SCAM www.funnydev.vn - dịch vụ "triệu lời hứa" - 6991113689999 Cong ty TNHH phan mem va giai phap so Funny Dev

Up, mình vừa bị bọn bẩn thỉu này scam 2.5tr! Bọn này lươn lẹo còn hơn cả đa cấp, scam có kế hoạch từ trước.
Bọn này mình sẽ tìm cách reported nó trên tất cả các nơi có thể, mong anh em cùng chung tay chôn bọn này ngay, đừng cho nó đẻ trứng!
Ủa thật không vậy, mình thấy công ty này được lên cả báo vtv mà https://vtv.vn/cong-nghe/trai-nghiem-giai-phap-so-chuan-40-tai-funny-dev-20220914103614803.htm

Bọn này đúng kiểu mất dạy lươn lẹo. Mặt dày bẩn thỉu y chang bọn lừa đảo có kế hoạch, bọn này chắc có tí quan hệ, đúng kiểu sâu mọt, trình thì ko có mà nổ trên trời. Phỉ nhổ vào cái lý lẽ của bọn này bạn ạ.

Soft như sh!t, lỗi ngay từ bộ cài, nói chung là mất thời gian, mất việc, hỗ trợ thì mất dạy lươn lẹo, vừa mua xong đã lỗi, mất 1 đống thời gian vô duyên nên mình mua cái tương tự của mấy anh Nga cho nhanh.

Bọn này cầm tiền xong là nói cái giọng mất dạy ngay được.
Xem qua cái web đúng kiểu phèn vl mà tỏ vẻ, ăn tiền anh em mmo 1 cách mất dạy ko thể tưởng tượng được.

Bạn xem qua cái chính sách của bọn nó (soạn sẵn để lừa đảo).

Mình đoán là nhiều bạn trẻ mới vào mmo bị bọn này lừa tiền 1 cách trắng trợn mà ko được gì.
Bị scam mình quên ngay chứ bọn sâu mọt lừa tiền người VN có kế hoạch từ đầu như này mình cay lắm, vì còn nhiều bạn trẻ tương lai kiểu gì cũng bị dắt mũi, vừa mất tiền vừa mất thời gian.

Mong anh em chung tay dí chết bọn sâu mọt này!

Bọn này đúng kiểu mất dạy lươn lẹo. Mặt dày bẩn thỉu y chang bọn lừa đảo có kế hoạch, bọn này chắc có tí quan hệ, đúng kiểu sâu mọt, trình thì ko có mà nổ trên trời. Phỉ nhổ vào cái lý lẽ của bọn này bạn ạ.

Soft như sh!t, lỗi ngay từ bộ cài, nói chung là mất thời gian, mất việc, hỗ trợ thì mất dạy lươn lẹo, vừa mua xong đã lỗi, mất 1 đống thời gian vô duyên nên mình mua cái tương tự của mấy anh Nga cho nhanh.

Bọn này cầm tiền xong là nói cái giọng mất dạy ngay được.
Xem qua cái web đúng kiểu phèn vl mà tỏ vẻ, ăn tiền anh em mmo 1 cách mất dạy ko thể tưởng tượng được.

Bạn xem qua cái chính sách của bọn nó (soạn sẵn để lừa đảo).

Mình đoán là nhiều bạn trẻ mới vào mmo bị bọn này lừa tiền 1 cách trắng trợn mà ko được gì.
Bị scam mình quên ngay chứ bọn sâu mọt lừa tiền người VN có kế hoạch từ đầu như này mình cay lắm, vì còn nhiều bạn trẻ tương lai kiểu gì cũng bị dắt mũi, vừa mất tiền vừa mất thời gian.

Mong anh em chung tay dí chết bọn sâu mọt này!
bạn bị lâu chưa cho m xin review

Announcements

Forum statistics

Threads
419,332
171,385
Latest member
hphong
Back
Top Bottom