vuongha1155 ban 1 tuần - xúc phạm thành viên khác

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Insuree Balance
0
@vuongha1155 do mình banned 1 tuần vì có từ ngữ ko hay với mình, hiện tại bạn ấy đã xin lỗi và nhờ mình lập topic để người khác ko hiểu lầm . Và bạn ấy hiện tại đang xử dụng tài khoản @emxinloi1155 và hoạt động tạm thời trên forum.
Mình lập topic này để thông báo :)

- Bị ban nick rồi xin phép lấy nick khác hoạt động . Vậy ban nick làm gì thế ? đã bị ban là do vi phạm rule được phép clone nick để khiếu nại kiện tụng gì thôi chứ , mai mốt cứ thoải mái vi phạm rồi lấy nick khác xài sướng thiệt :D

Đề nghị sau khi bị ban thì treo luôn không kiện tụng chi hết. hết thời gian mới unban. nếu phát hiện clone nick kiện cáo tùm lum thì ban vĩnh viễn luôn:D

cái này là đã sai lại càng sai hơn mà cậu @captcha cũng sai cậu là thành viên BQT mà ko cảng báo nếu cậu ấy mà xài acc khác thì khác gì clone mà 4rum đâu có cho clone!!! :D banned la hình phạt mà lại lập acc khác vào 4rum thì phạt làm gì cho mất công!!! ;)

vãi cả ban :eek:

Ban thì tùy theo trường hợp. Cậu này trước là nick scam nhưng đã đền bù nên đc hoạt động trở lại. Còn việc ban câu ấy là do có sự dụng từ ngữ xúc phạm mình và sau khi bị ban đã xin lỗi mình chứ ko phải do scam nên cậu ấy có nhờ mình nói lí do để cậu ấy có thể tiếp tục công việc.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,365
171,421
Latest member
tuanlinh98
Back
Top Bottom