Request Vấn đề nhận tiền lớn ở Paypal

bloodkill4nt

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Acc chưa bh xảy ra trang chấp..tạo được 4~5 năm..ver cũng lâu...
Từng nhận tiền ở net A (cao nhất trong các received) là 169$ , sắp đến có nhận tiền từ net A là ~500$ thì có bị cho là nhiều và bị limit ko ạ ?....tại nghe nói acc chưa bh nhận nhiều...khi nhận nhiều sẽ bị limit ạ !

cũng hên xui bạn a , mình hồi trước toàn nhận mỗi lần 20-30$ sau chơi offter đc 700$ 1 lần duy nhất ko thấy limit

net ads bạn :D...có sao ko ?
Net nào cũng vậy bạn ạ,paypal có phải dễ bị limit đâu,1 khi nó limit thường là có nguyên nhân rõ ràng,do lỗi của người sử dụng hoặc do nguồn tiền,hoặc giao dịch có vấn đề....chứ bình thường muốn limit mà dễ à :d.Cứ nhận đi ko thì cho mình mình đưa paypal nhận cho :))

Acc chưa bh xảy ra trang chấp..tạo được 4~5 năm..ver cũng lâu...
Từng nhận tiền ở net A (cao nhất trong các received) là 169$ , sắp đến có nhận tiền từ net A là ~500$ thì có bị cho là nhiều và bị limit ko ạ ?....tại nghe nói acc chưa bh nhận nhiều...khi nhận nhiều sẽ bị limit ạ !

Bạn up tài khoản lên Premier luôn đi nếu chưa up như vậy sẽ hạn chế được rất nhiều.

Bạn up tài khoản lên Premier luôn đi nếu chưa up như vậy sẽ hạn chế được rất nhiều.
Mấy h rồi mà còn Premier , pro vừa ở trên núi xuống à :p

Ừ thế pro lại lên núi :rolleyes: tu tiếp cho thành chính quả đi :D

Hên xui ah. Có lúc nhận 10$ cũng limit, có lúc nhận 1k cũng ok.
Xui nhất là ra cái step giải thích về nguồn tiền nhận và invoice, tới đó gửi đại cho limit rồi 180day rút thôi:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom