XEM phim IRONMAN 3 Người Sắt 3 2013 Bản CAM có phụ đề Việt

congphuong9

Senior
Reactions
388
MR
1.728
Tình hình là tìm được link giới thiệu cho anh em vào xem tham khảo nhé
Nội dung phim: Bộ phim Iron Man 3 sẽ đưa gã tư bản xấc xược nhưng thiên tài Tony Stark chống lại những kẻ thù mà trình độ đã vượt qua giới hạn. Khi thế giới bí mật của Stark bị phá hủy, anh quyết định dấn thân vào 1 cuộc hành trình khó khăn để tìm kẻ chủ mưu. Với thế không còn đường lùi, Stark phải cố sống sót với các thiết bị của mình, dựa vào sự khéo léo và bản năng sinh tồn để bảo vệ những người thân yêu nhất. Trong cuộc chiến này, Stark đã tìm thấy câu trả lời cho câu hỏi: Liệu mình tạo nên bộ giáp hay bộ giáp tạo nên mình?

Xem nào
http://phimhot3s.com/nguoi-sat-3/

Last edited by a moderator:
ko tập trung coi phim được . TOP HOT nó làm chia trí quá

hehe
các bác cứ để Full mà xem đi chứ
heheh

Bác nào có phụ đề film:parker.2013.BDRip.XviD-SCREAM
ko cho anh em xin!! down về lâu rồi mà mãi chả có sub :binhsua12:

Phim 2013 thì bác chờ 1-2 tháng nữa là có sub thôi. Còn lâu quá mà chưa có ai làm thì em làm cho, hehe lấy rẻ thôi :)) Chất lượng thì khỏi bàn em là trans ở PĐV đây :(

Cố đợi bản Full HD mới kéo . Không thì ít nhất cũng 720p .chứ bản Cam xem đau cả mắt .:binhsua135:

xem tham khảo cũng hay nhé up nào
..................................................................

Ặc, VL wa, tưởng ngon khoe cho con bạn coi , giờ mới phát hiện ra web còn mấy film heo :(( . Quá phủ :((

cho Mình link down sub với X_X
Vào web mình IDM bắt link down tự động đó
Ặc, VL wa, tưởng ngon khoe cho con bạn coi , giờ mới phát hiện ra web còn mấy film heo :(( . Quá phủ :((
Bình thường phim đó nó có hiện đâu bác
lo gì
con gái nó cũng .....

Bỏ 100k ra rạp mà xem, xem bản Cam phí cả phim, thà đừng xem. mới đi xem hôm trước, hay vãi :v

mà chiếu rạp 100k lận à
bác
mắc nhỉ
Ở Huế thì không có rạp gì xem đươc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,456
Latest member
pvh