Ask Xin tool làm offers android

thanhaloha

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chào mọi người . Tình hình mình là sinh viên củng đã tìm hiểu về cách làm offer android hơn 1 tháng rồi . Nhưng vấn đề là mấy cái ool mình toàn free nên ... chắc các bác củng đã hiểu rồi ...Mạo phạm lên đây xin tool vì bí quá . K có tiền ... Sinh viên bọn mình củng chả nhiều tiền nên ms tìm đến con đường này ... Thực sự mình rất đam mê lĩnh vực này ... tìm hiểu quên cả chơi game phim ...
1. Bác nào muốn tuyển mình làm men củng đc ... Mình sẽ sẳn sàng xin làm .... Làm free luôn củng đc ... cho mình 1 ít củng đc . Làm lấy kinh nghiệm
2 . Bác nào hảo tâm thì cho mình xin tool làm CPI
3. Nhận làm đồ đệ củng đc. Mình hứa là sẽ cần cù ... mình ham học hỏi ... Trình độ tiếng anh củng đc. Đam mê .. Thanks nhiều..
https://www.facebook.com/varoianhbiet

Chào mọi người . Tình hình mình là sinh viên củng đã tìm hiểu về cách làm offer android hơn 1 tháng rồi . Nhưng vấn đề là mấy cái ool mình toàn free nên ... chắc các bác củng đã hiểu rồi ...Mạo phạm lên đây xin tool vì bí quá . K có tiền ... Sinh viên bọn mình củng chả nhiều tiền nên ms tìm đến con đường này ... Thực sự mình rất đam mê lĩnh vực này ... tìm hiểu quên cả chơi game phim ...
1. Bác nào muốn tuyển mình làm men củng đc ... Mình sẽ sẳn sàng xin làm .... Làm free luôn củng đc ... cho mình 1 ít củng đc . Làm lấy kinh nghiệm
2 . Bác nào hảo tâm thì cho mình xin tool làm CPI
3. Nhận làm đồ đệ củng đc. Mình hứa là sẽ cần cù ... mình ham học hỏi ... Trình độ tiếng anh củng đc. Đam mê .. Thanks nhiều..
https://www.facebook.com/varoianhbiet
bác học ngành gì trong bk vây :V

Mình học sản xuất tự động hóa .... Nhưng mình củng đam mê mmo lắm .. Củng có chút kiến thức IT lập trình ,, Làm web @@
:D
cái này giống em học ngày xưa
em ns thật
Bác ko cày cái tự đọng hoá sau này khó làm lắm

:D
cái này giống em học ngày xưa
em ns thật
Bác ko cày cái tự đọng hoá sau này khó làm lắm
cám bạn đã cho lời khuyên . Mình kiến thức chuyên môn học hành củng khá . Ổn bạn ak ..Nhưng muốn làm gì học gì củng cần có tiền . Sinh viên ko làm đc nhiều tiền ko đủ trang trãi mua nhưng thứ mình cần ...Vs ko có tiền học thêm nữa nãn ... Mình muốn tự kiếm tiền lo cho bản thân ..Mình nghĩ chỉ có con đường này phù hợp nhất vs sinh viên thôi

sang gõ cap đi chứ offer phải có tiền mua tool mới chiến đấu nổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,847
171,901
Latest member
eurowindowtparks
Back
Top Bottom