Other vktarget.ru kiếm tiền bằng cách Like.....

từ lúc mình chơi cái này , thì mình cũng chỉ vì thời gian nhiều nên chơi khi nào bận off cả ngày thì vứt đấy cũng trả quan tâm đến từ lúc chơi đến giờ đã rút được 20 lần ^_^ sắp rút lần thứ 21 , tính trung bình thì 26rub /1 lần rút tính ra cũng kiếm dc gần 10$ từ site này thôi bạn ^_^ vẫn còn để đó chưa đụng đến .

Thank bác nhé ! Có gì ko hiểu mình sẽ hỏi ^^ Giờ cứ thỉnh thoảng vào refesh and click , hi vọng sẽ có lần pay đầu tiên

Last edited:
chịu khó thì cứ 2-3 ngày đủ pay ^_^ còn cứ tàn tàn thì 4-5 ngày ^_^

Sáng giờ mình được 6 R rồi , nếu trung bình 1 ngày 10R thì ngon

À nếu mình chạy thêm acc nữa thì có làm sao ko nhỉ , ko biết có bị bank ko

Last edited:
Sáng giờ mình được 6 R rồi , nếu trung bình 1 ngày 10R thì ngon

À nếu mình chạy thêm acc nữa thì có làm sao ko nhỉ , ko biết có bị bank ko
ái này chưa test ^_^ vì cũng ko muốn cheat với lại lười tạo thêm mấy acc mạng xã hội ^_^

Ngày đầu diễn ra khá suông sẽ khí refesh thì job ra đều :)) Hôm nay là một ngày khác , refesh liên tục nhưng job ko có :))

Ngày đầu diễn ra khá suông sẽ khí refesh thì job ra đều :)) Hôm nay là một ngày khác , refesh liên tục nhưng job ko có :))
^_^ để ý giờ ra job là 1 , 2 là ngồi canh làm gì cứ 1 2 tiềng thí nhấp chục lần ^_^ có thì làm thôi kaak nói chung 3 ngày là đủ min ^_^ có ngày này ngày kia

chưa ông ơi =)) giống nuôi thú thế ông =)) tui chỉ mới chơi mấy kiểu dạng này với lại captcha thôi :)) chưa đụng mấy thứ khác :v

Ờ nó là kiểu nuôi gia cầm gia súc đấy :))) nhưng cá tôm thì tụi nga chưa ra có chim , dê thì có rồi :)) chơi ko vứt link cho chơi free chịu khó click quảng cáo mua chim mua dê rồi tái đầu tư liên tục :D

Proof 22/3

24/3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,461
Latest member
redsiren

Most viewed of week

Most discussed of week