sai nên hạ thấp các ngày khác xuống để bù , giờ đọc topic của bác mới biết được , đang yên đang lành tự dưng bị mất 9/10 thu nhập buồn quá các bác à :(

Ai cũng thế. GA đang sửa khỉ gì ấy

Confirm nhé , tháng trước ngày nào cũng $200-300 giờ cứ lèo tèo 20-30 , ban đầu mình cứ tưởng do Youtube tính toán sai nên hạ thấp các ngày khác xuống để bù , giờ đọc topic của bác mới biết được , đang yên đang lành tự dưng bị mất 9/10 thu nhập buồn quá các bác à :(

Mình nghĩ yt nó đang fix thuật toán check cheat. Do các bác bàn luận cheat công khai rôm rả. Nó update để chống thành rs vậy đó

Mình nghĩ yt nó đang fix thuật toán check cheat. Do các bác bàn luận cheat công khai rôm rả. Nó update để chống thành rs vậy đó

Cho mình hỏi bạn choi Youtube được bao lâu rồi , đã trải qua những đợt fix thuật toán khác chưa ?

reup cơ mà chả cheat chiếc gì cả .vẫn cứ giảm qá buồn :D

tháng cố mãi đc 1 kênh vài chục đô, có ai chỉ giáo giúp cải thiện thu nhập với hoặc kết bạn fb làm quen nhé, Ib nhé

bác mô tả cụ thể hơn dc ko, chứ cái này lạ nhỉ
Thì up video rồi ,tạo playlist add video,xong xuôi làm gì đó quên mất,vào lại cửa sổ playlist nó hiện cái bảng dính gậy màu đó có cái nút "tôi biết" ,vào tình trạng kênh thì nó ghi rõ chữ playlisst strike

Thì up video rồi ,tạo playlist add video,xong xuôi làm gì đó quên mất,vào lại cửa sổ playlist nó hiện cái bảng dính gậy màu đó có cái nút "tôi biết" ,vào tình trạng kênh thì nó ghi rõ chữ playlisst strike
Lại còn thế nữa cơ à :))

cả đống video hài up lên k dín mà k có view v đái :v phim thì nhiều view

Announcements

Forum statistics

Threads
419,913
171,955
Latest member
Namnguyen09

Most discussed of week

Most discussed of week

Back