Xin rút lại tiền bảo hiển

Status
Not open for further replies.

PTCNo2

Banned
Reactions
49
MR
0.000
Em chào anh Shin,

Em có tham gia đóng tiền bảo hiểm 1.000.000 để lập Topic thu mua PayPal, em lập Topic thu mua PP với Title và nội dung theo đúng Rules, Title là "Mua 50 PayPal" còn nội dung bên trong Topic em có ghi rõ là gd 50$ 1 lần, còn ai tin tưởng muốn gd nhiều hơn thì thỏa thuận ở Yahoo và sử dụng dịch vụ trung gian nếu muốn, em làm ăn rõ ràng như vậy chứ có mờ ám mập mờ j đâu.
Link Topic của em:
http://mmo4me.com/showthread.php?959...-Mua-50-PayPal

Nhưng Topic của em đã bị xóa mà ko có lý do và cũng ko biết ai xóa, mong anh xử lý giúp em công bằng việc này nha, nếu như em sai và em ko đc phép mở Topic thu mua thì anh cho em xin rút lại tiền bảo hiểm nha.
Internet Banking: 0481000627139 - Nguyen Anh Minh

Người thu mua PP phải đối mặt rất nhiều rủi ro như bị PP limit, bị scamer disputer, nào có được ai bảo vệ đâu anh, người sell PP thì quá đơn giản chỉ cần dùng trung gian là an toàn rồi, sell xong nhận VND có còn vấn đề gì nữa đâu.

Có rất nhiền Topic thu mua sll hơn em nhiều nhưng họ cũng đâu có đóng bảo hiểm, quyền hạn online đâu phải dùng để ép bức hay thiên vị ng này ng kia như vậy được, từ đầu anh tạo ra Forum và xây dựng với mục đích mọi người đều có quyền bình đẳng kiếm tiền với nhau mà phải ko anh, em cảm thấy rất bức xúc vì ko được tôn trọng, nếu đánh đổi anh ở vị trí của em anh sẽ hiểu cảm giác này của em.

Em xin cảm ơn anh Shin rất nhiều!

Last edited by a moderator:
Đã 10 ngày trôi qua mà vẫn chưa đc giải quyết, phone sang anh Shin hỏi thăm thì vẫn như mọi lần hẹn tối online kiểm tra rồi lại quên luôn...

Đóng bảo hiểm để hoạt động mà cũng ko đc, rút về cũng khó khăn cứ bị ngâm, mở Topic thu mua thì bị banned forever...

Ko biết anh Shin đang kiểm tra cái gì nữa trong khi em thu mua PayPal thì người bị scamer disputer mới chính là em, người bị xử ép vô lý cũng là em?

Chào bạn,

Đã qua thời gian 1 tuần và không ai kiện cáo gì nên mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản VCB của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,284
Latest member
fb88comcc

Most viewed of week