Suggest Về vấn đề anh Ngô Quốc Quyền.

Status
Not open for further replies.

kunqs11

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Úp phốt trung gian Ngô Quốc Quyền chơi bẩn.

Em nhờ bác Quyền nhận giúp một số tiền từ Bank 1 rồi chuyển lại VCB cho em, sau khi tiền về tài khoản Bank 1 của bác Quyền, em xác nhận với người gửi tiền là đã nhận được tiền (hoàn thành giao dịch).

Sau đó, Vì người gửi tiền chuyển tiền không có nội dung nên bác Quyền bảo là refund lại cho người gửi tiền. Và em cũng đồng ý refund về lại cho người gửi tiền,

Sau đó em nhờ bác Quyền ra ngân hàng bank 1 báo với ngân hàng có số tiền chuyển nhầm vào tài khoản của bác để ngân hàng tự refund (toàn bộ phí em chịu, xăng xe, công cán,…)

nhưng bác ấy bảo là khi sao kê ngân hàng tại Bank 1 và Bank 1 không biết người gửi tiền là ai, stk là gì? (dịch vụ BANK NET)

nên bác Quyền bảo là sao kê tài khoản để đối chứng và hoàn trả số tiền về stk cũ. (để biết nguồn tiền từ đâu, tên, stk, ngày giờ,..)

Em đã cố gắng liên lạc với người gửi tiền, năn nỉ lắm 2 ngày họ mới nhờ ngân hàng sao kê tài khoản và gửi cho em.

Em đã gửi sao kê cho bác ấy. Nhưng bác ấy bảo là kêu người gửi tiền ra bank báo là chuyển nhầm stk để được ngân hàng giải quyết hoặc giao cho công an.

Dù em đã nói với bác ấy là người gửi tiền đã hoàn thành giao dịch thì họ không có trách nhiệm với số tiền đó nữa, nếu giao cho công an để đợi chủ tài khoản lên tiếng thì khác nào "cúng" luôn cho nhà nước.

Cũng là tiền mồ hôi xương máu trong cộng đồng MMO

Em mong các admin, tay to lên tiếng... Để ae làm việc trong tinh thần công việc, trách nhiệm và có lý, có tình. Cám ơn tất cả!

Last edited:
Quy tắc là nếu chuyển không có nội dung thì anh refund đúng không ạ? Bây giờ chuyển không có nội dung, nhờ anh refund với ạ,

Bởi vì em khẳng định "không ai nhận" thì anh Quyền sẽ làm gì?
hiện bàn dái bàn ngắn làm gì nè ? bạn lo sao kê lịch sử tài khoản ck đi nhé!
phi ra bank k tới 20p, cảm ơn b! Tranh cãi gì sâu xa vân đề sau này ai nhận ai không nhận, làm tốt cái trước mắt đi b!
tôi cũng ghét nhất mấy tay trung gian chẳng phải trung gian, ex chẳng phải exx trên FACEBOOOK suôt ngày vin vào cái lý do " chuyển tiền chỉ cần đọc đúng số tiền ngày giờ là dc nhận tiền " :v các ô đấy ngây thơ thật hay giả vây
scamer có đọc dc bài này ghé qua fb mà scam nhé, bên đó dễ làm ăn lắm

Upvote 0
theo mình nghĩ cứ hold khi nào có sao kê thì thôi , còn nếu thớt đường đường chính chính có gì đâu sợ , lôi CA vào thì nhận lại được , hoặc dễ nhất là sao kê banks thôi !
Cái khó là bên thứ 3 nó không cho sao kê.
Em thì đã cung cấp cho bác quyền stk + tên người gửi, bác ấy chỉ cần ra bank sao kê phát là xong ngay.
Toàn bộ chi phí để làm việc refund em chịu hết ạ

Upvote 0
Quan trọng là bên thứ 3 chuyển tiền cho em về ảribank (em không có) nên mới nhờ bác quyền.
Em đọc đúng số tiền, mã số chuyển tiền, thời gian bank nổ...
Em bây giờ quan trọng bác quyền có giúp đỡ em refund không thôi ạ
ô bỏ cái tư tưởng của đội Exchang dạo bên FB đó đi ! Ở mmo mà ex như vậy 1 là bóc lịch 2 là ăn phốt cả ngày

Upvote 0
ông này nghi làm ăn phi pháp rữa tiền hay gì mà ko dám ra ngân hàng báo chuyển nhầm đây ta ^^ nếu tiền đúng của bác thì đố thằng nào nó lấy được !

Upvote 0
Nói chung cứ sao kê mọi thứ cần thiết như quocquyen yêu cầu để xác minh mới refund, với lại tuỳ tiện đòi ảnh cmnd người khác ko đúng đâu. Với lại những việc như thế này rất dễ dính tới lừa đảo thông qua trung gian nên ảnh ko refund là đúng rồi.
Confirm đã từng gd với bác quocquyen, nhanh gọn uy tín.;)

Upvote 0
Quan trọng là bên thứ 3 chuyển tiền cho em về ảribank (em không có) nên mới nhờ bác quyền.
Em đọc đúng số tiền, mã số chuyển tiền, thời gian bank nổ...
Em bây giờ quan trọng bác quyền có giúp đỡ em refund không thôi ạ

Tất cả cái cậu nói chả có gì gọi là BẰNG CHỨNG thuyết phục cả , vì cậu gd với ng ta nên ng ta nói cậu biết là bth mà , nên nói th chủ gửi cho cậu ra sao kê bank là nhanh nhất

Upvote 0
hiện bàn dái bàn ngắn làm gì nè ? bạn lo sao kê lịch sử tài khoản ck đi nhé!
phi ra bank k tới 20p, cảm ơn b! Tranh cãi gì sâu xa vân đề sau này ai nhận ai không nhận, làm tốt cái trước mắt đi b!
tôi cũng ghét nhất mấy tay trung gian chẳng phải trung gian, ex chẳng phải exx trên FACEBOOOK suôt ngày vin vào cái lý do " chuyển tiền chỉ cần đọc đúng số tiền ngày giờ là dc nhận tiền " :v các ô đấy ngây thơ thật hay giả vây
scamer có đọc dc bài này ghé qua fb mà scam nhé, bên đó dễ làm ăn lắm
Thưa anh, bên thứ 3 nó không chịu sao kê tài khoản mới đau anh... cho nên phiền anh bỏ chút thời gian, ra ngân hàng sao kê đối chứng xem tài khoản chuyển tiền về có trùng với tài khoản em gửi anh không, rồi anh nói ngân hàng gửi lại cho bên chuyển tiền giúp em...

Upvote 0
Nói chung cứ sao kê mọi thứ cần thiết như quocquyen yêu cầu để xác minh mới refund, với lại tuỳ tiện đòi ảnh cmnd người khác ko đúng đâu. Với lại những việc như thế này rất dễ dính tới lừa đảo thông qua trung gian nên ảnh ko refund là đúng rồi.
Confirm đã từng gd với bác quocquyen, nhanh gọn uy tín.;)
Trường hợp không sao kê được thì bác quyền giam mãi số tiền đó hay sao ạ?

Upvote 0
Tất cả cái cậu nói chả có gì gọi là BẰNG CHỨNG thuyết phục cả , vì cậu gd với ng ta nên ng ta nói cậu biết là bth mà , nên nói th chủ gửi cho cậu ra sao kê bank là nhanh nhất
Chào anh, quan trọng là nó không chịu sao kê mới đau... huhu nên mới nhờ anh quyền bỏ chút thời gian ra ngân hàng đối chứng stk gửi tiền với số stk em đã gửi cho ảnh, rồi refund lại cho bên chuyển tiền...
Toàn bộ chi phí em chịu

Upvote 0
ô bảo nó
tao trả tiền mày nè, sao kê dum tao , thế là dc mà, đc nhận lại tiền ai k muốn @@

Upvote 0
Chào anh, quan trọng là nó không chịu sao kê mới đau... huhu nên mới nhờ anh quyền bỏ chút thời gian ra ngân hàng đối chứng stk gửi tiền với số stk em đã gửi cho ảnh, rồi refund lại cho bên chuyển tiền...
Toàn bộ chi phí em chịu
vậy lý do thằng kia chuyển tiền cho bạn là gì ?
bạn bay thẳng tới nhà thằng chuyển tiền hay bạn bảo với thằng chuyển tiền là bạn chưa nhận được tiền.
còn việc nó chuyển xong không biết người ta nhận được hay chưa thì tôi cũng giam, nuốt luôn để dành mua nhẫn cưới cho vợ :)

Upvote 0
Hại não quá. Thằng mất tiền thì không thấy đâu. Thằng không nhận được tiền thì kêu í ới đòi lại tiền cho...thằng mất tiền. Quen và kể tên hàng loạt Pro trung gian đổi tiền đầy đủ cả thì giao dịch với ông quocquyen làm cái gì?

Upvote 0
Hại não quá. Thằng mất tiền thì không thấy đâu. Thằng không nhận được tiền thì kêu í ới đòi lại tiền cho...thằng mất tiền. Quen và kể tên hàng loạt Pro trung gian đổi tiền đầy đủ cả thì giao dịch với ông quocquyen làm cái gì?
Chỉ thấy mỗi ảnh online lúc 11h đêm

Upvote 0
giờ có cach này thớt nói họ không nhận được tiền kêu họ ra ngân hàng báo chuyển nhầm số tiền vao stk này , rùi ngân hàng sẽ báo cho ông quyền , rùi ông quyền trả lại cho bên đó. vậy cho khoẻ khỏi chứng minh gì còn nếu ko ai báo chuyển nhầm thì trong vòng 1 năm ko ai nhận thì sung vào quỹ từ thiện vậy thôi!
hỏi bên lề tí (thớt gd gì vs người thứ 3 ma sau họ không cho sau kê ? đa cấp ? hay hàng nóng :rolleyes:)

Upvote 0
giờ có cach này thớt nói họ không nhận được tiền kêu họ ra ngân hàng báo chuyển nhầm số tiền vao stk này , rùi ngân hàng sẽ báo cho ông quyền , rùi ông quyền trả lại cho bên đó. vậy cho khoẻ khỏi chứng minh gì còn nếu ko ai báo chuyển nhầm thì trong vòng 1 năm ko ai nhận thì sung vào quỹ từ thiện vậy thôi!
hỏi bên lề tí (thớt gd gì vs người thứ 3 ma sau họ không cho sau kê ? đa cấp ? hay hàng nóng :rolleyes:)
hay, ý toi là thế đó <3

Upvote 0
ban đầu ô hỏi từ sớm, mãi k ex, 2h đêm chờ lâu quá tôi đa bảo huỷ k nhận kèo nữa
  • đêm thì ô ấy bảo đứa ( tức là người ) kia đang chuẩn bị ck
  • sáng thấy k có nd với bảo hủy rồi mà vẫn ck, hỏi thì ô kêu kế toán ở campuchia ck -_-
  • tối lại kêu máy ck
thanh đỡ, tôi còn hỏi kế toàn nào làm việc 4h sáng

Attachments

83.3 KB · Views: 92
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969