[Video Clip] Report buổi từ thiện lần 1 forum mmo4me ngày 26-10-2013

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
- Do đây là clip đầu tiên, mình muốn tạo riêng 1 topic để các bạn xem và góp ý để những clip lần sau hoàn thiện hơn
- Thực hiện: các thành viên mmo4me charity
- Biên tập và thực hiện video: @Takashinmaya (hoangthinh bubuteam)
- Mong là sau clip này, hội từ thiện của chúng ta sẽ có thêm nhiều thành viên cũng như các nhà hảo tâm. Trong quá trình thực hiện có điều gì không đúng mong các bạn bỏ qua :D Cám ơn đã xem

@chemgio: anh ơi cho em cái yahoo em gửi clip để anh up lên chanel của nhóm, em up tạm bên chanel của em.

Clip 360p dành cho mạng yếu

Last edited by a moderator:
Forum nếu có dịp thì thử đến chùa Kỳ Quang GV thử xem

Ủa thím tunvit cho hỏi cái hôm đó quà đem đi tặng gồm những gì nhỉ

Phút 9:17 có hotboy ^^

cám ơn em và Takashinmaya nhiều ,anh đã pm cho em rồi đó tun vit ,check pm nhé ,ah còn hình chưa up lên thì up lên nốt luôn hen :D

Last edited:
Forum nếu có dịp thì thử đến chùa Kỳ Quang GV thử xem
hiện tại cái mình chú tâm là giúp cho những hoàn cảnh cơ nhỡ lang thang ngoài xã hội trước, vì có 2 lý do để mình làm việc đó : thứ 1 là các mái ấm các nơi tập trung nhiều hoàn cảnh bất hạnh thường là được nhiều người biết đến và giúp đỡ ,còn những mảnh đời mà chúng ta đi giúp thường là không ai biết đến ,không được giúp đỡ,điều thứ 2 là quỹ từ thiện của chúng ta hiện tại chỉ có thể hoạt động theo kiểu thuyền lên nước lên ,vì người đóng góp cũng chưa nhiều ,sự đóng góp ổn định mỗi tháng cũng không dám chắc là được bao nhiêu vì 2 lý do đó nên hiện tại chỉ có thể làm như hôm bữa giờ ,khi nào quỹ chúng ta được nhiều người ủng hộ và ổn định mỗi tháng và quỹ có tiền nhiều hơn thì mình sẽ nghĩ đến việc làm cả 2 ,vừa giúp đỡ cho các mái ấm vừa giúp cho các hoàn cảnh bất hạnh ngoài xã hội ,mình nói vậy chắc anh em hiểu :D

rất là ý nghĩa ủng hộ mmo4me ngày phát triển như thế này mạnh hơn :)
khi đi làm từ thiện thế này cảm thấy con người của mình vui và rất là nhẹ nhỏm :)

rất là ý nghĩa ủng hộ mmo4me ngày phát triển như thế này mạnh hơn :)
khi đi làm từ thiện thế này cảm thấy con người của mình vui và rất là nhẹ nhỏm :)
nếu thêm nhiều người tham gia và ủng hộ thì càng tốt hơn nữa :D:D:D

thật tuyệt vời. !!!

Đã xem từ đầu đến cuối, yêu MMO4ME từ giây phút này. Chúc hội từ thiện ngày càng lớn mạnh và làm được nhiều việc ý nghĩa hơn nữa.

à mình góp ý nhỏ , nên có đồng phục cho các bạn đi làm từ thiện , và nghiêm cấm mặc quần lững nhé :) , đôi lúc như thế người tưởng có chuyện gì sắp đến :D

Lần đầu mà bạn, từ từ hội ổn định sẽ đâu vào đấy cả thôi...nhưng nhóm đi hơi trễ nên thấy toàn phải đánh thức mọi người,họ đang mơ mơ màng màng mà thấy một đám người chắc cũng sợ

clip cảm động qá, ngày xưa mình nằm vỉa hè mà ko có ai cho cái gì hết.

có dịp tổ chứ kêu gọi mình sẽ góp 1 phần nhỏ vào vấn đề này :)
mỗi tháng mình đều tổ chức đi từ thiện 1 lần và đều kêu gọi ủng hộ,vài ngày nữa mình sẽ kêu gọi ủng hộ quyên góp cho tháng 11 này ,bạn có thể đóng góp ngay từ bây giờ ,bạn vào link này để biết đóng góp vào đâu
quỹ từ thiện http://mmo4me.com/threads/quy-tu-thien-mmo4me.130732/
sau khi đóng góp bạn cho cái proof vào link này để mình update danh sách ,nếu bạn muốn đăng ký đi tham gia trực tiếp thì cũng đăng ký ở đây luôn nhé
danh sách mạnh thường quân http://mmo4me.com/threads/danh-sach-nhung-manh-thuong-quan-cua-box-tu-thien.130735/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,363
171,417
Latest member
vietluan3193
Back
Top Bottom