Xin hướng dẫn active Payoneer

nhatvu

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Chào mọi người!
Mình là mem mới, vừa đăng ký Payoneer để rút tiền từ amazon và đã nhận được thẻ trong vòng chưa đầy 1 tuần. Nhưng khi nhận được thẻ thì vẫn không thể nào active được, xem người ta hướng dẫn thì phải chờ mail chấp thuận qua bước 2 rồi mới tới active được. Mọi người đều chấp thuận rồi mới nhận được thẻ còn mình thì ngược lại, có mem nào giống mình không đang lăn tăn giữ quá, giúp mình với, support cho Payoneer nhiều lắm nhưng toàn được trả lời tự động không ăn thua gì cả. Mong sự quan tâm của các bạn!

Đây ạ!

Attachments

64.5 KB · Views: 108
Sao bác ngược lại em thế? nhận thư từ Mẽo về mà chưa đầy 1 tuần đã có :(( em thì đang chờ dài cổ, mãi chưa nhận được, bây giờ chỉ cần thẻ thôi :((

Uhm, mình thấy nhanh bất ngờ luôn, đang có tiền ở amazon mà ko biết làm thế nào, ức chế thật, đang khô máu mà payoneer chơi kiểu ni chắc mình toi luôn quá, bạn có support cho payoneer không, mail active thứ 2 của nó gửi sớm không hay cũng chờ lâu. Mình đăng ký quên ghi cả địa chỉ ship chỉ có địa chỉ đăng ký thôi mà nó cũng ship thẻ về tới nhà. Bây giờ cầm thẻ không làm được gì ức chế hơn cả bạn nữa

có khi nào cái thẻ bạn nhận được là thẻ đã reg từ đợt khác không ? Thường thẻ sẽ có hạn dùng 3 năm, bạn xem cái trên thẻ bạn expires khi nào, mờ quá nên ko nhìn rõ. Ví dụ thẻ mới reg thì là 06/2017 chẳng hạn.

Chờ nó approved trước khi delivery cũng lâu lâu bác ạ, hình như em mất hơn 2 tuần gì đấy :( mà hiện tại em chưa nhận được thẻ, nhưng USA services đã được enable thì em có lên cứ dùng số tk nó cấp để nhận không các bác nhỉ? tiền về Payoneer thì em kêu có chuyển DHL cho nhanh được ko?

Chờ nó approved trước khi delivery cũng lâu lâu bác ạ, hình như em mất hơn 2 tuần gì đấy :( mà hiện tại em chưa nhận được thẻ, nhưng USA services đã được enable thì em có lên cứ dùng số tk nó cấp để nhận không các bác nhỉ? tiền về Payoneer thì em kêu có chuyển DHL cho nhanh được ko?

đc và như thế là chuẩn cho những trường hợp không hoặc lâu nhận được card.

đc và như thế là chuẩn cho những trường hợp không hoặc lâu nhận được card.
Tình hình của em không được rồi, hiện tại thông tin thanh toán của Amazon yêu cầu cả số Social Security Number (tức là Số an sinh xã hội). Mà chỉ có thông tin thẻ Payonner thì không đủ rồi, tình hình này là mất khá nhiều $ ở Amazon rồi bác ơi.

Tình hình của em không được rồi, hiện tại thông tin thanh toán của Amazon yêu cầu cả số Social Security Number (tức là Số an sinh xã hội). Mà chỉ có thông tin thẻ Payonner thì không đủ rồi, tình hình này là mất khá nhiều $ ở Amazon rồi bác ơi.

bạn cứ kiếm đại 1 SSN điền vào, quan trọng là Amzon nó có pay hay ko, còn nó pay thì phần payoneer ko liên quan gì đến cái SSN đó cả.

bạn cứ kiếm đại 1 SSN điền vào, quan trọng là Amzon nó có pay hay ko, còn nó pay thì phần payoneer ko liên quan gì đến cái SSN đó cả.
Hiện tại thì em đang để chế độ nhận Check từ Amazon (Vietnam mới chỉ được support nhận Check), đã được pay 2 lần rồi, 30/5 1 lần và 30/6 1 lần, có thông báo pay trong phần payment rồi. Nhưng đợi cả tháng rồi từ ngày 30/5 tới giờ mà vẫn chưa thấy Check đc gửi về. Nên em muốn dùng US services để nhận, nên làm Payonner, ko ngờ dính SSN, mà em sợ điền SSN sai là tiền ko về TK payonner luôn.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,912
171,954
Latest member
tieuminh7000

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom