New Xin website PTC uy tín

ih38hhh

Newbie
Reactions
2
MR
0.100
Mình có khả năng lập trình tự động hóa làm việc mấy cái website click ads thì nên làm web nào ngon nhỉ mọi người. Chứ thấy mấy web nga bèo quá. Mong mọi người cho ý kiến.

Mình có khả năng lập trình tự động hóa làm việc mấy cái website click ads thì nên làm web nào ngon nhỉ mọi người. Chứ thấy mấy web nga bèo quá. Mong mọi người cho ý kiến.
Sao web nga lại bèo bác? Web nga thuộc nhóm ra nhiều tiền nhất rồi. Nhưng nó "khó tính", không đơn giản để chơi.

đồng nghiệp với bạn comment ở dưới đấy :D

Sao web nga lại bèo bác? Web nga thuộc nhóm ra nhiều tiền nhất rồi. Nhưng nó "khó tính", không đơn giản để chơi.
Auto mấy web nga thì gọi là đơn giản nhất trong tất cả các loại rồi. Nhưng mà 1 tài khoản 1 ngày chắc nổi 15 rub, tiền thuê sim, tiền proxy, VPS bù vào thì cũng chẳng lãi được nghìn nào.

Neobux, OnBux, YSense, ClixSense, ScarletClicks, GPTPlanet, SuperPay, PTCShare, AdzClick, Buxvertise, PTCZone, AdClickxpress. Bạn thử vài website này nhé

Auto mấy web nga thì gọi là đơn giản nhất trong tất cả các loại rồi. Nhưng mà 1 tài khoản 1 ngày chắc nổi 15 rub, tiền thuê sim, tiền proxy, VPS bù vào thì cũng chẳng lãi được nghìn nào.
M không hiểu b chơi kiểu gì?
Như b nói 1 ngày 15 rub, b cho nó sống 30 ngày là 450 rub được khoảng 120k.
Thế với chi phí 1 proxy, 1 vps b chỉ chơi 1 acc của 1 site đó thôi à mà bảo không lãi nghìn nào?

Với 1 proxy, 1 vps người ta chơi cả chục site chứ bác đi tính toán kiểu thế thì chịu.
Với 1 site chỉ cần được 1000 VND 1 ngày, bác chơi all site nga ngố đi xem nó là bao nhiêu??

Bác bảo mấy site nga ngố là đơn giản nhất? thì mời bác.
Làm tool thì phút mốt xong, nhưng làm sao để tiền nó về ổn định, thì nó là một vấn đề hoàn toàn khác.
Khi bác đã chơi multi được thì bác sẽ không nói những điều này, vì profit thu được không hề nhỏ, thuộc loại cao nhất rồi,
Còn các site PTC ads hiện tại không bao giờ tạo acc ra mà được như vậy cả.

M không hiểu b chơi kiểu gì?
Như b nói 1 ngày 15 rub, b cho nó sống 30 ngày là 450 rub được khoảng 120k.
Thế với chi phí 1 proxy, 1 vps b chỉ chơi 1 acc của 1 site đó thôi à mà bảo không lãi nghìn nào?

Với 1 proxy, 1 vps người ta chơi cả chục site chứ bác đi tính toán kiểu thế thì chịu.
Với 1 site chỉ cần được 1000 VND 1 ngày, bác chơi all site nga ngố đi xem nó là bao nhiêu??

Bác bảo mấy site nga ngố là đơn giản nhất? thì mời bác.
Làm tool thì phút mốt xong, nhưng làm sao để tiền nó về ổn định, thì nó là một vấn đề hoàn toàn khác.
Khi bác đã chơi multi được thì bác sẽ không nói những điều này, vì profit thu được không hề nhỏ, thuộc loại cao nhất rồi,
Còn các site PTC ads hiện tại không bao giờ tạo acc ra mà được như vậy cả.
Đồng quan điểm vs b!
Nhiều b ko chịu tìm hiểu tính toán chỉ nhìn, nghe bề ngoài mà đã kết luận. Không chịu dấn thân vào làm chỉ đánh giá bên ngoài thì mãi ko khá nổi!

site nga ban khiếp, xác minh sdt nga nữa, payout review 72h các kiểu xong nó ban sạch. Đa phần site nga na ná nhau, tool khá dễ nhưng lách đc rule mới là vấn đề

Khi đã làm tool, sau khi chạy, kết quả đạt được như thế nào, khi đó mới kết luận được làm tool DỄ hay KHÓ.
Chứ làm tool ra để kiếm tiền mà tiền không về, lại kêu ca chi phí này nọ, tại nó ban cho thì làm gì có tiền mà chả kêu, trong khi thực tế nếu mọi thứ ổn thì hốt bạc luôn, vậy mà lại bảo làm tool dễ, dễ gì vậy, coder nửa mùa à.

