xin tut anti- tránh đi nghĩa vụ quân sự

Reactions
212
MR
0.301
mới ngày hôm này em đã nhận được lệnh điều động đi khám nghĩa vụ. mà em đầu tư làm việc trên mạng chừ mà lỡ bị đi 2 năm nghĩa vụ. thì mọi thứ đổ cmn bể rồi. bác nào từng đi khám nghĩa vụ cho xin tut các anti-nghĩa vụ quân sự cái. :D:D:D:D:D:D. xin cao nhân từng đi khám cho xin cách tránh.

Chặt 1 ngón tay đi là đc :3 :D

tập luyện mắt lé, giả chân què tay què, hoặc đi đo độ cận tk bác sĩ kêu thấy k kêu không thấy gì, giả điên, giả đò mất trí nhớ .. vân vân và vân vân
không liên quan e cũng sắp đi cmnr tính sao đây :):confused::confused:

em cũng mới bị gọi giống bác đây. khuyên bác đừng đi khám vì đi khám là nghĩa vụ chắc :D
nếu bác ở nhà k đi học thì có 2 phương án
1. chạy tiền cho thằng đội trưởng hoặc thằng nào đó ở phường
2. nộp đơn đại vào trường trung cấp gần nhà nào đó, đóng học phí, làm thủ tục xong cầm cái giấy gọi sơ khám nghĩa vụ lên bảo trường viết lại 1 lá đơn rồi đem xuống phường là OK

em thì chọn phương án 1 :v

mới ngày hôm này em đã nhận được lệnh điều động đi khám nghĩa vụ. mà em đầu tư làm việc trên mạng chừ mà lỡ bị đi 2 năm nghĩa vụ. thì mọi thứ đổ cmn bể rồi. bác nào từng đi khám nghĩa vụ cho xin tut các anti-nghĩa vụ quân sự cái. :D:D:D:D:D:D. xin cao nhân từng đi khám cho xin cách tránh.
phong bì dày dày xíu :D:D tut hiệu quả nhất trong các tut nhé

1 là ko đi khám
2 là phong bì cho ct xã/phường.
kiểu gì cũng mất tiền nên chọn pa 2

1 là ko đi khám
2 là phong bì cho ct xã/phường.
kiểu gì cũng mất tiền nên chọn pa 2
k đi khám né đc 2 hoặc 3 lần. lần sau nó gọi bọn CA đến nhà :D

sáng ra chuẩn bị đi khám , làm vài ly cafe đen, vào khám mạch chạy tứ tung, vậy là ở nhà thôi :D
Bác này chuẫn, uống cf huyết áp lên là về thôi, nó có hẹn chiều lên khám lại thì làm thêm vài ly nữa, nói là bị lâu rồi :D:D:D
P/S: chỗ nào nó quyết liệt quá thì cách này cũng thua :p:p:p

vãi. các bác. thế chốt có bác nào từng đi khám chưa. bác nào đi khám rồi thì coment tut cho em cái. ko phải đùa đâu các bác ơi. em trốn đợt năm trước.tới năm này nữa chừ đi là hết luôn .

Bác này chuẫn, uống cf huyết áp lên là về thôi, nó có hẹn chiều lên khám lại thì làm thêm vài ly nữa, nói là bị lâu rồi :D:D:D
P/S: chỗ nào nó quyết liệt quá thì cách này cũng thua :p:p:p
em lo đợt này tung của nó quạy việt nam.nên thanh niên đi nghĩa vụ hết. em chỉ sợ vậy .ko biêt săm hình có bị đi ko nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,139
172,187
Latest member
khanh20cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week