Vote cho 2 Trial MOD

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chào các bạn,

Mình lập Poll này nhằm thống kê số lượng member ủng hộ cho 2 MOD:
  • namtuoc
  • tonghieu

Các bạn đánh dấu vào MOD muốn vote hoặc ô Không chọn, có thể chọn nhiều hơn 1 ô.
Ở poll này thì chỉ có thành viên từ Sr.member trở lên mới được quyền vote nhằm đảm báo tính công bằng và chất lượng của mỗi VOTE.

Chân thành cảm ơn!

- sao chỉ srmember mới dc nhỉ zậy mở poll làm gì ??. member chúng tôi k có quyền gì hết à, chúng tôi k tham gia vào các hoạt động của 2 mod đó à mà k được có ý kiến , nếu admin sợ clone njk thì nên qui định ngày tháng tham gia diễn đàn thì hợp hơn . Ý kiến của tôi sai cứ ném đá .

dân đen thấp cổ bé họng không có quyền ngôn luận chứ còn gì nữa.......mấy ông tmod đều có ô dù cả...thôi đi ra kẻo bị vạ lây :(

Upvote 0
lên mod giúp đỡ người khác thì đã có lợi ích trong tuyển ref , trong sticky , . . . . . .

lấy lợi vừa phải thì ok , để anh em còn sống với .

lấy lợi theo kiểu triệt hạ người khác thì ai mà chịu cho nổi hả cậu .

;)) Mềnh thỉ chả bao giờ tuyển ref từ hồi nghỉ làm chủ hội tới giờ mà còn có lắm kẻ GATO theo sau "đích" ấy nhở :m146:

Upvote 0
;)) Mềnh thỉ chả bao giờ tuyển ref từ hồi nghỉ làm chủ hội tới giờ mà còn có lắm kẻ GATO theo sau "đích" ấy nhở :m146:

Mình ko biết Nam tước , vì nam tước ở box khác nên mình ko vote chọn cũng ko vote từ chối(như thế cho khách quan :)), còn Tonghieu thì những lần trước mình thấy vẫn chấp nhận được, nhưng sau vụ hôm qua thì làm mình thất vọng quá. haizzzzzzzzzzzz

Upvote 0

có tật giật mình àh :) .

Upvote 0
dân đen thấp cổ bé họng không có quyền ngôn luận chứ còn gì nữa.......mấy ông tmod đều có ô dù cả...thôi đi ra kẻo bị vạ lây :(

- sao chỉ srmember mới dc nhỉ zậy mở poll làm gì ??. member chúng tôi k có quyền gì hết à, chúng tôi k tham gia vào các hoạt động của 2 mod đó à mà k được có ý kiến , nếu admin sợ clone njk thì nên qui định ngày tháng tham gia diễn đàn thì hợp hơn . Ý kiến của tôi sai cứ ném đá .

haid3953 đừng có nói linh tinh , không biết thì đừng có tỏ ra nguy hiểm .

trả lời a3cap : member không được vote , bởi vì số lượng member quá nhiều , trong đó có rất nhiều clone nick là member ( đã lập từ lâu ) nên kết quả thường sai lệch rất lớn . Smem thì hầu như mỗi người chỉ có 1 cái , nên vote cho độ chính xác cao hơn .

Do giới hạn của hệ thống forum , nên chỉ phân loại người vote bằng cách phân cấp member ( jmem , mem , smem, .... ) chứ không thể phân theo ngày tháng hay các điều kiện khác .

@ namtuoc : tớ nói từ trước rồi mà , tớ không tham gia box bet , nên tớ ko có nhận xét hay đánh giá gì về cậu hết , câu trả lời ý tớ cũng trả lời animax1991 về mod tonghieu mà .

Upvote 0
Cậu nói đúng nhưng thời buổi này ít hoặc hiếm ai giúp đỡ công không lắm ,ngay bản thân mình cũng thế.

Đúng vậy, chẳng ai cho không ai cái gì cả. Nhưng làm việc phải làm công tâm, lúc tuyển ref thì nói năng thân mật lắm, hứa hẹn tương lai lắm, nhưng lúc site scam thì..... :-ss. Nếu ai cần thì tớ tìm lại log chat tớ post lên cho, tớ chẳng nói gì mà không có căn cứ :)

- - - Updated - - -

Làm dâu trăm họ khó lắm, ài.....

Khó thì mới cần người tài, chứ mà dễ ai cũng làm được thì còn nói làm gì.

Upvote 0
Tonghieu chỉ nhiệt tình khi có lợi ích cá nhân ở trong đó thôi. Còn khi xảy ra sự việc thì lặn nhanh lắm ;)). Tôi là người rõ điều này trước tiên và rõ hơn bất cứ ai :D. Vote loại tonghieu.

Có phải từ vụ UXP ko bác :))

Upvote 0
thôi thì vote thế này có nhìu ý kiến trái chiều quá.... vậy tốt nhất là cứ để 2 T-Mod này làm 1 thời gian đi.! ad chọn 2 người này làm T-Mod thì cũng có cái lý của ad chứ đâu phải chọn bừa đâu.! sau 1 thời gian thì sẽ rõ thôi mà.!

Upvote 0
Gì mà bức xúc zậy bạn, Sr.member mà còn nhiều người không hiểu hết chuyện nữa là......:D
Mà quy định ngày tháng thì bạn cũng chẳng đc vote đâu :D
Thôi không tranh cãi nhá :D
- Mình nói quan điểm mình thôi bạn :). Còn câu bạn nói : quy định ngày tháng thì bạn cũng chẳng đc vote đâu chứng tỏ njk 2012 dv bạn và 1 số người k có địa vị k cần có ý kiến nhỉ .

Upvote 0
Đúng vậy, chẳng ai cho không ai cái gì cả. Nhưng làm việc phải làm công tâm, lúc tuyển ref thì nói năng thân mật lắm, hứa hẹn tương lai lắm, nhưng lúc site scam thì..... :-ss. Nếu ai cần thì tớ tìm lại log chat tớ post lên cho, tớ chẳng nói gì mà không có căn cứ :)

- - - Updated - - -

Khó thì mới cần người tài, chứ mà dễ ai cũng làm được thì còn nói làm gì.

show luôn cho nóng bác, sau vụ này mà kể cả vẫn còn là T.Mod thì mình cũng chào thua!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,285
Latest member
alf

Most viewed of week

Most discussed of week