Waiting for Answer vikowelic-coder thiếu trách nhiệm?

Status
Not open for further replies.
trước có reseller, giật mình, có khi lại ra recoder X_X

Không ai chạy hộ thì để t test cho.Xử lý cho xong đi.
@iloveapple và @vikowelic vào nhận hàng.Pm yahoo Tranau90 nha.

Đã gởi lại video hd có tiếng hoàn chỉnh rồi, chờ chủ thớt phản hồi đã.

Code gì thì cũng không ai chắc chắn 1 lần mà chạy ok được cả, vậy chắc là thánh rồi. Thấy cũng lạ, 2 bác mua bán qua lại như trẻ con ấy, tiếc gì cuộc đt, 1 cái teamview, cứ pm với buzzz qua lại chán rồi lên đây chửi :-S

Code gì thì cũng không ai chắc chắn 1 lần mà chạy ok được cả, vậy chắc là thánh rồi. Thấy cũng lạ, 2 bác mua bán qua lại như trẻ con ấy, tiếc gì cuộc đt, 1 cái teamview, cứ pm với buzzz qua lại chán rồi lên đây chửi :-S
cậu ko đọc kĩ rồi...mình yêu cầu teamview rất nhiều lần mà coder kia toàn lấy lý do đi chơi với gái,bận....rồi quăng 1 cái video...:)

chưa khắc phục chưa giải quyết gì bạn ạ...Coder kia "đàn bà " hết sức chịu đựng!!!
Kéo dài mấy tháng rồi chả được gì... Giờ thì 1 là refund vì tools ko hoạt động 2 là mod ban nick đi cho đúng rule @hungtai1900 @danhmay24h cậu kia pr dịch vụ trá hình ko đóng bảo hiểm ở chữ kí !!! mod xử lý để ko mem nào bị lừa như mình!!:)
P/S: NẾU CÓ refund thì 50% số tiền xin gửi cho mod @chemgio ủng hộ box từ thiện!! Tiền còn lại đi thuê code khác có khj code được vài cái gấp chục lần thế!!! 2tr5 ko lớn cũng ko nhỏ nhưng chắc đủ để đánh giá 1 số người!!!

cậu ko đọc kĩ rồi...mình yêu cầu teamview rất nhiều lần mà coder kia toàn lấy lý do đi chơi với gái,bận....rồi quăng 1 cái video...:)

Teamview cho biết bao nhiêu lần rồi, ông cứ vòng vòng không chịu nên quay lại cái video rồi đó. Sao ko giải quyết cho nhanh đi, coi video còn gì ko hiểu hay gặp vấn đề gì cứ nói, chứ lòng vòng mất thời gian vậy.

Gởi cái video hd 2 3 hôm rồi chờ phản hồi mà vẫn chưa thấy gì nữa đó.

Last edited:
Teamview cho biết bao nhiêu lần rồi, ông cứ vòng vòng không chịu nên quay lại cái video rồi đó. Sao ko giải quyết cho nhanh đi, coi video còn gì ko hiểu hay gặp vấn đề gì cứ nói, chứ lòng vòng mất thời gian vậy.

Gởi cái video hd 2 3 hôm rồi chờ phản hồi mà vẫn chưa thấy gì nữa đó.
XIN lỗi cái tôi cần là phần mềm chạy được trên máy tôi chứ tôi bỏ tiền ra thuê ko phải để chạy trên máy anh :)

XIN lỗi cái tôi cần là phần mềm chạy được trên máy tôi chứ tôi bỏ tiền ra thuê ko phải để chạy trên máy anh :)
Ông coi và làm theo chưa ? Lỗi gì thì nói ra, câu giờ quá.

Ông coi và làm theo chưa ? Lỗi gì thì nói ra, câu giờ quá.
tối về tôi đưa cho cái máy mới cài win sạch sẽ ông làm gì thì làm nó chạy được là ok :) còn ko vui lòng đừng câu giờ bằng mấy cái video vớ vẩn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,239
171,305
Latest member
Hienhv573
Back
Top Bottom