• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Webtransfer - Webtransfer. Cập nhật tin tức + Thảo luận.

1 cái cũng được. Nó tiện dụng cho nhg ng định mua VND như bạn và quan trọng là tin tưởng nhau chứ ko phải 50 hay 450/ lệnh
Webtransfer VISA Card VN mình có ai có chưa nhỉ ?

Mình vẫn còn cần 450 Debit nhé mọi người ai có để lại mình cái rate tốt chút nha ( rate site 1.03 thời điểm mình post )

vậy thì tốt quá , mua gìft card là xài luôn đc ko nhỉ hay phải như nào nữa cậu ?
Active luôn hoặc bất cứ lúc nào cao hứng. Nó như gift card bình thường khác, có thể theo dõi ng mua active hay chưa, chống gian lận kêu chưa nhận được ...
gìft card tính năng này nằm ở chỗ nào vậy bạn ?
Nó nằm ngay góc to đùng bên trái ấy. Nó là phiên bản beta mà site thì luôn khuyến cáo sử dụng là rủi ro của riêng bạn. Tôi lúc đầu test cũng bị dính 2 lỗi, nhg hiện tại thì chạy vù vù. Tính năng này ra lâu rồi, từ ngày đầu tiên tôi post #1 đã bắt đầu quá trình test của nhóm, nhg là thành quả của nhóm nên ko tiện share mà chỉ nhắc để ai lưu tâm tận dụng được thì tận dụng
Bỏ WTF lâu lắm rồi nay xem ra đã có nhiều thay đổi nhỉ
Cuối cùng, vì WTF thay đổi quá nhiều, cái này ảnh hưởng đến cái kia, nên bạn nên trao đổi với partner tuyến trên của bạn. WTF bây giờ xây dựng hệ thống Aff mang tính trách nhiệm cao hơn trong việc giúp các thành viên, và nếu giúp ko ok, bạn có quyền đánh giá, từ chối làm tuyến dưới, WTF cũng xây dựng hệ thống nhắn tin chat, social đang chạy khá ổn, và phát triển hướng thành 1 ứng dụng tích hợp cả vay cho vay thành 1 ứng dụng có thể cài vào điện thoại ...Đó là kênh liên lạc nhanh nhất cho các vấn đề của bạn đỡ phải mất time, lỡ cơ hội.
Webtransfer VISA Card VN mình có ai có chưa nhỉ ?
Ý bạn là thẻ nhựa hay ảo? Ảo thì nhiều chứ, ko có sao có thể test chức năng, vd rút từ Visa về PM bonus 100 ăn 105 (đã trừ fee site fee cổng thanh toán)
có ai test lãi tim về debit chưa
Nhiều người rơi vào trường hợp. khi tích nó cho tích, nhg khi tiền về thì chả xu nào về cả --> error kỹ thuật vì tính toán lại nguồn gốc thì ko đủ điều kiện

Active luôn hoặc bất cứ lúc nào cao hứng. Nó như gift card bình thường khác, có thể theo dõi ng mua active hay chưa, chống gian lận kêu chưa nhận được ...

Nó nằm ngay góc to đùng bên trái ấy. Nó là phiên bản beta mà site thì luôn khuyến cáo sử dụng là rủi ro của riêng bạn. Tôi lúc đầu test cũng bị dính 2 lỗi, nhg hiện tại thì chạy vù vù. Tính năng này ra lâu rồi, từ ngày đầu tiên tôi post #1 đã bắt đầu quá trình test của nhóm, nhg là thành quả của nhóm nên ko tiện share mà chỉ nhắc để ai lưu tâm tận dụng được thì tận dụng

Ý bạn là thẻ nhựa hay ảo? Ảo thì nhiều chứ, ko có sao có thể test chức năng, vd rút từ Visa về PM bonus 100 ăn 105 (đã trừ fee site fee cổng thanh toán)

Nhiều người rơi vào trường hợp. khi tích nó cho tích, nhg khi tiền về thì chả xu nào về cả --> error kỹ thuật vì tính toán lại nguồn gốc thì ko đủ điều kiện
Cho cái FB nói chuyện xíu cậu.

Nạp tiền vào visa bằng cách nào nhỉ.?
Rút từ visa về PM thế nào bác.
Thank!

Cho cái FB nói chuyện xíu cậu.
Bạn cứ inbox. Cái j trả lời trong phạm vi hiểu sẽ ko từ chối.
Nạp tiền vào visa bằng cách nào nhỉ.?
Rút từ visa về PM thế nào bác.
Thank!
Hiện tại nạp tiền Visa k còn các cổng thông dụng với nước chúng ta Vd PM, PE... bạn có thể vào button "Add money" để xem các cổng hỗ trợ và site hỗ trợ nạp
Rút từ Visa về cực kỳ đơn giản. Bạn vào webtransfercard rồi phần transfer điền các mục ở đấy thì ko làm khó bạn rồi. Rút về Pm bonus +5% (rút 100 được 105 trong PM, đã trừ tất cả fee) nhập xác nhận 2 bước. 2s sau có tiền

Bạn cứ inbox. Cái j trả lời trong phạm vi hiểu sẽ ko từ chối.

