Yêu cầu BQT đưa ra câu trả lời chính thức vụ Rinny6789

Status
Not open for further replies.

HyipNo1

Banned
Reactions
174
MR
0.000
Chào BQT MMO4ME và các bạn.
Như BQT và các bạn đã biết, mấy ngày nay 1 vụ scandal của 4rum mình là việc Rinny(
police) đi scammer mà giả danh của Vicgiap, mọi bằng chứng đã rõ ràng và không thể chối cãi đc, và vụ việc xảy ra đc 4 ngày rồi, mà mình chưa hề thấy 1 thông báo chính thức nào từ BQT về cách xử trí vụ việc tới đâu và ra làm sao, chứng tỏ trách nhiệm từ BQT là không ra gì, nếu không muốn nói là vô trách nhiệm.

Mình từng đc thấy AdminC có nói sẽ có chuyện bồi thường từ phía BQT về việc của Rinny scam, mà đến nay, cũng chưa nhận đc chính thức việc BQT giúp đỡ về vụ việc này, hứa mà không làm thì còn ra gì nữa.

Đặc biệt là về phía mình, mình đã phải gánh 20% số tiền của các bạn bị scam,và đã chứng minh đc mình không phải scammer trong vụ đó, vậy mà không thấy thông báo việc tại sao lại ban nick Vicgiap và cũng chả thấy thông báo unban cho nick của mình, cái này mình đã chủ động pm cho adminC để nhận câu trả lời,chờ hoài cũng không có tín hiệu gì, mà cứ tình hình này thì chắc tết tây cũng chả thấy và có khi cho vào quên lãng thôi, mặc dù thấy admin Shin cũng online thường xuyên mà không hề đưa ra ý kiến và hướng giải quyết gì.

Đề nghị BQT pub info của Rinny lên theo yêu cầu của nhiều mem. Ai xử lý được thì chụp hình hay làm một cái gì đó gọi là bằng chứng để anh em có thể tin tưởng vào việc BQT thực hiện verify info là chính đáng.

Vì vậy, mình mở topic này xin 1 thông báo chính thức từ BQT về vụ việc này và hướng giải quyết đích thực là ở chỗ nào, đồng thời unban cho nick Vicgiap.

Ôi zời, ở thời điểm này cần gì biết chém hay không, đâu thiếu thành viên BQT Clone nick đen. NhatQuangNguyen VIP có clone là HanBaoQuan nick đen đó thôi, mà nếu tớ không vào box BQT đọc thì đâu có biết ;))

anh Bin hình như là CIA nằm vùng ,giờ vạch hết bộ mặt BQT rùi hay sao ý :))

Upvote 0
ông namtuoc chọc thế mà cũng tin , 10tr để len vip rẻ vậy sao :m131:

Nick ở profile thì đừng có nói là không chuẩn, tớ cũng chưa ngu tới độ để thằng clone fake nick Yahoo! nó vào chém gió đâu ;)

Upvote 0
- Thứ nhất, TRIAL MOD không có nhiệm vụ gì ở mấy vụ scam hết ;) không hiểu thì nói cho biết lần 1 nhé ;)
- Thứ hai, không làm 1 việc gì á, cái topic này là cái gì ? http://mmo4me.com/showthread.php?63914
- Thứ ba, cậu chẳng biết việc đang diễn ra nó là thế nào, vì thế đây là comment cuối của cậu thì tớ cảm ơn.
- Thứ tư, điều quan trọng nhất tới giờ tớ biết là:

attachment.php

Hóa ra forum bây giờ TIỀN là tất cả đúng không ? TIỀN mua rank + quyền lực ?

Cậu đừng sợ...mai mình nạp forum 50triệu...và band hết những thằng nạp dưới 50 =))

Upvote 0
quyền lực đặt vào tay 1 lũ vô dụng, tinh tướng, ảo tưởng chẳng khác gì cái xã hội VN hiện tại
đề nghị admin xem xét lại unset bớt lũ vô dụng kia đi hoặc đóng cửa forum đê

Upvote 0
Nick ở profile thì đừng có nói là không chuẩn, tớ cũng chưa ngu tới độ để thằng clone fake nick Yahoo! nó vào chém gió đâu ;)

nick clone gì cậu , đó là nick của ông namtuoc đấy , ổng chọc cậu đó mà , chứ cái nick ổng đen thui thế kia sao unset cậu

Upvote 0
Xem qua những comment của bạn ngày hôm này, từ khi còn Tmod đến lúc bị Unset, mình thấy ý kiến của bạn có vẻ hơi phản động đấy. Kích động thái quá. Nếu ko mún ở lại, bạn có thể ra đi, đừng làm những việc như thế, ko tốt lắm, mình cũng chả thấy bạn đóng góp j cho BQT từ khi Tmod cả. Đôi lời góp ý với bạn:)

t thấy binbin rất tốt bụng,nếu cậu chịu khó lướt qua box payment thì thấy binbin rất nhiệt tình trả lời các câu hỏi của member

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,466
Latest member
trinhduc99

Most viewed of week