Tutorial việc adroid đơn giản dành cho newbie

colenao

Banned
Reactions
111
MR
0.000
Như tip..Newbie cần kiếm ngày 5-10$ thì đọc cho vui :)
việc đầu tiên cần làm là kiếm bản bluestack root rồi or tự root
sau đó ngồi mò cho thấm bluestack (changid.guid.......vvv)
thấm được bluestack rồi thì tìm cách kiếm tiền với nhiều app free như apppcasher.tapcash..mintcoint..free my app.appnana...vvvv
tất cả đều chạy bằng ip nước ngoài,nên tìm cách fake ip,có rất nhiều cách như dùng vip 72,ssh...vvv
1 tuần tìm hiểu là có thể kiếm tiền..mặc dù làm adroid có lúc này lúc khác.."__"
sau đó thành pro rồi thì có thể code web để làm site của mình mà chiến...
hehe:)) rảnh nên viết tí cho vui....ko biết tí có mod nào xóa ko :))))

cũng ko đơn giản đâu. mình tự làm đc và quan trọng tải về nó ko lead thôi
lead hay ko làm chặp là quen nhé...những con app có cách lead khác nhau..nhưng đa số là dễ/và có cách ăn

Chán quá.. Mình đang làm mấy con offer PPD bên Elite Files, tất cả mọi công đoạn như cài máy ảo, fake IP đều xong hết cả rồi, chỉ còn mỗi công việc làm offer thôi.

Mình đã thử nhiều cái nhưng chưa ăn được con nào. Có pro nào giúp mình với :(?

Có nhận đệ tử không chủ thớt ơi . Mình chỉ cần list App , còn lại mềnh tự lo được .:oops:

tưởng gì chứ cái này mình ko làm được ... ít :oops: giờ tài liệu share đầy trên mạng ấy mà, một chút siêng tìm hiểu + có tí ý tưởng là có thể tự mở site solo được rồi. cái quan trọng không phải kinh nghiệm, mà là sự siêng năng, biết chấp nhận rủi ro. vốn tầm 2tr mở site + mua net thì thiếu gì :D thường thì có kết quả lâu nên mấy newbie sợ, chứ mấy thánh pro ôm cục bom tháng cả vài chục k$ mà vẫn ngồi rung đùi chờ tiền đấy thôi :eek:

tưởng gì chứ cái này mình ko làm được ... ít :oops: giờ tài liệu share đầy trên mạng ấy mà, một chút siêng tìm hiểu + có tí ý tưởng là có thể tự mở site solo được rồi. cái quan trọng không phải kinh nghiệm, mà là sự siêng năng, biết chấp nhận rủi ro. vốn tầm 2tr mở site + mua net thì thiếu gì :D thường thì có kết quả lâu nên mấy newbie sợ, chứ mấy thánh pro ôm cục bom tháng cả vài chục k$ mà vẫn ngồi rung đùi chờ tiền đấy thôi :eek:
new mà bỏ ra 100$ là thấy ngợp rồi :))..làm lâu thì có vốn.lúc đó suy nghĩ lại khác...bỏ ra 100$ dù có die thấy ko vấn đề gì :)))) so với nhận lại vài k$

lead những app gì vậy pro
Ý mình là những App cho đến thời điểm hiện tại còn kiếm ăn được đoá . Từ hôm cáp biển bị đứt mềnh đói rách quá .Chỉ biết ngồi xem phim or lướt voz .Cứ tình hình này chắc phải gặm mì tôm qua ngày rồi.

Như tip..Newbie cần kiếm ngày 5-10$ thì đọc cho vui :)
việc đầu tiên cần làm là kiếm bản bluestack root rồi or tự root
sau đó ngồi mò cho thấm bluestack (changid.guid.......vvv)
thấm được bluestack rồi thì tìm cách kiếm tiền với nhiều app free như apppcasher.tapcash..mintcoint..free my app.appnana...vvvv
tất cả đều chạy bằng ip nước ngoài,nên tìm cách fake ip,có rất nhiều cách như dùng vip 72,ssh...vvv
1 tuần tìm hiểu là có thể kiếm tiền..mặc dù làm adroid có lúc này lúc khác.."__"
sau đó thành pro rồi thì có thể code web để làm site của mình mà chiến...
hehe:)) rảnh nên viết tí cho vui....ko biết tí có mod nào xóa ko :))))
Thr không cho cái yahoo để anh em học hỏi nhỉ ? :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,121
172,172
Latest member
TravisKeller

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week