à ý e dễ ở đây là về kỹ năng code thôi, so với làm auto game thì auto mấy site nga này nhanh và dễ về kỹ năng code thôi, còn kết quả thì nhiều thứ ngoài code

Khi đã làm tool, sau khi chạy, kết quả đạt được như thế nào, khi đó mới kết luận được làm tool DỄ hay KHÓ.
Chứ làm tool ra để kiếm tiền mà tiền không về, lại kêu ca chi phí này nọ, tại nó ban cho thì làm gì có tiền mà chả kêu, trong khi thực tế nếu mọi thứ ổn thì hốt bạc luôn, vậy mà lại bảo làm tool dễ, dễ gì vậy, coder nửa mùa à.

thank b nh

Neobux, OnBux, YSense, ClixSense, ScarletClicks, GPTPlanet, SuperPay, PTCShare, AdzClick, Buxvertise, PTCZone, AdClickxpress. Bạn thử vài website này nhé
web nga chán nhỉ

Bạn hiểu ý của tôi nói không, để code auto cho mấy trang này tôi làm chưa đến 20 phút 1 trang vậy chẳng là dễ thì là gì? Bài viết tôi nói rõ tôi có khả năng code, chứ tôi đâu bảo tôi có kinh nghiệm trong cái ngành này. Tôi đọc các bình luận của bạn sặc mùi khinh bỉu người khác.
Hơn nữa tôi đang hỏi ý kiến về các website khác chứ không hỏi bạn dạy đời tôi vì sau khi tôi chạy thử ở một số website của Nga, tôi đã tính toán về chi phí, ừ thì cũng có lãi thật đấy, nhưng công sức và chất xám của tôi, tôi định giá nó phải được nhiều hơn thế. Vậy nên bạn hãy cất cái giọng văn đấy đi chưa biết bạn với tôi ai mới là coder nửa mùa đâu.

Bạn hiểu ý của tôi nói không, để code auto cho mấy trang này tôi làm chưa đến 20 phút 1 trang vậy chẳng là dễ thì là gì? Bài viết tôi nói rõ tôi có khả năng code, chứ tôi đâu bảo tôi có kinh nghiệm trong cái ngành này. Tôi đọc các bình luận của bạn sặc mùi khinh bỉu người khác.
Hơn nữa tôi đang hỏi ý kiến về các website khác chứ không hỏi bạn dạy đời tôi vì sau khi tôi chạy thử ở một số website của Nga, tôi đã tính toán về chi phí, ừ thì cũng có lãi thật đấy, nhưng công sức và chất xám của tôi, tôi định giá nó phải được nhiều hơn thế. Vậy nên bạn hãy cất cái giọng văn đấy đi chưa biết bạn với tôi ai mới là coder nửa mùa đâu.
Tôi nói luôn tôi là coder nửa mùa, nên tôi mới hỏi ô là coder nửa mùa hay là "full mùa", còn ô nhận ông full mùa mà hỏi như vậy thì chịu.
Người ta bảo mình nói giọng khinh bỉu người ta rồi lấy cớ nói giọng khinh bỉu lại mình, nhận luôn :)
Coder dễ?? vào hỏi SITE KIẾM TIỀN, rồi bảo code dễ, nta nói cho làm sao tính toán chi phí cho đúng để mà tính toán lại, không lại bỏ lỡ cơ hội, mà lại tự ái, code vì đam mê à? đam mê vào hỏi site kiếm tiền làm gì? mà đã kiếm tiền mà code không được, tiền nó không về, mà lại bảo code dễ? dễ gì? mâu thuẫn thế mà cũng nói được.
Có nói luôn phía dưới là không có site PTC ads nào tạo acc mới mà kiếm được như site Nga hết, vì thế, nên làm lại mấy cái tool code dễ để mà bào đi, tìm mấy site củ chuối khác làm gì.
Làm hết site Nga Ngố đi, không cần nhiều đâu, chỉ cần chạy mỗi site 50 acc thôi, tháng làm gì dưới 100 CỦ đâu mà còn không bù được công sức và chất xám của ông thì cũng hơi căng.
Còn đi làm tool kiếm tiền như thế này, lúc nào nó về tiền, lúc đó mới gọi là tool, còn lúc không ra tiền, nó chỉ là đống rác, tool gì?

chả cần 15 rub, chỉ cần mỗi acc về 0.01$ là lời chết mẹ rồi. Con gà :)

cheat chủng thì bỏ đi, view thật cho bền, cheat thì ngại chả dám giới thiệu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom