Ask Xin lời khuyên chân thành.

BlackRay

Senior
Reactions
380
MR
0.196
Nhờ các anh tư vấn xíu.
Em cũng mới làm offer đc thời gian ngắn, cũng chỉ mới tập tành các NET Vietnam.

Hiện tại thì đang chạy thử khoản 4 NET - Chưa đc paid lần nào.

Có điều các NET em làm, em đều add Sky AM và có trao đổi vài lần, và cũng đều đề cập đến vấn đề chea* choat gì đó. Và cũng nhận đc nhiều lời khuyên thẳng thừn từ AM.

Tuy nhiên có 1 NET em làm 1 thời gian, nhưng cũng chưa nói chuyện với AM lần nào. Hôm rồi chạy Camp Thailand thì bị báo là "Chiến dịch bị khoa". Em email hỏi khéo khéo thì nhận đc câu trả lời "Yêu cầu cung cấp traffic của camp đó".

Rồi, vấn đề là như vậy, em đang phân vân 2 suy nghĩ và nhờ các anh cho em lời khuyên.

Thứ nhất: AM đã biết quá rõ việc mình chea*, nhưng có thể đối tác cần, nên AM yêu cầu mình cung cấp để làm việc với đối tác. Nếu như vậy thì giờ sẽ fake và cung cấp cho AM.

Thứ 2: AM đang muốn kiếm tra sự trung thực của mình. Vấn đề này thì không biết phải làm sao. Thà là em chủ động nói về vấn đề đó từ trước, thì lúc này có thể khéo léo xin xỏ. Tuy nhiên chưa biết ý AM ra sao, giờ lỡ nói thẳng thì tèo, mà nói xạo (họ đã biết rõ rôi) thì cũng tèo luôn.

Theo các anh thì nên làm sao đây?

Hỏi xong tự trả lời luôn là đường nào cũng tèo rồi,vậy thôi hỏi gì nữa.:D

Làm sao mà bạn lại bảo AM đã biết rõ bạn cheat?
Mình luôn có suy nghĩ là họ luôn luôn biết, có điều làm tốt, làm chuẩn thì họ bỏ qua thôi.

Tại qua 1 vài lần nói chuyện với AM mình thấy vậy nên luôn nghĩ như vậy.

Hỏi xong tự trả lời luôn là đường nào cũng tèo rồi,vậy thôi hỏi gì nữa.:D
Tèo là suy nghĩ tiêu cục của mình, vậy nên mình đang cần người có kinh nghiệm trong việc này chia sẻ để tự tin khai nhận. :(

nên fake nhé tại sao biết bạn cheat :D
Vậy đay là cái cmt thứ 2 nghi vấn về vấn đề "AM biết cheat". Mình ngu hay mình ko tự tin ko biết nữa. :(

Vẫn chưa thấy lão làng nào chia sẻ 1 phát dứt khoát để em tự tin chút nhỉ? :(

nói chuyện cheat với bọn AM tây nó cho bạn đi luôn =))
NET VN đó bạn. Có nên ko bạn? Nhìn đi nhìn lại thấy người ta chea* quá chừng mà. Nên nói thẳng luôn rồi xin xỏ ko cậu nhỉ.

Nhờ các anh tư vấn xíu.
Em cũng mới làm offer đc thời gian ngắn, cũng chỉ mới tập tành các NET Vietnam.

Hiện tại thì đang chạy thử khoản 4 NET - Chưa đc paid lần nào.

Có điều các NET em làm, em đều add Sky AM và có trao đổi vài lần, và cũng đều đề cập đến vấn đề chea* choat gì đó. Và cũng nhận đc nhiều lời khuyên thẳng thừn từ AM.

Tuy nhiên có 1 NET em làm 1 thời gian, nhưng cũng chưa nói chuyện với AM lần nào. Hôm rồi chạy Camp Thailand thì bị báo là "Chiến dịch bị khoa". Em email hỏi khéo khéo thì nhận đc câu trả lời "Yêu cầu cung cấp traffic của camp đó".

Rồi, vấn đề là như vậy, em đang phân vân 2 suy nghĩ và nhờ các anh cho em lời khuyên.

Thứ nhất: AM đã biết quá rõ việc mình chea*, nhưng có thể đối tác cần, nên AM yêu cầu mình cung cấp để làm việc với đối tác. Nếu như vậy thì giờ sẽ fake và cung cấp cho AM.

Thứ 2: AM đang muốn kiếm tra sự trung thực của mình. Vấn đề này thì không biết phải làm sao. Thà là em chủ động nói về vấn đề đó từ trước, thì lúc này có thể khéo léo xin xỏ. Tuy nhiên chưa biết ý AM ra sao, giờ lỡ nói thẳng thì tèo, mà nói xạo (họ đã biết rõ rôi) thì cũng tèo luôn.

Theo các anh thì nên làm sao đây?

pro làm lâu năm thì người ta xin AM từ đầu, và chia lại cho nó vài chục % thu nhập

nhưng vẫn phải chea* thật chuẩn, để nhà quảng cáo ko phát hiện ra, thì AM nó cũng tay trong cùng mình
(nói thẳng mịa ra là nó cũng là con người cũng rất thích tiền nhất là mấy thằng AM Ấn Độ, ham tiền lắm,
chứ nó chờ REAL traffic thì bao giờ mới giàu nhanh đc)

nhiều AM còn pm ngược bảo chea* mạnh vào, còn Click cứ để nó bơm >>> đối tượng ngày cheat vài K$ (tất nhiên là ăn chia % cho nó)

>>>> rất nhiều người fake prooof of traffic gửi nó duyệt, qua là xong, nhận payments, mà cũng hên xui, nói chung phải nhiều kinh nghiệm
(trước mình cũng fake cho khách thành công rồi, nhưng chờ AM duyệt lâu vãi sốt cả ruột nên nghỉ dịch vụ này)

>>>>>>>>>>>>>> nói tóm lại tùy NET
Net khó tính thì ko để lộ ra chữ chea*, cứ kêu là traffic thật, traff từ đâu thì tự nghiên cứu, chia ra nhiều acc mà làm, băm nhẹ tay, đừng cày vào 1 acc, rồi $ nhiều lên nó soi làm gì cho khổ

>>>> NET nào dễ tính, hợp tác cho mình chea* thì băm mạnh tay

pro làm lâu năm thì người ta xin AM từ đầu, và chia lại cho nó vài chục % thu nhập

nhưng vẫn phải chea* thật chuẩn, để nhà quảng cáo ko phát hiện ra, thì AM nó cũng tay trong cùng mình
(nói thẳng mịa ra là nó cũng là con người cũng rất thích tiền nhất là mấy thằng AM Ấn Độ, ham tiền lắm,

nhiều AM còn pm ngược bảo chea* mạnh vào, còn Click cứ để nó bơm >>> đối tượng ngày cheat vài K$ (tất nhiên là ăn chia % cho nó)

>>>> rất nhiều người fake prooof of traffic gửi nó duyệt, qua là xong, nhận payments, mà cũng hên xui, nói chung phải nhiều kinh nghiệm
(trước mình cũng fake cho khách thành công rồi, nhưng chờ AM duyệt lâu vãi sốt cả ruột nên nghỉ dịch vụ này)

Net khó tính thì ko để lộ ra chữ chea*, cứ kêu là traffic thật, traff từ đâu thì tự nghiên cứu, chia ra nhiều acc mà làm, băm nhẹ tay, đừng cày vào 1 acc, rồi $ nhiều lên nó soi làm gì cho khổ

Xin nhận từ đệ 1 lời cảm ơn chân thành.
Hi

Vì biết anh đây làm ăn cũng lớn ->ko có time rãnh rỗi.

Ấy vậy mà cho đệ 1 tràng lời khuyên chân thành.

Xin cảm ơn 1 lần nữa. Cảm ơn anh.

Ngặt nỗi giờ lại là NET VN, chạy cái camp doanh thu có trên dưới 1 chai. Ương ương dở dở nên chưa biết quyết định thế nào. Thôi em thử fake traffic xem sao. Có bao nhiêu đâu mà làm khó dễ. Hi

Thiên hạ họ ăn nát rồi kia mà. Hic...

Mà thôi, em suy nghĩ lại rồi.

Em sẽ nói thú thật với nó luôn. Thương lượng kiểu cho em làm nhưng em làm kỹ kỹ, chất chất lượng lượng.

Chốt lại là em sẽ thú thật với AM. Rồi có ra sao thì ra. Coi như ngu thêm 1 lần nữa - ngu lần trước là thua cờ bạc. :(

Mà thôi, em suy nghĩ lại rồi.

Em sẽ nói thú thật với nó luôn. Thương lượng kiểu cho em làm nhưng em làm kỹ kỹ, chất chất lượng lượng.

Chốt lại là em sẽ thú thật với AM. Rồi có ra sao thì ra. Coi như ngu thêm 1 lần nữa - ngu lần trước là thua cờ bạc. :(

phát này cứ gạ chia nó 50% profit đi, ko dc thì thôi, được thì có đối tác lâu dài

Theo tôi nghĩ nếu Net nhỏ thì có thể thương lượng đc, chứ net lớn top 10 global thì chỉ có cách làm chuẩn thôi, tôi cũng đang làm với net Lớn top 10 mà vẫn làm ẩu đến 90%, cái quan trong dù làm gì đi nữa nên chia làm 10..30 acc khác nhau..chiến nhẹ nhàng thôi và tăng dần theo tháng. Cứ tà tà sau 1 năm ok .

Chúc bạn thành công nhé.

Nếu muốn cộng tác pm skype tôi chia sẻ

Đọc cmt mấy anh, khiến em tự tin hẳn.

Nhiều điều ko dám nghĩ tới. Ok luôn. Cảm ơn các anh.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,962
Latest member
VuxVu4444

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back