Hiện tại nạp tiền Visa k còn các cổng thông dụng với nước chúng ta Vd PM, PE... bạn có thể vào button "Add money" để xem các cổng hỗ trợ và site hỗ trợ nạp
Rút từ Visa về cực kỳ đơn giản. Bạn vào webtransfercard rồi phần transfer điền các mục ở đấy thì ko làm khó bạn rồi. Rút về Pm bonus +5% (rút 100 được 105 trong PM, đã trừ tất cả fee) nhập xác nhận 2 bước. 2s sau có tiền
Mình thấy rất nhiều cái lạ nên không biết cách nạp. Đối với nước ta thì nạp cái gì là nhanh nhất bạn

Mình thấy rất nhiều cái lạ nên không biết cách nạp. Đối với nước ta thì nạp cái gì là nhanh nhất bạn
Qiwi là dễ lựa chọn nhất trong số nhg cái khó lựa chọn. Nhg qiwi quản lý tiền nghiêm ngặt nên limit giới hạn nhiều thứ
Câu trả lời cuối cùng, hiện tại ko có j dễ nạp với nước ta. Nếu bạn quen với thị trường TQ thì có thể lựa chọn Alipay
P2P và site exchange vd ex-wt, hoặc nạp Debit rồi rút về Visa (3%). Chỉ còn cách đó thôi

Qiwi là dễ lựa chọn nhất trong số nhg cái khó lựa chọn. Nhg qiwi quản lý tiền nghiêm ngặt nên limit giới hạn nhiều thứ
Câu trả lời cuối cùng, hiện tại ko có j dễ nạp với nước ta. Nếu bạn quen với thị trường TQ thì có thể lựa chọn Alipay
P2P và site exchange vd ex-wt, hoặc nạp Debit rồi rút về Visa (3%). Chỉ còn cách đó thôi
WTF VISA CÓ mua qua p2p đc ko nhỉ

WTF VISA CÓ mua qua p2p đc ko nhỉ
Mua được, nhg cộng đồng chưa thật mặn mà với điều này. Vì họ đã có nhg lựa chọn khác. Thậm chí, cho vay Visa trước thời điểm cho tích heart thì cũng khá khó và ít ai đầu tư vì lợi suất ko cao bằng Debit.
Giống thời điểm Debit đang giảm giá thì CCash tăng giá...có cái được cộng đồng quan tâm và có cái thì ko.

Mua được, nhg cộng đồng chưa thật mặn mà với điều này. Vì họ đã có nhg lựa chọn khác. Thậm chí, cho vay Visa trước thời điểm cho tích heart thì cũng khá khó và ít ai đầu tư vì lợi suất ko cao bằng Debit.
Giống thời điểm Debit đang giảm giá thì CCash tăng giá...có cái được cộng đồng quan tâm và có cái thì ko.
mình đang định thêm ít vào nữa theo khách quan của cậu nên vào đebít hay vísa ổn định hơn

mình đang định thêm ít vào nữa theo khách quan của cậu nên vào đebít hay vísa ổn định hơn
Ai chỉ cách tạo visa ảo cái nhỉ ?
Đã inbox. Các bạn nên tham vấn thêm sự tư vấn của partner tuyến trên của mình để có nhg đánh giá khách quan. Nhanh và hiệu quả

Đã inbox. Các bạn nên tham vấn thêm sự tư vấn của partner tuyến trên của mình để có nhg đánh giá khách quan. Nhanh và hiệu quả
thanks cậu nhưng check box vẫn ko thấy tin của cậu :3

thanks cậu nhưng check box vẫn ko thấy tin của cậu :3
tn cũ bạn còn chưa trả lời nên tôi nghĩ chắc bạn đã có câu trả lời của riêng mình. Vì cao nhân ở MMO thì rất nhiều, chỉ là họ lười can thiệp nhg câu chuyện dông dài thôi. Chưa kể partner của bạn...

Nhiều người hỏi tôi về việc Gift card tạm dừng kỹ thuật. Nên post luôn nên đây cho tiện
Nói như vậy e rằng quá sơ sài và có thể dẫn đến hiểu nhầm. Tạm dừng kỹ thuật là tạm dừng phát hành Gift card mới, nhg các tính năng exchange, send trực tiếp thì vẫn ok cho nhg gift card đã phát hành

Nhiều người hỏi tôi về việc Gift card tạm dừng kỹ thuật. Nên post luôn nên đây cho tiện
Nói như vậy e rằng quá sơ sài và có thể dẫn đến hiểu nhầm. Tạm dừng kỹ thuật là tạm dừng phát hành Gift card mới, nhg các tính năng exchange, send trực tiếp thì vẫn ok cho nhg gift card đã phát hành
Ơ buồn thế, mình định send debit qua acc clone khác thay vì giao dịch qua p2p cho đỡ tốn phí vậy mà...

Ơ buồn thế, mình định send debit qua acc clone khác thay vì giao dịch qua p2p cho đỡ tốn phí vậy mà...
Tính năng Gift card đã có từ ngày tôi post #1 đầu tiên rồi, thế nên đến hôm nay có thể nói tính năng này đã phản ánh hết vào giá DB. Hồi đó tôi cũng chỉ có thể gợi ý cho nhg ng muốn quan tâm mà ko thể nói j nhiều hơn về nó

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom