Waiting for Answer victory355 - VCB 0451000320055 - PHAN HUY BINH

Đù, éo phải tiền của mình thì trả lại cho người ta đi. Lại còn mấy bố vào adua bênh thằng nhận đc tiền, XH thối nát
sợ nhất loại này, có đầu chứ éo có óc. mày rớt tiền ngta nhặt, chưa gì mày la ngta ăn cướp tiền mày thì ai trả, mày có biết luân thường đạo lý không? XH thì nó thối lâu rồi khi mà cha mẹ mày đẻ mày ra đó. Chúa ngục!

sợ nhất loại này, có đầu chứ éo có óc. mày rớt tiền ngta nhặt, chưa gì mày la ngta ăn cướp tiền mày thì ai trả, mày có biết luân thường đạo lý không? XH thì nó thối lâu rồi khi mà cha mẹ mày đẻ mày ra đó. Chúa ngục!
Có đọc topic chưa vậy hay chó hùa?
Đã pm xin rồi nó ko trả mới ra bank và CA rồi mới lên đây post cảnh báo nhé.
Ko phải hứng lên la làng đâu.

Có đọc topic chưa vậy hay chó hùa?
Đã pm xin rồi nó ko trả mới ra bank và CA rồi mới lên đây post cảnh báo nhé.
Ko phải hứng lên la làng đâu.
Mất tiền mà nói cái giọng như mày thì ai muốn trả, chưa gì nhào vô nói ngta scam? scam ông nội mày à? cứ sủa đi con coi lấy lại được tiền không?

Mất tiền mà nói cái giọng như mày thì ai muốn trả, chưa gì nhào vô nói ngta scam? scam ông nội mày à? cứ sủa đi con coi lấy lại được tiền không?
Có vấn đề đọc hiểu?

nhặt đc thì trả ko trả cũng trả sao đâu mang tiếng chút đc 11tr có sao đâu

Thằng lol này mày bị não à? Thằng kia biết chuyển nhầm tiền và biết chủ tiền là ai, xin lại *** trả chứ ko phải là mày nhặt đc tiền ngoài đường ko biết chủ là ai. Cái thể loại như mày vào trường hợp này cũng trốn mẹ sang Campuchia đớp cho hết 11 chai rồi về nhỉ?

Tự dưng mất 11tr ai chả nôn nóng. Hỏi thử các bác chuyển nhầm 11tr có lên lập topic , báo cơ quan ko , nói như đúng r

Nhớ có 1 lần bác HienLR chuyển nhầm hơn 6tr thì phải, cơ mà lúc đó cũng chả online, đt thì tắt, thế mà bác ấy cũng chả report gì cả. Chỉ pm yahoo nhẹ nhàng thôi.
Thớt nên úp cái proof thớt xin mà nó không trả ấy!

bạn này hình như thích mở miệng ra là chửi trước hay sao nhỉ , cái gì từ từ nói có mất lòng nhau không
thấy chém quá thôi :)
ông nào nói nhận tiền gữi nhầm ko trả đi tù thì send tui 10tr đi rồi ra báo CA thử xem
Ăn thua do thằng nhận có yếu sinh lý ko thôi
Cũng mong ông thread lấy lại đc tiền nhưng đừng dọa CA, cái này do chuyển nhầm chứ ko phải scam

Chuyển nhầm tiền xin rồi không trả thì post lên đây là đúng rồi còn gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,239
171,307
Latest member
Chusop
Back
Top Bottom