Tutorial [Via Paypal] Kiếm 2$ trong 30 phút mỗi ngày

ConanSSC

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào mọi người, nếu như là một MMO lâu năm chắc hẳn ai cũng biết tới AWSurvey bởi tính đơn giản của nó

AWSurvey là một trang kiếm tiền bằng việc viết short reviews ( Chỉ cần 2-3 câu). Ngày đầu tiên sẽ có 10 website cho bạn. Mỗi ngày sau đó có khoảng 8-15 reviews. Viết reviews phải viết bằng tiếng anh và không được điền bừa. Nó sẽ pay ngay cho bạn 0,3$/reviews và đến khi thanh toán nó sẽ xem xét các reviews của bạn có hợp lệ không ?

AWSurvey đã tồn tại được 9 năm và trong 9 năm đó công ty này đã dính rất nhiều vụ việc liên quan tới Scam. Nhưng thực chất có phải thế không ?
Theo mình tìm hiểu trên mạng thì có rất nhiều trang nói đây là SCAM, phải vì awsurvey đã trả 4$/ reviews nhưng từ năm 2013 nó đã thay đổi là 0,3$/reviews

Hơn nữa, chứng thực :
+ Trả tiền qua Paypal
+ Domain tồn tại được 9 năm mà không bị chặn
Thanh toán :
+ Paypal , payza
+ Thanh toán khi đạt 15$
+ Thanh toán vào thứ 2 và thứ 6 hàng tuần
(Bạn chỉ mất 5-7 ngày là được 15$ )
Tại sao nhiều người không nhận được tiền ? Vì : do các bạn không làm đúng theo các điều khoản và quy định của nó

1. Mỗi IP chỉ được tạo 1 tài khoản, không gian lận
2. ID đăng ký phải trùng với ID Email liên lạc và ID Email đăng ký với Paypal hoặc Payza
Link đăng ký : http://www.AWSurveys.com?R=5767820

Đăng ký để ủng hộ bài viết mình nhé

Hướng dẫn :
Đăng ký :

Điền đầy đủ thông tin vào

Vào HOME để viết reviews :

AWSurveys - Paid Website Evaluations.png

Và sau đó visit website rồi viết reviews của bạn (2-3 câu thôi nhé và chú ý không lấy nguyên của người khác):

AWSurveys - Paid Website Evaluations (1).png

Chúc các bạn thành công!

Last edited:
kiểu site như vậy cũng rất nguy hiểm cho tài khoản paypal or payza ở người chơi
vì dễ đoán password.

Mình chưa đạt ngưỡng đến 15$ mới được 14,4 thôi để rút xem thế nào . Nhưng nhiều người bảo là Scam và cũng nhiều người khác bảo không vì họ đã nhận được tiền . Mình cũng thấy không scam vì trang này có locate tại Ấn độ và hoạt động 9 năm mà không bị cấm.

Mình có trích thứ 2 trang cũng có nhiều người phản biện

http://rossdalangin.com/make-money-online-using-surveys-is-awsurveys-a-scam/
http://thebot.net/threads/awsurveys-30-november-2013-payment-15-wow-not-scam-see.238437/

Cả 2 trang này đều có proof và những lý lẽ riêng của mình

Hiện tại mình cũng mới dùng và chưa biết chắc chắn là scam hay không vì trang này bị dính nhiều vụ nên từ 2013 đến nay họ không dùng. Còn đây là proof 2013 của 1 người việt

=)) bây h là 2016 rồi bạn
nếu 3 năm trước và tới h nó còn paid thì bạn làm ơn up proof 2016 dùm mình không thì xóa post không thôi mod cho ra đảo đấy

=)) bây h là 2016 rồi bạn
nếu 3 năm trước và tới h nó còn paid thì bạn làm ơn up proof 2016 dùm mình không thì xóa post không thôi mod cho ra đảo đấy

Mình không lừa đảo nhé vì mình không biết, nếu rút không nhận được mình sẽ báo là scam. MÌnh đăng lên đây để xem ai rút được nữa không nhé :)) Chắc gì quá khứ đã là đúng =))

=)) ra đảo có nghĩa là bị banned ra khỏi forum chứ không phải là lừa đảo
còn trang này không có 1 cái proof hồi 2013 rồi không scam thì là gì

Mình bị banned vì lí do gì ? Spam ? Mình viết bài này có thông tin rõ ràng nhé :)) . Cứ để mọi người cùng thử xem có phải scam không thì lúc ấy mình sẽ đóng topic ok ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,324
171,373
Latest member
jackalannguyen
Back
Top Bottom