Help Vấn đề Accept Play Store(PS) trong AutoLead.

Jayce153

Senior
Reactions
320
MR
0.000
- Tình hình là chạy auto tới bước accept trong PS rất hay die ssh, hoặc ssh yếu quá load ko ra off thì sẽ load về Home của PS. ( lỗi auto -> chạy lại -> tốn time )
- Nếu chạy Autolead với data trắng (data mặc định) thì: Data đó sạch -> cần gì wipe PS, Browse, Service...các kiểu để rồi mất thêm 1 đống time:

1. Wipe PS -> Accept ( như trên đã nói -> dễ chết ssh, dễ lỗi auto -> tốn time )
  2. Wipe Browse -> Load gmail ( với trình duyệt mặc định của android -> tốn time )
Giải pháp: Bỏ wipe trong tôol change device + Load trước store sang các quốc gia mình thường xuyên chạy chiến dịch, để tránh lỗi your country. Vậy là có 1 data ko phải load vật vã qua mấy cái đã nói ở trên thì sẽ giảm time đáng kể cho 1 turn auto.

==> Câu hỏi chính đặt ra là: Làm như vậy có ok không, có sợ net check các kiểu gì ko? Rất mong các pro thông giúp em.

*
Các câu hỏi phụ ( giao lưu - ai nhiệt tình thì tham gia cho vui cửa vui nhà )
:p

1. Các bác đang chạy tool auto nào của ai, có hài lòng với nó ko ? có ý định kiếm tool khác ko ? Em đang xài QV mà biết có tool khác tên là Friendly Autolead (Android) giá 500k/key vĩnh viễn, rồi 1 tool free chưa thương mại, mấy cái tôol "giá rẻ" này chức năng chả thiếu chả kém gì tool QV cả. Bác nào xài các loại tool này thấy ok thì bật đèn xanh e với nhé ! :D
  2. Với con Ali Express các bác chạy hết khoảng bn phút/lead. ( lấy mốc open + click random = 60s ).Xin miễn bàn tới cấu hình, data, SSD mỗi ng mỗi khác thì speed sẽ khác. E đặt câu hỏi này ko phải để so sánh giữa em và các bác mà là để các bác tự nhìn lại hệ thống của mình, nhìn lại cái tool của mình đang xài. Vì hơn kém nhau 30s->1 phút/lead với tool khác thì có lẽ là đang vứt đi 1 số tiền cực lớn rồi. Em đang chạy TB 4p/lead - rất không hài lòng với kết quả này. Tool thì ngày nay ko còn độc quyền, ko còn khan hiếm nữa rồi, rất nhiều tool mới ra mắt mà giá rất sinh viên =)), dự là thời đại "newbie xài auto" "nhà nhà xài auto" đang tới rất gần. Các admin mới, các team mới chuẩn bị lắp thêm case thì nên căn nhắc vấn đề xài tôol nào cho hiệu quả và tiết kiệm, ko phải cứ đắt và lâu đời là ngon - coder giờ nhiều như nấm mọc sau mưa rồi :D

Last edited:
Cũng làm cách đó giống thớt, và vẫn đang chờ xem kết quả :D

dạ em có được paid PRO ạ !
bữa hỏi Quang Vũ kêu làm auto 1 máy ngày cũng đc 2 sock, tốc độ cậu làm vầy ngày đc bao nhiu sock vậy?

bữa hỏi Quang Vũ kêu làm auto 1 máy ngày cũng đc 2 sock, tốc độ cậu làm vầy ngày đc bao nhiu sock vậy?
đc 2 sock là như nào e ko hiểu, e còn gà lắm, bác diễn đạt ý khác đc ko ạ ?

đc 2 sock là như nào e ko hiểu, e còn gà lắm, bác diễn đạt ý khác đc ko ạ ?
ah, làm bằng sock vip 72 ấy, sock đó 1 ngày đc 111 con sock, hỏi lão Quang Vũ lão bảo chạy auto ngày đc 2 sock tức là làm đc 222 con ấy, một ngày cậu chạy tầm đc bao nhiu con mà bảo chậm

ah, làm bằng sock vip 72 ấy, sock đó 1 ngày đc 111 con sock, hỏi lão Quang Vũ lão bảo chạy auto ngày đc 2 sock tức là làm đc 222 con ấy, một ngày cậu chạy tầm đc bao nhiu con mà bảo chậm
e ko biết vụ vip72 đó, e chạy ssh. Thì giờ bác thử tính nhé: 4p/lead, 1 tiếng 15lead. RRS 8 tiếng, cho hẳn time thay lắp ssh là 1 tiếng đi, lead 15 tiếng = 225lead/case/ngày. Giờ e đang chạy 7 case = 1575lead/ngày. Giờ bác tính 3p/lead nó = 300lead/case/ngày, 7 case là 2100 lead/ngày. Giờ bác giảm đi đc 1 phút tức là 1 ngày bác lead thêm đc 2100-1575 = 425 lead nữa. đó là 1 ngày. 1 tuần thì sao 425x7 = +2975lead/tuần. Mà 1 lead ở các net avazu appflood = bn VND ?

cũng có 1 thời gian làm như thớt , lead lên rất chậm giống như traffic thật ấy, còn tùy mỗi net dễ net khó mà làm các cách khác nhau hoặc được admin bao che ! kết luận : tùy net check thôi ! Chứ nó mà check có fake kiểu gì cũng die đối với Android . Còn IOS thiết bị thật khỏi bàn , tùy kinh nghiệm mỗi người làm
tức là bác đã làm cái cách ko wipe store để nó bỏ qua bước accept à, vậy ngày đó làm như thế bác có đc paid ko :D

m cũng tự code auto bằng autoit nhưng không dùng, cách đây khoảng 3 4 tháng chạy con ali khoảng 3p / lead. từ đó đến giờ không dùng auto nữa.

m cũng tự code auto bằng autoit nhưng không dùng, cách đây khoảng 3 4 tháng chạy con ali khoảng 3p / lead. từ đó đến giờ không dùng auto nữa.

- tại sao ko dùng auto nữa vậy bác :(
- Bác có thể thông giúp e cái câu hỏi chính đc ko bác ?

- tại sao ko dùng auto nữa vậy bác :(
- Bác có thể thông giúp e cái câu hỏi chính đc ko bác ?
câu hỏi chính m xin phép k trả lời, còn không dùng auto vì m thấy nó không phù hợp yêu cầu của m thôi. đã từng dùng qua các loại auto khác, không ưng ý đành phải tự học code cho riêng mình 1 bản, cuối cùng vẫn không ưng ý được nên bỏ luôn b

câu hỏi chính m xin phép k trả lời, còn không dùng auto vì m thấy nó không phù hợp yêu cầu của m thôi. đã từng dùng qua các loại auto khác, không ưng ý đành phải tự học code cho riêng mình 1 bản, cuối cùng vẫn không ưng ý được nên bỏ luôn b
:D

có camp để chạy max speed là ngon r :D cắm VPS chỉ tìm incent với app , tools thôi , nhìn game mà thèm

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom